1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chả đặt tên đâu.

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi chichbinh111, 27/07/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chichbinh111

chichbinh111 Thành viên mới

Chả đặt tên đâu.

Cả ngày hôm nay em nằm bẹp dí trong góc phòng. Em không làm được gì nên hồn cả.

Tại sao ông trời lại đối xử với em quá ác độc, quá nhẫn tâm? Em không đáng bị như vậy? Anh lại càng không đáng phải chịu suốt cả cuộc đời trong khổ đau như thế?

Hay anh đang đùa em? Hay anh đang thử thách em? Đừng đùa em như thế, nhói lòng em lắm.

Ngồi viết mấy dòng này mà em vẫn còn ngơ ngác. Anh hẹn tháng Tám này về để gặp gia đình em. Em đã háo hức. Em đã trông ngóng như con chim non chờ mẹ tìm mồi về.

Ấy thế mà chiều hôm qua anh báo cho em là anh không về nữa. Em lặng đi. Lòng em trống rỗng.

Một lý do làm em đau lòng: Anh báo ca phẫu thuật của anh không thành công và từ nay anh không thể làm một người đàn ông được nữa.

Em không biết! Em không cam lòng! Em muốn đây chỉ là một cơn mộng mị của một đêm trong những giấc ngủ không sâu mà em đã trải qua kể từ khi anh bị tai nạn. Hai tháng trước.

2. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Tin làm gì. Ngón đòn vờ lấy lý do thảm thiết để hủy cưới này nhàm quá rồi. Lão ấy không muốn lấy em chứ bệnh tật nỗi gì. Nhưng lão đã không muốn lấy em, lại dối trá thì em việc gì phải tiếc con người thiếu thành thật thế?
  3. songhahs

songhahs Thành viên mới

3 tháng sau.
    Hôm lay buồn quá, nhận được cái thiếp hồng mời dự đám cưới của anh.
    Gọi điện hỏi : Rứa mà anh lói nà anh mất khả năng làm thằng đàn ông hả?
    Anh bảo: May quá em ạ, anh....anh....mới tìm lại được rồi. Vui quá quên báo cho em biết! Tìm được rồi nhá!

4. mailovetin

mailovetin Thành viên mới

Cái này không buồn bằng việc, bác sĩ báo rằng, ca phẫu thuật không thành công, mọi người chuẩn bị tâm lý lo việc hậu sự, cậu ấy đã không thể chiến thắng và vượt qua, cậu ấy bỏ cuộc và bỏ tất cả mọi người ở lại, trong đó có tôi. Không khóc nổi, vừa giận vừa hẫng hụt và cảm thấy mình cứ rơi xuống mãi mà không dừng lại được. Đã hứa là sẽ cố gắng, đã hứa là sẽ tỉnh lại. Chỉ có thể trách số phận mà thôi. .......
  5. chichbinh111

chichbinh111 Thành viên mới

Em cũng rất mong rằng đây chỉ là một câu chuyện đùa, đùa cợt em cũng được, miễn là không phải sự thật đau đớn như hiện tại.
    Em nhớ tháng trước, sau khi anh bị tai nạn một tháng, Bác sĩ và Y tá Mexico đã nói chuyện với em, họ mong em sẽ hợp tác cùng bệnh viện để làm vật lý trị liệu cho anh. Mặc kệ anh ngăn cản vì anh sợ em buồn, em vẫn làm hết sức những gì mình có thể để hợp tác cùng họ.
    Trước đây, em là người dè dặt, nhất là chuyện giới tính. Xem phim có cảnh hai người nam nữ hôn nhau là em cũng ngại lắm rồi. Những lần nhìn em bối rối, anh phì cười và búng nhẹ má em. Anh bảo em lớn rồi, cần phải tìm hiểu kỹ về vấn đề đó vì đây cũng là một trong những nhân tố tạo nên hạnh phúc hôn nhân gia đình. Em biết điều đó, nhưng vẫn ngại và lần lữa chuyện tìm hiểu, em chống chế là hãy để em phát triển theo bản năng...
    Và nhận lời hợp tác của các bác sĩ Mexico, em bắt đầu tìm hiểu về chuyện giới tính, tìm hiểu những vấn đề xung quanh tình trạng sức khỏe anh. Nhiệm vụ của em là làm anh có cảm giác - điều này 3 cô y tá Mexico đã bó tay.
    Anh rất lo lắng cho em vì anh hiểu tính em nhưng em đã hứa và em sẽ làm, dù rằng mọi thể hiện của em nó ngu ngơ một cách khù khờ.
    Sau khi đọc một số tài liệu, xem một vài bộ phim giới tính và cứ làm như mình biết hết về vấn đề này rồi, em công bố với anh là bắt đầu thực hiện nhiệm vụ mới này....
  6. songhahs

songhahs Thành viên mới

Thế rồi cái " nhiệm vụ " kia ra sao em?
    Thằng bé vẫn không....lên được à?
    Khổ thân.
  7. Bi_Thong_Mac_Danh

Bi_Thong_Mac_Danh Thành viên mới

.
  8. Chicken

Chicken Thành viên quen thuộc

Ng ta đau đớn viết ra nhg dòng như thế mà sao có nhg thằng đầu óc cặn bã thế nhỉ? mod cái box này chán vãi. tự nhiên ngồi nghịch đọc cái bài này muốn đẫm vào mõm thằng ở trên quá