1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Champions League đã xong... BENELUX tiếp tục chiến đấu = trang 72...!!!

Chủ đề trong 'Album' bởi psd2030, 19/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. psd2030

psd2030 Thành viên mới

Champions League đã xong... BENELUX tiếp tục chiến đấu = trang 72...!!!

Ý tưởng lớn gặp nhau với Xinh_Nhat_Mang, nhưng chậm chân 1 chút vì khâu tổ chức, bây giờ Làng Benelux mới chính thức ra quân. Xin cho chúng em tràng pháo tay lấy tinh thần ạ .
    Làng chúng em dân cư tuy thưa thớt nhưng đã mang quân ấy nhầm mang người ra thi thố cũng xin hết mình.
    Mục đích của việc thi thố lần này lớn nhất là làm cho ngôi làng bé nhỏ xinh xắn luôn tràn đầy tiếng cười và chí chách xì pam trở nên quen thuộc hơn với các TTVNOLers.
    Sau nữa là 1 dịp vui, tội gì không tham gia, biết đâu lại dành được cái giải đồng đội. (Đấy là em cứ khiêm tốn thế chứ gái làng em, em ướm rồi, cũng tiềm năng phết đấy biết đâu.. lại... hì hì ... )
    Topic này sẽ là nơi các cô gái làng Benelux giao lưu với khán giả nhằm tranh thủ sự yêu mến của mọi người, ủng hộ các cô gái làng em vững dạ, dắt tay nhau bước vào vòng sau (ai đánh thuế giấc mơ đâu phỏng).

Tất cả các ảnh dự thi của các người đẹp Benelux sẽ được thu thập và tập trung tại đây nhằm mang đến cho các bạn cái nhìn chân thực (đến một mức độ nào đó) về các thí sinh nói riêng và làng Benelux nói chung. Để tăng tính chân thực cho topic, các ảnh đều là ảnh thường và webcam, miêu tả 1 phần nào đó cuộc sống của làng Benelux.

Và cuối cùng mới là phần đặc biệt nhất và cũng hấp dẫn nhất của topic, Giao lưu vói Khán giả.
    Mong nhận được những câu hỏi đầy thiện ý của các bạn! Em cũng thay mặt các thí sinh nhắn nhủ trước là bọn em sẽ coi như không nhìn thấy ( tất nhiên không trả lời nữa) những câu hỏi và bình luận mang tính gây hấn, và thô tục.Và kính mong mod đảo qua lườm và xử lí những trường hợp như vậy, giúp bọn em tập chung vào chuyên môn .

Nhân đây, cũng xin chúc 4 cô gái xinh tươi của box Album thành công, gặp nhau ở vòng 2 nhé .
  2. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Xoá ( để công bằng cho cuộc thi)
    u?c fool_a_kiss s?a vo 13:17 ngy 19/03/2005
  3. psd2030

psd2030 Thành viên mới

Hi hi, chị nghĩ chị lập chủ đề có vi phạm gì đâu, với cả mọi người tập trung vao Album cả, ko lập ở đây có mà fí của giời. Nhất quyết ko phung phí thế đâu ! Mà em lo gì, đội em mạnh thế, để thế này cho tính cạnh tranh cao mới hấp dẫn chứ.
    Ui trời, buồn ngủ quá trời, bây giờ em mới chỉ có vài cái ảnh của mỗi thí sinh, còn thông tin cá nhân chưa đầy đủ. Thôi để mai các nàng ý dậy tự viết bài nhé.
    Em cố gắng viết bài cho em trước vậy, mà em nói trước em chì làm bà bầu (ông bầu ý ạ) cho các thí sinh thực sự thôi. Tại lí do em thi hết sức là củ chuối: em ko đi thì các nàng ý tị nạnh, vì em lớn hơn phải làm gương.
    Các bác đừng nóng nhé, rồi sẽ có ảnh, có thông tin...
  4. psd2030

psd2030 Thành viên mới

1. psd2030 - thí sinh kiêm bầu xô cho phái đoàn Benelux (đây mới là vai trò chính ạ ) a). Tuổi: Quý Hợi (hồi bé đọc là Quý Hơi rùi thắc mắc mình là cái con gì vậy )
    b). Tên được réo thường xuyên bây giờ: BÉO (đau khổ, mà ko sao con gái đi du học đứa nào chả thế AQ tí )
    c). Điểm ko hài lòng trên khuôn mặt: mũi , mà thôi, thế còn biết em là con bố em .
    d). Thói xấu: LƯỜI; ví dụ điển hình: nhịn cả ngày vì lười nấu cơm .
    e). Sở thích: cái gì em cũng thích tìm hiểu, thế nên chả cái gì hiểu sâu (chán thế đấy )

Tạm thế đã ạ, em buồn ngủ díp mắt rùi nên cũng ko biết phải tự khai cái gì hay ho nữa .
    Bây giờ là các thể loạ chân rung ạ .
    Cái áo dài này em mang sang, lúc đầu thì nó rộng thùng thình, mà bây giờ em phải lách vào ạ . Em chưa mặc chính thức lần nào, toàn cho mượn nên chỉ có ảnh trong nhà em thôi.
    Đây là em đang đú đởn khi tuyết rơi
    Học nè (giả vờ tí để chụp ảnh chứ ai học mà có nhõn quyển sách, chả bút giấy gì )
    Em mới cắt tóc sau 2 năm kiên cường nuôi dài chờ ngày về cho bố ngắm (mờ ko đợi nổi, con xin lỗi bố )
    Còn cái mặt em trong webcam thì nó ra thế này ạ:
    Tóc dài
    Đây là ngắn ngủn ạ
    Thôi coi như em hoàn tất cái CV rồi đấy ạ, mời các bác.
    Bác nào bình loạn bậy bạ thì nhìn đây
  5. psd2030

psd2030 Thành viên mới

Em hoàn thành nhiệm vụ rồi, các bác tha cho em đi ngủ mai em còn đi làm thêm.
    hí hí, xem lại cũng thấy hoành tráng phết, các bác chê thì cũng khéo khéo nhé. Chê thẳng ruột ngựa là em ngược, khỏi thi thẹo gì ráo.
    Dạ vói cả em cũng báo cáo là cuối tuần em đi làm suốt, ko vào đây được đâu ạ. Có gì nói trước cho các bác thông cảm, ko lại trách em bỏ bê topic tội nghiệp.
    To twinkling, thaithuthao, washabee, làm gương rồi nhé, đến lượt các em hoành tráng đấy .
    Cả nhà đừng vội, sau đây màn hoành tráng thực sự mới bắt đầu ... Tèn tén ten
  6. BeBraveHeart

BeBraveHeart Thành viên mới

Hey , nhin cai avatar cua psd dep qua . Neu do la hinh cua psd tui se de cu ban lam miss ttvn do !
  7. BeBraveHeart

Úi úi , post bài lên rồi mấy thấy cái ảnh to vật vã . dễ thương wá , dễ thương wá .
    Cầu Chúa cho vợ con dc đẹp như thế .

E xin vote cho psd . Các bác cứ theo em mà làm nhé : có nghị quyết rồi đấy .
  8. PepsiBlue

PepsiBlue Thành viên quen thuộc

ko được hỏi một cách quá đáng về privacy của thí sinh.... (by fool a kiss ).
    hỏi móc lần nữa treo nick cảnh cáo làm gương
    u?c fool_a_kiss s?a vo 14:17 ngy 19/03/2005
  9. BeBraveHeart

To psd : bạn rất dễ thương , thật đấy .
    @ Bebraveheart : bài trên của Pepsi đã bị xoá ..nhìn kỹ bạn sẽ thấy chữ fool a kiss. tớ cảnh cáo cậu ấy ko đuợc hỏi móc thí sinh.
    mong bạn cũng ăn nói nhỏ nhẹ hơn
    u?c fool_a_kiss s?a vo 14:57 ngy 19/03/2005
  10. BeBraveHeart

To psd : Bạn rất dễ thương , thật đấy . Chúc bạn may mắn