1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Champion league 07/08: Barca - MU 0-0 với pha đá penalty hỏng ăn của Ronaldo :(

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi Nistelrooy82, 25/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Manh_Ha

Manh_Ha Thành viên mới

Cái thằng quảng cáo quần lót ấy từ khi về Real giúp Real giành được những danh hiệu gì thế chú.
  2. nguoihungthoidai

nguoihungthoidai Thành viên mới

Đây là box MU đề nghị ai ko là thành viên box này nói năng cẩn thận tí, vô đây chửi bới kích động om xòm. Mod treo nick mấy ku này zài ngày cho bớt om xòm đê. Cãi làm gì. Mệt!
  3. Michael_Owen

Michael_Owen Thành viên mới

Fan của MU khách quan nhỉ?
    Không ai phủ nhận MU xuất sắc tại giải ngoại hạng.
    Không ai phủ nhận Ronaldo là cầu thủ chơi hay nhất PL mùa này.
    Nhưng Ronaldo chỉ xuất sắc trong tầm ngoại hạng thôi. Muốn chứng minh mình là cầu thủ lớn của trận đấu lớn thì hãy chứng minh ở những trận như khi gặp Milan năm ngoái hay Barca (mặc dù Barca đang thời kỳ khủng hoảng đấy).
    Các chuyên gia vẫn nói đó cũng là lý do mà Ronaldo không thể vượt qua Kaka trong những lần đối đầu. Cái này không phải tớ nói đâu nhé. Không lại bảo tớ thiếu khách quan và ghen ăn tức ở.
    Fan MU đừng nghĩ người ta ghen ghét Ro7. Mà nên tự hỏi tại sao người ta không ghét Cantona, mặc dù Cantona còn hơn Ronaldo một bậc.
    Được Michael_Owen sửa chữa / chuyển vào 19:28 ngày 25/04/2008
  4. ngocanhmufan

ngocanhmufan Thành viên mới

Box mình góp tiền cho mua cho ông bạn này mấy tấn i ốt đi . Tiếng Việt mà cũng không hiểu đâu , toàn nói giọng mất dạy. Giọng đó chúng tớ cũng nói được nhưng không nói trên diễn đàn lịch sự này .
    Nhìn lại lịch sử về Ro 9 thì có thể nói đó là kẻ bán độ lớn nhất lịch sử
    WC năm Brasil vào CK với Pháp , cả thế giới biết Pháp chả có vị gì thắng Brasil cả. Nhưng tối hôm trứơc trận Ck Ro9 tự nhiên bị cấp cứu vì dị ứng (Chúa cũng ko hiểu vì sao), và hôm sau Brasil thua với tỷ số không tưởng 0-3.
    Vậy mà cũng kể bóng vàng gì đó . Chán ngắt luôn.
  5. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Bạn lấy nguồn từ đâu thế hả bạn
    Tớ thấy bạn có vẻ rất tự tin khi kết tội và phán xét người khác !!!
    Tớ quả thật ngưỡng mộ bản lĩnh và trí tuệ của bạn !
  6. langtu_tony

langtu_tony Thành viên mới

Chẹp các Fan box khác dạo này cũng sang đây đâm chém ác...Mỗi cầu thủ có 1 lối đá và phong cách riêng họ đá hay hay không thì cả thế giới đều công nhận.Nhưng quan điểm hay nhất của mỗi người một khác nên không việc gì phải vì thế mà cãi nhau.Phong độ là nhất thời,đẳng cấp là mãi mãi.Người ta lúc nào chẳng có lúc hay lúc chán.Cuối năm nay các chuyên gia sẽ tự đánh giá ai là cầu thủ hay nhất của năm.Và tớ cũng tin chắc Ro7 xứng đáng nhất,còn năm sau thì chưa biết,nhưng với phong cách và tố chất của Ro7 tớ tin chắc đấy là cầu thủ có đẳng cấp và sẽ được lưu danh cho lũ nhóc sau này.
    He,Bác Đạt nis có gì đợt sau em vìa cho em xin cái No7 đê.Thằng Kiên Vứt nó có thèm đá đâu...cho nó số khác đi không phí,
  7. chally_cucu

chally_cucu Thành viên rất tích cực

Mọi người làm cho hạ hoả ạ. Hết sức kiềm chế , mai còn trận đinh cơ mà
  8. ngocanhmufan

ngocanhmufan Thành viên mới

Rồi lịch sử sẽ phán xét , bạn hãy chờ đấy
    Lippi năm vừa rồi mà không có cái chức vô địch WC thì 90 % là nhổ tóc bạc trong tù roài.
  9. katsuya

katsuya Thành viên quen thuộc

Cãi nhau theo kiểu hàng chợ thế này thì đến khi R7,R9 jì jì giải nghệ hết cũng chưa xong đâu, nghỉ đê cho nó khoẻ
  10. pppiii

pppiii Thành viên mới

ko kể ra có mấy thằng Anti fan cũng hay, dạo này cứ mở báo ra là lại thấy MU no.1, CR7 là No1, nhiều lúc thấy ko còn đối thủ nào để mà thử thách, động lực, từ lúc nghe cái giọng cãi cùn của chúng nó bỗng nhiên tớ lại có động lực cho MU thắng vì nghe cái kiểu cãi cùn chúng nó nghe ngứa quá ! ko ghét cái đội bóng của chúng nó nhưng nghe chúng nó ngứa thế là thành ghét (khổ thân mấy đội bóng đấy ghê!! tự nhiên thì vạ lây!!!) đấy bóng đá fải thế mới khoái fải có cái để ghét đối thủ thì khi chiến thắng nó mới fê!! tớ là tớ fải cảm ơn mấy chú anti ,tuy rằng mấy chú nói cũng hơi ngu ngu thật! và cùn thật
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa