1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

.!.(chấm than)

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi be_con_xi_xon, 11/10/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. xautraikinhkhung

xautraikinhkhung Thành viên mới

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  2. be_con_xi_xon

be_con_xi_xon Thành viên mới

pop: đá chết cưng h
    Nhắm mắt lại mở mắt ra, hết năm hết tháng .. và ... hết hồn.những ngày mới đang đến, tự nhiên nghĩ đến làm chi để h cứ thấy .. thẩn thờ. ưh, wa nhanh thôi mà .. bùn đó lại vui đó .. đúng là mình ..
    có những thứ đã wa và kô bao h níu kéo đc.Sao mình lại cứng rắn đến mức đó kia chứ.Sợ thật!
    Lại Thi cử .oải!

3. be_con_xi_xon

cố bình tĩnh để xem thế nào, nhưng hình như mình kô làm đc .. cây muốn lặng mà gió chẳng dừng là cái này đây .. Thả tay thiệt.. MKN! ngày nào cũng vui và busy như mấy hôm nay thì cứ gọi là ... quá tốt
    Một ngày,mình chỉ mau đến buổi tối.Thật sự là rất thoải mái,cười nhìu và ấm áp trong lòng .. Mong về nhà .. sao mà lâu thế kia chứ .. Nhanh wá,cái tết thứ 3 rồi và mình trở về như 1 ng khách .. vừa lạ ,vừa sợ ..
    chuẩn bị 1 mình .. kô dám nghĩ đến vì sợ .. sợ phải đối diện .. mà sợ thì chẳng thèm đá động đến ... lúc nào thế rồi hãy tính .. mệt! ..
    Đang nhìn cái bảng điểm của mình ..cảm giác choáng .. ui dùi,sao mình lại ngoan và học hành chăm chỉ wá .. còn 4 test cuối môn nữa là xong .. sống sót và trở về.. Đã hoàn tất thủ tục tạm dừng để chuẩn bị 1 số việc cho tương lai .. đến h vẫn kô biết nó đúng hay sai,chỉ biết nó làm mình giải thoát và có 1 sự lựa chọn mới .. Tốt cho bản thân mình là được,còn những việc khác liên quan, kô cần quan tâm .. Cứ cho là tàn nhẫn,cũng đc. Kô sao mà, phải kô nhỏ!
    Đêm không sao ..trăng lên cao ..
  4. be_con_xi_xon

Chuẩn bị đếm ngược time thôi .. ặc ặc .. ghét, chẳng muốn mình phải thế này hoài.. nói j cũng đã nói hết,h thấy trống rỗng wá ..
    bầu về rồi,lọ mọ ở nhà 1 mình .. nghĩ đã thấy ngán.. hix, đau thế1
    Sẽ nhớ, nhưng lại kô như thế này đc .. mỗi sáng và mỗi tối cứ im lặng như vậy đến gần cuối tháng sẽ lại cười .. cười cho kô khép miệng lại đc lun .. Tự nhiên nhận ra mình bắt đầu ích kỉ, bắt đầu muốn giữ ai đó bên mình .. kô đc vậy đâu nhóc à, kô tốt cho mình và cho bản thân họ nữa .. cứ như vậy thôi .. có đc cũng chưa chắc đã thấy hp như bi h .. nhóc chẳng thể làm cho họ hp mãi và vui vẻ mãi đc đâu .. Chỉ cần biết nhóc hết lòng vì họ là đc rồi, sẽ ko hối hận .. yêu thương 1 ng kô phải là cứ làm cho họ ở bên mình .. Nhóc biết điều đó mà .. Kô suy nghĩ nha .. ngoan mà nhóc
    Giá mà mình có thể uống 1 trận tơi bời cho say bét nhè
  5. omait

omait Thành viên mới

oái!!sao topic này toàn bài của be_con_xi_xon ko dza?Nhìn cứ như là diary online ấy nhỉ.Nhìn mấy món ăn trong hình hấp dẫn quá! Ở trong hình đầu tiên hình như là có món khổ qua với cái gì thế ?Hơi lạ lạ, be_con_xi_xon giới thiệu thành phần của nó đi! Ah mà vui lòng cho hỏi mấy cái hình này được chụp ở Đà Nẵng ah? Mình vừa vào, lại đang thời gian thi cử nên chưa có thời gian để nghiên cứu nhiều.
    Áh quên, em là ma mới xin chào các bác, các cô chú, anh chị em ạh.Em cũng là con của đất ĐN nhưng giờ đang lưu lạc phương xa.Thấy mấy bác nói chuyện mà em nhớ nhà quá, lại sắp đến Tết rồi mới khổ chứ
  6. ntran10

ntran10 Thành viên rất tích cực

Về quê ăn Tết đi nếu được, Tết này em có về ĐN được không, chắc đây là cái Tết thứ 2 trong đời anh ăn Tết xa nhà quá, lần đầu không về quê ăn Tết được cách đây đã 5 năm, buồn chèo queo, nếu em không về được, mình rủ nhau ăn Tết online nhé, đông lắm đó, hihiiiiiiiiiiiiiii. Anh có địa chỉ trang web coi được truyền hình trực tiếp giao thừa đó, web nội bộ nên không thấy bị nghẽn mạng bao giờ.
  7. be_con_xi_xon

Với em, đây là cái tết thứ 3 trở về như 1 ng khách .. chính xác là đc chào đón như 1 vị khách trở về .. vừa vui và vừa sợ .. sợ 1 ngày nào đó mình sẽ như vậy..
    Đó là món khổ qua chà bông..
    2 ngày trôi wa .. hôm nào cũng lơ mơ nghĩ .. hix .. làm thế nào chứ .. Thứ 5 tuần sau rồi .. nhanh lên .. nhanh lên nào ... hehhe ,ko dám nghĩ đến,nghĩ đến là ... khoái kô chịu đc .. hehhe ..
    happy birthday to u ..
  8. ntran10

ntran10 Thành viên rất tích cực

modified
    Được ntran10 sửa chữa / chuyển vào 07:32 ngày 11/01/2006
  9. hanhhanoi

hanhhanoi Thành viên mới

Anh !
    Tìm dấu chân anh hay lang thang đến những nơi mà anh từng đến , em không còn phải làm như vậy nữa . Em đã có anh , em đã không mất anh được rồi . Em tưởng chừng như em đã không có anh nữa , anh đã xa mãi rồi , nhưng cuối cùng tình yêu đã dẫn đường cho em và anh quay trở lại với nhau . Và em đã có anh ở bên em rồi , em đã có anh hôm nay rồi . Hôm nay là sinh nhật em , chiều nay chúng ta sẽ đi xem phim ở rạp rồi lại đi ăn uống như năm ngoái . 3 năm xa anh và em đã được trở lại bên anh ..
    Sóng biển Thanh bình cứ xô nhưng đối với em đó là những tiếng reo vui mừng của sóng chào đón em . Không còn là tiếng sóng xô bồ , và buồn tủi nữa anh ạ !
    Cám ơn anh , cám ơn ông trời , cám ơn tình yêu đã cho em có ngày hạnh phúc hôm nay .
    Em yêu anh !
  10. be_con_xi_xon

lại một ngày nữa trôi wa ... chẳng biết đến khi nào ...