1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Champion league 07/08: Barca - MU 0-0 với pha đá penalty hỏng ăn của Ronaldo :(

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi Nistelrooy82, 25/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Michael_Owen

Michael_Owen Thành viên mới

Đúng là không phải fan MU có khác.. Vote bạn 5* vì trình độ am hiểu bóng đá cũng như cách nhìn nhận vấn đề của bạn.
  2. thinhndnd

thinhndnd Thành viên rất tích cực

cố tình giả vờ dốt Văn...vờ như ko phân biệt được đâu là hình tượng thật, đâu là hình tượng châm biếm để mắng người khác chưa học đến lớp 9..nản
    Được thinhndnd sửa chữa / chuyển vào 18:42 ngày 24/04/2008
  3. dhpaul

dhpaul Thành viên mới

Thằng ở nơi khác đến đây chửi văn hóa của fan MU trong khi đó không chịu xem lại văn hóa của mình nó cao đến độ nào. Hôm nay MU đá tiêu cực như vậy nên các cậu mới có cớ để mà "xả", chứ phải như hôm khác chả câm như thóc.
    Nói thực sự trận này phản ánh đúng cục diện của cả 2 bên: Barca đã thể hiện rõ sự khủng hoảng của mình (cứ nhìn Eto''o mà biết, lên hàng chục lần mà chẳng lần nào thành công), còn MU có vẻ như gặp áp lực quá lớn khi phải căng mình ra đá trên 2 mặt trận. Với một lối chơi như vậy mà bác Sơn không phản ứng gì, chứng tỏ đây là điều mà bác đã dự liệu từ trước, đó là BAR sẽ tràn lên như không còn gì để mất. Có điều là bác cho lùi đội hình quá sâu, làm cho MU thi đấu như chịu trận vậy. Hy vọng rằng khi về nhà Old Trafford, MU sẽ thi đấu khởi sắc hơn.
    Những người chơi hay nhất trong trận đấu này có lẽ là hàng phòng ngự MU và Van der Sar.
  4. thinhndnd

1- xem lại trang trước xem ai là người chửi
    2- cả tháng trời mới vào đây 1 lần, thấy 1 số ngưòi cố chấp ,ăn nói bậy bạ nên fải lên tiếng.
    3- hôm nào MU đá hay thì bảo là đá hay, sao fải câm như thóc
  5. thinhndnd

Còn 1 số người khác ko fải fan MU mà hay vào đây, hôm nào MU đá hay, thắng đẹp thì fan MU khen hết lời rồi, còn biết khen gì nữa ở đây...ko fải là "câm như thóc" mà là ko muốn lên tiếng
  6. nguoihungthoidai

nguoihungthoidai Thành viên mới

Thực sự là 1 fan MU nhưng xem trận hôm wa thật sự quá thất vọng. 1 thế trận thua sút đến khó hiểu. Hàng tiền vệ thì giữ bóng ko tốt khiến cho MU luôn đối mặt với nguy hiểm. Anderson đá hay thế sao lại ko cho ra sân nhỉ?!? Để Sholes đá chẳng phát huy được gì mà lại hay chuyền sai địa nhỉ. Tevez có một ngày đá wá tệ, toàn mất bóng.Rooney thì chẳng thấy đâu trên sân. Ronaldo có lẽ vì nặng tính cạnh tranh với Messi chăng mà hầu hết toàn biểu diễn kỹ thuật mà không có tính hiệu quả. Đá như hôm qua thì trận hoà này tôi xem như là 1 trận thua. Về quả pen thì đó chỉ là xui xẻo trong bóng đá. Nếu nhớ ko lầm thì Rơ chỉ mới thực hiện hỏng ăn mới có 2 quả trong hầu hết các quả pen. Cỡ Ronaldinho hay Kaka còn có lúc sút hỏng ăn. Chẳng có gì đáng phải bàn về quả pen mà nói cầu thủ lớn nhỏ ở đây cả
  7. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Ài,tranh cãi vấn đề cầu thủ lớn nhỏ cũng .....thật là chuối
    CR đá rất xuất sắc,cũng chưa có tiền vệ nào ghi bàn nhiều như anh ta trong 1 mùa giải.
    Với một cầu thủ còn trẻ và chơi bóng theo cảm hứng thì việc anh ta chưa xuất sắc trong những trận đấu có nhiều áp lực cũng rất dễ hiểu,vả lại vẫn còn rất nhiều thời gian để anh ta có thể trưởng thành hơn,vững vàng về tâm lý hơn....
    Tớ ko thích MU,nhưng ko phủ nhận MU đá rất hay,tấn công đẹp mắt,quyến rũ......
    Nhưng cũng giống rất nhiều người,tớ ko thích MU vì lý do chính : fan của MU .
    Quá đông và quá nhiều kiểu,đôi khi họ thể hiện cách hâm mộ đội của mình gây phản cảm cho fan của những đội bóng khác,đi đâu cũng thấy fan của MU ,từ bác xe ôm cho đến anh hàng nước.......
    Túm lại,MU rất hay,về đội bóng thì ko có gì làm tớ gét cả,nhưng tớ vẫn ko khoái MU
  8. pppiii

