1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chả biết đặt tên là gì!!!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Hà Nội' bởi De, 31/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. De

De Thành viên rất tích cực

chả biết đặt tên là gì!!!!!

Đã vào hè chưa nhỉ,hình như đâu đây nhưng tiếng ve đã thỉnh thoảng cất lên râm ran cái điệp khúc muôn thủa.Đồng nghĩa với cái nóng như thiêu như đốt con người ta,thì ông trời lại có nhưng trận mưa làm dịu đi,nhưng hình như lòng tốt của ông bị phản tác dụng.Sau nhưng cơn mưa,trời lại nắng như bổ đầu con nhà người ta,nhưng giọt nước chỉ ít phút trước đây làm dịu cái nóng,thì bây giờ lại bị chính cái nóng kéo ngược lên trời để hỏi tội,không khí oi bức,ngột ngạt hơi nước,cố tìm mọi cách để làm giảm bớt cái cảm giác khó chịu này,trong đầu chợt nảy ra ý định,đầu tiên cái đầu phải được thoáng mát đã,thế là một quyết định đã được đưa ra tức thời"tôi đi cắt tóc".
    Sau khi trả 20k cho người thợ cắt tóc,tôi hí hửng về nhà,chắc mẩm trong bụng rằng mình cắt kiểu đầu cua này thật là sáng suốt,vừa mát mẻ,vừa đỡ tốn tiền vì tóc mọc lại khá lâu,về đến nhà chạy lại soi gương xem cái sự sáng suốt của tôi kết quả nó như thế nào.Thì hỡi ôi!trong gương là thẳng ăn cắp nào thế này,bộ mặt hiền từ đến mức như có vẻ ngây ngô kiểu"iem co biết gì đâu"mọi ngày biến đâu mất,với kiểu đầu mới này thì làm ăn gì được nữa hả trời.Tôi thử nhăn nhó mặt thì trời ơi,trông khắc khổ không kém gì cái khuôn mặt của thằng Satan khi phải dắt cái xe máy lên vỉa hè mà đằng sau ngồi trễm trệ là em HuyenTrang,tội nó thật,mà mặt mình bây giờ thì cũng rứa.Tôi cố cười để tự chấn an lại mình,trong gượng lại hiện lên cái nụ cười quen thuộc,nụ cười che giấu sự tiếc rẻ của thằng Com khi mọi người cứ mượn điện thoại di động của nó gọi nhờ.Tôi gần như không kiềm chế nổi,chỉ muốn cầm một cái gì đó tương chết cái thằng trong gương cho rồi,nhưng thế nào lại thôi.Từ hôm ấy hê cứ ra ngoài đường là người ta chánh né tôi,ai cũng coi tôi như là Conhuighe9 không bằng,bạn bè thì tưởng tôi nghịch dại,táy máy ăn cắp cái gì,người ta bắt được gọt đầu cảnh cáo,bây giờ ai cung xa lánh,bây giờ tôi mới hiểu được tâm trang pahỉ sống trong swụ ghẻ lạnh của mọi người như Conhuighe la như thế nào,có ai nghĩ rằng cái đầu này là do tôi cắt với cái giá là 20k đâu,họ cứ nghĩ là có mỗi 5k thôi,thế mới tức.........nỗi oan này có khi phải dùng đến Tide Mỹ thì mới làm cho nó trắng sạch hơn được.Khi tôi viết nhưng dòng này ngoài kia trời đang mưa,mưa một cách vô tổ chức,trả hạt nào giống hạt nào.......

Đêm buồn..........,dỗi hơi,viết cái này chơi......

Goatee
  2. De

De Thành viên rất tích cực

mà em cũng xin thay mặt cái thằng bạn ngố của em xin lỗi mọi người(SirManhHa),lâu lắm ko gặp nó thế mà nó lôi em ra giữa đường giữa chợ mà réo,bất lịch sự quá...........
    Goatee
  3. soul_of_stone

soul_of_stone Thành viên rất tích cực

ặ? sao lỏ?Ăi ko b?ưt ?'ỏ?ãt t?ên là g?ơ?
    ?'ỏ?ãt là : Đ?Ăng ?'ỏằ?i con c?Ăo
    chỏằâ còn g?ơ nỏằ?a ?!trỏằ?i có bao giỏằ? thặ?ặĂng kỏ?ằ gian ?Ăc ?'?Âu?

...dỏằ? dỏằTi và dỏằ

-----><-----
  4. HONGTIM

HONGTIM Thành viên quen thuộc

Cắt kiểu đầu đó đẹp thế mà Dê còn ca cẩm nỗi gì nưa,híc,nhìn xong chủ muốn chạy vào chuồng Dê.......
  5. conhuighe

conhuighe Thành viên rất tích cực

Hi hi hi hi hi hi cụ De bắt chước em ! Hi hi hi hi hi hi.Em có cái topic ko biết đặt tên gì thì cụ ấy cũng thế! hi hi hi hi hi.Nhưng em thì để cái chủ đề của nó thô thiển hơn cụ nhiều.Hình như cụ bị ám ảnh vì em hay sao mà cứ mang nhắc đến tên em mãi thế? Cụ sang topic cúc cu của em để em tán luôn cụ cho gọn.
    À ,cho em xem cái mẹt cụ với ! À nữa ,cụ cho em cái ID để em add nào.
    Làm lại
  6. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

- 4:27, 31-05-2002, Hà nội không hề có hạt mưa nào.
    - Tất cả các quán cắt tóc bình dân và không bình dân, không có quán nào có giá là 20K/đầu.
    - Thằng satan chưa bao giờ dắt em huyentrang lên vỉa hè
    - Thằng com chưa bao giờ cười khi cho người khác mượn điện thoại.
    - Conhuighe chưa bao giờ bị xa lánh.
    ...
    - Thằng De chưa bao giờ có bộ mặt ngây thơ. Đang định làm gì đây ???

Không có việc gì khó
    Chỉ sợ tiền không nhiều
    Thế mới cay

truongdu

7. Azuze

Azuze Thành viên quen thuộc

À thì
    Buồn đời cắt tóc đi tu
    Đi đến đầu ngõ nhớ (ti) U quay về

Đấy mà. Có gì đâu
    Azuze
  8. conhuighe

conhuighe Thành viên rất tích cực

Vừa buồn ngủ vừa nghe cụ De ví cụ giống mình cứ tưởng mình thành con trai ,định sướng rên ,ai ngờ cụ Truongdu phơi bày hiện thực ,đau lòng quá .
    Làm lại