1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chán , nhật kí những lúc nông nổi

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi k_ngan124, 25/11/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. BatChap

BatChap Thành viên mới Đang bị khóa

Anh nghiêm túc phê bình em anxiety. Nếu người ta có nhu cầu cần tư vấn, thì người ta đã lập thớt ở hỏi gì, đáp nấy hay tư vấn tình yêu, còn khi đã vào tâm sự là người ta không có nhu cầu này. Nếu em có nhu cầu vấn véo, nhưng người ta đã nói rõ người ta không có nhu cầu nghe, thì em không được phép tỏ ra chí phèo, mà phải " bình tĩnh, tự tin, không cay cú- âm thầm, rình rập trả thù sau" như kiểu Dì ghẻ làm. Cái này có thể em ko hiểu, nhưng em cần phải hiểu vì em là admin.

Đúng là em bỏ qua cho ai, hay ko bỏ qua, không cần phải xin phép, cứ làm theo ý em, theo tâm trạng của em , mà cứ thoải mái ăn vạ thì chẳng ai làm gì được em. Nhưng em phải tôn trọng đặc thù của từng box, tâm tư, nguyện vọng của từng chủ top, phải có tự trọng vì em còn phải làm gương cho Dì ghẻ vì em là admin.
  2. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Đấy là do bạn "hình như" mà thôi. Cả 2 điều. Nói ra bằng miệng và làm là 2 điều khác nhau. ;)

Chúc mẹ bạn thay đổi và không tiếp tục bức bách bạn bằng mạng sống của bà ấy nữa!
  3. Than.Den

Than.Den Thành viên mới Đang bị khóa

Đùa chứ, em An cố chấp nhỉ. Em không thể ngừng tranh cãi trước người khác 1 lần được sao?
  4. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

Ốm ko phải là 1 cảm giác dễ chịu.

Thấy tin nhắn, háo hức tưởng ... thì là số lạ và nội dung lạ. Cứ nghĩ của người hồi chiều đi pv nhắn nhầm nền cũng báo lại là họ nhắn nhầm nhưng cẩn thận lục lại thì ... số của 1 người ko hề muốn gặp lại. Nói chung là thấy phí thời gian đã từng biết ngta, trên đời này có 2 người mình thấy phí thời gian và niềm tin khi làm bạn nhất là người đó và 1 người ở Phú Thọ. Cũng đã từng nói thẳng với 2 người đó là ko thích làm bạn với họ vì họ hèn hạ và ti tiện nhưng ko hiểu sao cứ cố liên lạc với mình ??? làm phiền nhau quá, cứ chặn số này lấy số khác, rồi lấy số bàn , số của bạn mình. Phiền quá đi. Ừ thì đôi lúc tự hỏi : họ có tự trọng ko ? hay vẫn nghĩ mình tử tế và hiền lành nên dai như đỉa. Sự thật : mình ko tử tế và hiền lành.

workerbee2006 thích bài này.
  5. BatChap

BatChap Thành viên mới Đang bị khóa

Uhm, đúng rồi em. Nếu nói thẳng không được thì mình nói vòng :))
  6. k_ngan124

Sáng nhận 1 tin dọa đánh dọa đủ thứ từ 1 chàng trai :)). Kể cho a trai thì ổng cười khùng khục : có đứa dám dọa em á ?. Dễ ghét quá hỏi ông bênh e gái hay bênh người ngoài thì ổng bảo : trước đây e hiền và lành quá sợ bị bắt nạt chứ bây giờ e chẳng tốc váy lên e chửi cho nó te tua còn dám làm gì em nữa mà dọa với nạt. OMG , mình dã man thế sao haha.

Nhận được email 1 bạn cũng bảo mình trẻ con nhưng cay nghiệt quá. Lâu nay vẫn thấy mình hiền lành và tử tế cơ mà nhỉ ? chỉ có ai đối xử ko tốt thì mình mới đanh đá. Kiểu như một kiểu tự vệ thôi chứ mình đâu có làm hại gì ai ??? Mình cho cùng vẫn thánh thiện chán, nhỉ ???
  7. k_ngan124

Ôi, tệ. Anh mình nói chả sai, chàng trai của chúng ta vừa dọa xong đã lóc cóc xin lỗi.
    Muốn dọa nhau , nhầm đối tượng. Cứ nghĩ ngta con gái thân cô thế cô, nhẹ nhàng dịu dàng tử tế mà bắt nạt. Cái gì cũng nói dựa vào lí lẽ, nói đúng thì ngta nghe, nói sai thì ngta phản bác. Đơn giản thế thôi
  8. k_ngan124

Đau bụng. Đi họp về vừa muộn lại vừa đói vừa lạnh vừa đau bụng. Lủi thủi, chẳng thiết làm gì lấy lọ nhút mợ làm ngồi ăn với bánh mì - một sự kết hợp táo bạo trong lúc bụng thì cứ quặn thắt lại. Ừ, nhìn vào list điện thoai , cơ số chàng chỉ cần nhắn tin sẽ phi tới nào thuốc nàng thang nào cháo nào hành, nào gà tiềm, gà ác hầm thuốc bắc ... hầm bà lằng nhưng mình ko thích sống như thế. Cái gì tự mình đc thì tốt nhất cứ tự mình, cái gì bí quá thì mới nhờ mà đã nhờ thì sòng phẳng rõ ràng để bớt mang ơn huệ ai. Nhưng có cái gì cứ nghèn nghẹn đắng ngắt

9. k_ngan124

bực ghê cơ
  10. k_ngan124

Thẹn thùng .
    Đầu tuần nắng đẹp trời trong. Váy đẹp , son hồng xinh thiệt xinh giày cao gót - em đi hẹn hò ^ ^