pppiii Thành viên mới

THẰNG "MICHAEL OWEN "NÓ NÓI CŨNG ĐÚNG ĐẤY !!
    NGOÃI NHỮNG ĐIỀU NÓ NÓI RA THÌ CŨNG THẤY LÀ CR7 NÊN HỌC
    THÊM 1 SỐ THỨ NỮA,TÍ NỮA TỚ GỌI FONE CHO CR7 HÔM NÀO GẶP
    ANH THẦN ĐỒNG MICHAEL OWEN ĐỂ HỌC TẬP KINH NGHIỆM, HỎI ANH SAO SUỐT NGÀY NẰM DÀI TRÊN GIƯỜNG BỆNH ,VẮT CHÂN XEM ĐỒNG ĐỘI QUA TV MÀ LĨNH LƯƠNG CAO THẾ ,NGẤT NGƯỞNG.SAO ANH KHÔN THẾ ,BỎ LIVERPÔL ĐỂ SANG REAL HÒNG KIẾM DANH HIỆU THẾ MÀ VỪA BỎ ĐI 1 CÁI THÌ LIVERPOOL CÓ C1,SANG ĐẾN REAL MÃI CHẢ LÀM NÊN
    TRÒ TRỐNG J LẠI BỎ VỀ NEW THÌ REAL LẠI CÓ CÚP.......Ô !!! SAO ANH KHÔN THẾ ANH MICHAEL OWEN, ANH OEN QUẢ LÀ GIỎI MÓC TIỀN CỦA CLB ,ANH CỨ NGÀY NGÀY HÚT MÁU CỦA CLB MÀ CHẢ LÀM ĐƯỢC TRÒ TRỐNG J CẢ CHO CLB, TRONG KHI ĐÓ LẠI CỨ ĐÒI CHƠI CHO CLB NÀO LỚN ĐỂ CÓ DANH HIỆU,CỨ ĐẾN LÚC CLB SẮP SỬA CÓ DANH HIỆU THÌ ANH LẠI KHÔN QUÁ BỎ ĐI,SAO KHÔN THẾ ! GẦN ĐẾN TUỔI BĂM RỒI MÀ SAO KHÁN GIẢ VẪN NGHĨ ANH LÀ "THẦN ĐỒNG" !! BAO GIƠ THÌ ANH MỚI LỚN HẢ ANH OEN " !!
    "MICHAEL OWEN " ƠI , ƠI MICHAEL OWEN...NGU VỪA THÔI !! PHẢI BIẾT NỖ LỰC , PHẢI BIẾT GÓP SỨC MÌNH VÀO TẬP THỂ THÌ MỚI MONG CÓ CÚP CHỨ ,CỨ HÁ MỒM ,GÁC CHÂN LÊN GIƯỜNG ĐỢI NGƯỜI KHÁC MANG CÚP CHO À!!! MICHAEL OWEN NGU VỪA THÔI NHỚ ! ANH THƯƠNG CHÚ CÒN BÉ CHƯA LỚN HẾT NÊN ANH DẬY, ĐỪNG TỰ ÁI, FẢI BIẾT TIẾP THU SỰ DẠY DỖ CỦA NGƯỜI NHỚN NGHE KO !! THẾ MỚI NHỚN ĐƯỢC (ĐÂY LÀ LỜI KHUYÊN CHO MICHAEL OWEN "XỊN" ,KO FẢI DÀNH CHO "MICHAEL OWEN VIET NAM" ĐÂU NHỚ ,ĐỪNG CÓ XÙ LÔNG LÊN CHỐNG ĐỐI NHÉ !!)

Được PPPIII sửa chữa / chuyển vào 20:54 ngày 24/04/2008
    Được PPPIII sửa chữa / chuyển vào 21:06 ngày 24/04/2008
  9. pppiii

pppiii Thành viên mới

CÁI NÀY GỌI LÀ ĐẶC TÍNH "GHEN ĂN TỨC Ở !!!" DỄ GIẢI THÍCH THÔI MÀ,1 ĐẶC TÍNH ĐÁNG YÊU CỦA 1 SỐ NGƯỜI VN
  10. tung_anthaison

tung_anthaison Thành viên mới

Đây là nơi nói chuyện của FAN MU. Các cậu ko thuộc fan MU vào nhà người ta chưa xin phép thì thôi. Lại còn vào đây châm chọc. Ko hiểu suy nghĩ thế nào . Cậu MICHAEL OWEN. Cậu thần tượng OWEN , giờ có người chọc vào OWEN cậu có tức ko==> cậu có thể hiểu đc suy nghĩ của fan MU. Còn mấy ông theo đóm ăn tàn tiện thể sang đây chọc ngoáy thì cũng về đi. MU fan xưa nay ko sang box khác châm chọc bao giờ thì mời các bạn cũng đừng sang đây châm chọc. NƯỚC SÔNG KO PHẠM NƯỚC GIẾNG
    Xin mạn phép các fan MU nói 1 câu với các bạn vào đây châm chọc :
    LƯỢN ĐI CHO NƯỚC NÓ TRONG ​
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa