1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

.!.(chấm than)

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi be_con_xi_xon, 11/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gravity

Gravity Thành viên gắn bó với ttvnol.com

buồn, chán, thất vọng, suy sụp..............hy vọng
  2. nguoidungthoi

nguoidungthoi Thành viên rất tích cực

Ý nghĩa của dấu chấm thang :
    Cuộc đời đa phần là tốt đẹp và cuộc sống mổi người cũng vậy đó là nét dài của dấu chấm thang.
    Bổng một ngày down kinh khủng dừng lại ở nét chấm để than hihihi.
    Ai cũng ghét nét chấm và khoái nét dài vậy thì làm sau biết quanh ta còn những người luôn hướng về ta với cả tấm lòng.
    Được nguoidungthoi sửa chữa / chuyển vào 11:27 ngày 31/03/2006
  3. 132989

132989 Thành viên mới

Ô la la !
    Mai lại là một ngày mới để cố gắng và để thương yêu ! Thanks Quỳnh Anh nha.
  4. be_con_xi_xon

be_con_xi_xon Thành viên mới

ưh, mỗi ngày là một sự cố gắng, cố gắng để yêu thương mình và yêu thương ai đó hơn hôm wa .. Phấn đấu, kô ngừng phấn đấu cho mọi thứ ..
    Những câu hỏi, những câu trả lời vẫn cứ xuất hiện trong đầu mình một cách thường xuyên hơn,cả những yêu thương, cả sự chờ đợi và cả lòng tin nữa .. Sẽ thực hiện đc vào 1 ngày kô xa, phải kô?
    Mỗi sáng thức dậy lại là một ngày mới .. với mình, nó chẳng còn hụt hẫng nữa .. biết mà .. cứ nghĩ đến là chỉ muốn chạy đến bên .. để nhìn thôi cũng đc .. Như vậy là đủ!
  5. 132989

132989 Thành viên mới

Ôi có đôi khi, thèm như gió đi hoang...
    Oé, sao lại là gió đi hoang nhẩy?
    Một buổi sáng k nắng, bị con bạn cho quả lừa, Nhục !
    Uhm mới nhớ ra hôm ni la cá tháng Tư..
    Tháng 4 lại về, lại một mùa Hoa loa kèn nữa.....
    Kí ức.Và hiện tại.
    Dzớ dzẩn k chịu được.
    Ngủ đi.
  6. be_con_xi_xon

hum nay là ngày cá tháng 4 .. chưa có ai đi phỉnh mình hết .. hum wa đã đi bỏ bom hết roài .. cũng bắt đàu là cái câu :" tui thù vặt lắm á, mấy ng lừa đc tui, tui thề tui trả thù" hehhe .. cái ông mập ở nhà còn trả treo cho bằng đc; ta kô lừa mi, ta kô phải em rể mi .. trời ơi, bó tay thiệt ..
    Có người làm mình đau tim từ hôm wa đến h, cứ suy nghĩ miết, cả ngày hôm ni mà bị lừa vụ này thì chắc là phải từ giã về ở ẩn wá .. hổ thẹn lắm .. chi chứ mấy dụ ni mình phải cẩn thận .. hết sức cẩn thận .. dễ tiêu như chơi ..
    Tuần sau em yêu mình bận rộn rồi .. lấy ai cf với mình hửh trời? huhuhu .. ứ chịu.. À, mà nhớ đãi chị món j ngon ngon nhá, tháng lương đầu tiên mừh
  7. be_con_xi_xon

cứ mún nhìn cái chữ kí của mình .. đang phải mang tiếng sờ pam .. hehhe .. nặng wá rồi T ơi .. xuống đi mà .. ở trên đó cao lắm á
  8. be_con_xi_xon

Một cuối tuần khủng khiếp .. có đi thì mới biết nó như thế nào, hix, cái giấc mơ về với phố của anh em mình hết sức mong manh .. cứ tưởng mọi thứ vậy là ok, vậy mà đùng 1 phát, dập tắt hy vọng của cả nhà kô thương tiếc .. nghĩ mà đau cả lòng xót cả bụng .. Mất một ngày lang thang nhưng đc những trận cười nghiêng ngã .. sợ thật, cứ có cảm giác kô khép miệng lại đc .. Nắng trên cao .. nắng đỉnh đầu
    Mình ghét cái cảm giác kô dám ngoái lại nhìn .. sợ nước mắt .. sợ thấy mong manh dễ vỡ .. làm sao lại có thể mất lòng tin, mất tự chủ đến mức đó kia chứ .. Vẫn ythương đến cháy lòng, mỗi ngày lại thấy mỗi yêu thương .. Cứ nghĩ đến là chỉ muốn chạy ngay ra với him .. chỉ để nhìn nhìn và cười cười cho thoả lòng thôi .. Làm sao bi h?Ai cũng nói mình dạo này giống bà cô già, suốt ngày chỉ muốn ở nhà.. đi ra đi vô .. cũng muốn ra đường lắm chứ, nhưng lười, cuối tuần lại thích ở nhà .. nướng và nướng thôi thì làm thế nào đc .. mà kể ra ở nhà cũng khoái thiệt, sáng ra đc chở đi ăn, trưa đc ngủ, tối lại đc chở đi ăn tối rồi cf .. ăn rồi lại ăn .. ra đường vừa nắng vừa bụi, lại .. nghĩ đi rồi nghĩ lại vẫn thấy ở nhà là ổn nhất ..
    Mà hình như đó vẫn kô phải la lí do chính của cái việc ở nhà của mình .. lại nghĩ đến him ..
    Sài gòn dạo này ưa mưa gớm .. bẩn kin .. làm mình muốn tung tăng .. mà thôi,kô dám nghĩ đến, mắc công bị méc rồi lại bị la .. càu nhàu hoài .. nghe bực lắm, chẳng muốn cắn nhau vì mấy chuyện linh tinh, đang yên đang lành mà... Mưa đi, tối ngủ cho đã
  9. be_con_xi_xon

tinh thần có vẻ down .. đầu óc căng như sợi dây đàn .. h mà ai đụng dám đứt thiệt á.. nhà với cửa phiền phứt wá .. về Đn cho xong đời, sông ở cái đất này, có khi chết chẳng ai biết .. nản wá chừng nản .. cái kiểu sáng mở mắt ra mà thấy kô vui vẻ j là cả ngày thế này đây .. Chiều nay đứa nào mà lăng tăng là bị chửi như chơi á, kô có cái kiểu ngọt ngào như hôm wa đâu á .. mk, bực bội wá chịu kô nổi ..
    Kiểu này dám stress cả tuần như chơi
  10. coden

coden Thành viên quen thuộc

Dạo này trông sinh ghê ?
    Có bí quyết nào không thế ???
    Khi nào về Đà Nẵng cà phê nhé ! Nhân tiện tổ chức live show bé con & những người bạn (Anh là khách mời nhé)