1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CFFC tham gia đóng góp ủng hộ ''Quỹ tài chính TTVN''

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Chatter-FPT ( CFFC)' bởi Singapore, 23/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngon_Gio_Buon

Ngon_Gio_Buon Thành viên mới

Khiếp quá ...đóng thì đóng cho hẳn hoi ...đóng như bác longname thì chắc là TTVNOL dẹp tiệm sớm mất ....ặc
    ( em đang ăn bữa khuya nhìn cái khoản tiền "to tát " của bác suýt nữa thì nghẹn ...)
    Phi tuyết liên thiên xạ bạch lộc
    Tiếu thư thần hiệp ỷ bích uyên

2. Longname

Longname Thành viên quen thuộc

Em thông cảm, bác chỉ có vậy, bác chỉ có tấm lòng, ai lại đi so đo 2000 của bác với mấy chục triệu một tháng của những người tâm huyết với TTVN đã và đang bỏ ra.
    Em đừng chỉ thấy cái số tiền mà không nhìn thấy cái tấm lòng, em nên nhớ rằng Quỹ đội bóng chưa bao giờ thu đủ được, ngay cả khi bác còn làm thủ quỹ, còn bây giờ tình hình quỹ thế nào em có biết không ?
    Nhìn một vấn đề nên nhìn vào bản chất, hơn nữa suy nghĩ kỹ một chút em ạ, bác khuyên em thế đấy.
    Wait and see
  3. girl18buon

girl18buon Thành viên mới

Vui quá, mọi người lại có dịp cùng nhau làm 1 việc gì đó rùi, hihi
    Girl18buon sẽ về mổ lợn để đóng góp
  4. BanSinhDeKeHoach7XHN

BanSinhDeKeHoach7XHN Thành viên mới

Hehe! Các cô các chú thông cảm. Lão hói vừa đi "Kế hoạch" về xong. Đang cần tiền tẩm bổ cho nó mau lành.
    Mà lão này càng già càng đổ đốn. "Kế hoạch" xong là yên tâm to về cái khoản "không gây hậu quả nghiêm trọng". Nhờ!
    P/S: Có gì giải thích thì về "làng" nhá! Trả cho cái "box thanh niên" này môi trường trong sạch của nó, bác Longname!
    (^_^) Người ta không chỉ sống cho riêng mình (*!*)
  5. Kat_girl

Kat_girl Thành viên mới

Em xin đóng góp 100.000
    Hẹn gặp anh Sing trong một ngày gần nhất
  6. Singapore

Singapore Thành viên quen thuộc

Hiện đã có thêm bạn Kat-Girl ủng hộ 100.000đ.
    Như vậy là cho đến nay Box CFFC đã quyên góp ủng hộ được 282.000đ cho ''Quỹ tài chính tình nguyện TTVNOnline''
    Nào, các thành viên hãy mau mau ủng hộ dù ít hay nhiều cho sự tồn tại và phát triển của TTVNOnline nào. Meggy, No13, girl18buon......thấy lên tiếng rùi mà chưa thấy động tĩnh gì nha
    Thay mặt Box CFFC xin chân thành cảm ơn những đóng góp hết sức tuyệt vời của các bạn và mong rằng sớm nhận được sự ủng hộ mau chóng để Box CFFC đóng góp cho Ban quản lý ''Quỹ tình nguyệnTTVNOnline'' sớm nhất.
    Brgds/Singapore
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mất tiền là mất ít, mất danh dự là mất nhiều, nhưng mất niềm tin là mất tất cả
  7. No13

No13 Thành viên rất tích cực

Em xin đóng góp 50K [:-D] Tham gia TTVN lâu rồi mà chưa đóng góp đc gì nhiều cho TTVN..

Cuộc đời lúc thịnh lúc suy
    Lúc cưỡi bạch mã, lúc phi mèo mù
  8. Singapore

Hiện đã có thêm bạn No13 ủng hộ 50.000đ, bạn Meggy ủng hộ 50.000đ, bạn PhuongCV ủng hộ 10.000đ. Ngày mai có thêm bạn Girl18buon sẽ ủng hộ, ko rõ bao nhiêu đây ??....
    Như vậy là cho đến nay Box CFFC đã quyên góp ủng hộ được 392.000đ cho ''''''''Quỹ tài chính tình nguyện TTVNOnline''''''''
    Thay mặt Box CFFC xin chân thành cảm ơn những đóng góp hết sức tuyệt vời của các bạn và mong rằng sớm nhận được sự ủng hộ mau chóng để Box CFFC đóng góp cho Ban quản lý ''''''''Quỹ tình nguyệnTTVNOnline'''''''' sớm nhất.
    Brgds/Singapore
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Được Singapore sửa chữa / chuyển vào 23:42 ngày 02/12/2003
  9. Singapore

Có thêm bạn girl18buon ủng hộ 50.000.000 đ nữa (ui cha cha, sao iem này giàu thế nhỉ ?? )
    Ấy ấy nhầm nhầm, phím số 0 của mình bị kẹt nên tự động ra 1 loạt số. Thực ra em ý ủng hộ 50.000đ.
    Thông tin mới nhận được là 1 bạn định ủng hộ mà giấu tên đã từ chối ủng hộ 20K the như thông báo trước đây vì đã ủng hộ ở Box khác do cũng là thành viên của Box kia. Thế nên phải loại bỏ bạn này ra.
    Hiện chúng tôi đã thu được tiền ủng hộ của các bạn sau :
    - Meggy : 50K
    - No13 : 50 K
    - PhuongCV : 10K
    - Singapore : 50K
    - believableGirl : 50K
    - the_bum : 50K
    - girl18buon : 50K
    Cộng là : 310.000đ
    Chúng tôi cũng đang chờ khoản tiền ủng hộ của bạn Kat_girl theo như thông báo của bạn ý (do bạn ý ở xa quê hương).
    Mong các bạn mau chóng ủng hộ để chúng ta nộp cho Ban Quản Trị TTVNOnline trước ngày 10/12/2003.
    Cám ơn các bạn và chúc vui vẻ !!!
    Brgds/Singapore
  10. guti

guti Thành viên quen thuộc

GUTI : 15.000
    Guti