1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Champions League 2008 - Dừng bước

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi davidcopperfield, 29/08/2008.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. memin123

memin123 Thành viên mới

có những 2 đầu cơ .Thế nói chuyện với bọn chỉ biết thủ dâm tinh thần thì nên dùng đầu nào được chú mod
  2. Nobitaz

Nobitaz Thành viên tích cực

Có lẽ phải treo cái biển "ở đây cấm chó và những fan vô học của MU'' <chú thích: không cấm những fan MU có học>
  3. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Vàng 1 : chắc bác này nghĩ bằng cái đầu bên dưới nên mới có cách ứng xử như thế
    - Ko có họ hàng gì , đừng gọi là chú , ngại lắm
  4. memin123

memin123 Thành viên mới

thì đằng ấy gọi mình là bác đó thôi .
  5. chau2000

chau2000 Thành viên quen thuộc

Tại sao mấy ông fan Mu cứ mắc bệnh ngôi sao trên net là thế nào nhỉ. Chả ai làm gì tự nhiên sang box người ta xưng xưng lên gây sự, chọc ngoáy lung tung, thích được focus cho nổi tiếng àh , vâng chúng tôi kg hiếu khách đấy, nhưng các ông thử xem lại cái thái độ của các ông khi bước vào nhà người khác xem, chủ nhà có vác gạc đuổi kg?
    Miẹ, thích làm ngôi sao thì làm ngôi sao ngoài đời ý, trên mạng có cái gì mà làm trò, hay ngoài đời lại giống 1 bộ phận lớn fan Mu, ngồi quán nước vô học, thất nghiệp vô giá trị???
  6. Nobitaz

Nobitaz Thành viên tích cực

Nói thế thì tội cho khoảng các mu fan có học thức quá. Hầy dà, dưng mà trường hợp này thì lại nhẹ quá.
  7. hanoi2you

hanoi2you Thành viên quen thuộc

Đã biết thói nghiện thẩm du nó tai hại rồi mà đồng chí chọc vào nỗi đau người ta hèn nào không bị chửi chứ?
  8. ao2daybenho

ao2daybenho Thành viên rất tích cực

Chú em này là fan đội nào mà vào đây. Thiên hạ đều nói PL năm nay có 2 đội vô địch 1 đội vô địch danh nghĩa và 1 đội vô địch bởi 19 đội còn ngả mũ kính nể. Chú nghĩ sao
    Đừng có mà vào đây ăn nói cà chớn nhé. Bóng đá hay ở chỗ đội mạnh chưa chắc đã vô địch, bởi thế nếu nó tồn tại công lý thì năm ngoái Chelsea mới là vô địch năm nay Liverpool mới là vô địch. Ai cũng tiếc cho liverpool vì họ quá đen thôi.
  9. SsSInvisibleSsS

SsSInvisibleSsS Thành viên mới

To bác Châu@ : Bác nói thế hơi quá . Em ko biết đc dc coi là " có học " như bác không . Nhưng cũng đang lấy bằng tú tài rồi ạ . Nhưng em cũng ko phủ nhận là có nhiều chú ăn nói " rất mất văn hoá " hay nói thẳng ra là mất dậy . Vì thế bác cử chửi thẳng mặt nó cho em , chứ đừng trăm dâu đổ đầu tằm thế .
    To ao2daybenho@ : Em ko hiểu lắm về việc bác bảo là vô địch danh nghĩa là thế nào ?? Thực sự em ko hiêủ . Đến cả chú Torres cũng đã phải nói là : Quá khứ chỉ vinh danh nhà vô địch chứ ko phải á quân hay hạng 3 .
    Bác nói ng mạnh chưa chắc đã vô địch đúng . Nhưng em chỉ muốn nói lại cho bác 1 câu em thấy tâm đắc là : Thằng vô địch mới chính là thằng mạnh bác ạ .
    Bác đá hay , bác giã các đội khác ko thương tiếc , nhưng mà bác ko vô địch thì cũng vứt .
    Em đề nghị mấy bác Mod bên Liv cứ thằng nào vào đây chửi Liv thì khóa chết cha nhà chúng nó đi . Mang tiếng mấy thằng Fan lịch sự bọn em lắm
    Nick của em là Rut , ko hiểu sao h ko đăng nhập đc nên phải dùng nick này
  10. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Tớ thấy các bác này nói đúng , đội vô địch là kẻ mạnh.Đá hay đến mấy mà ko giành đc danh hiệu thì cũng chả nói đc điều gì.Mùa giải năm nay đã kết thúc và đội đc vinh danh là đội đá tốt hơn và ổn định trong cả mùa giải.
    Thay mặt toàn thể mem LFC xin chân thành chúc mừng MU và tạm dừng tranh luận về vấn đề này ở đây.
    - Mod LFC chỉ khoá những bạn vào đây với tinh thần thiếu thiện chí và phát ngôn bừa bãi,gây bức xúc cho các bạn Liv-fan . LFC LUÔN WELCOME TẤT CẢ MỌI NGƯỜI GHÉ THĂM VÀ ĐÓNG GÓP VỚI TINH THẦN THIỆN CHÍ.Những bạn vào đây để chọc phá , chửi bậy ..... sẽ bị lock và hạn chế ko thương tiếc