1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chán quá .Cho em hỏi gấp .Các anh trai trả lời hộ em .

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi paris8607, 30/05/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. paris8607

paris8607 Thành viên mới

Chán quá .Cho em hỏi gấp .Các anh trai trả lời hộ em .

Hic,chán lắm .Người yêu em hình như là vô tâm thế nào ấy . Chán quá . Mọi người cho em lời khuyên với .
    Các anh khi yêu có quan tâm đến cả gia đình người yêu không? Anh ấy hơn em nhiều tuổi mà chẳng có chút tâm lý nào , biết sinh nhật mẹ em ,biết sn em gái em,...thế mà mấy ngày đấy vẫn vô tư chả có chút hỏi han gì ,hôm nọ đến nhà em ,mẹ em nhắc em thay bể cá,cũng chả hỏi han gì em có cần anh giúp không ,chán lắm .Sắp tới 1-6 rồi,chả biết có nhớ mà hỏi han con em gái em không .Em thấy oải quá,các anh trai khi yêu thì có cảm giác là muốn được quan tâm chăm sóc cả gia đình người yêu không? Nhà anh ấy có sự kiện gì thì em đều có mặt + hỏi han lễ phép đầy đủ,mà hình như anh ấy chẳng muốn quan tâm đến nhà em .Toàn chỉ được cái nói mồm ,huhuhuhu,chả hiểu có phải là yêu không vì em yêu anh ấy nên em muốn được quan tâm cả nhà anh ấy mà
  2. mean_girl

mean_girl Thành viên mới

Đàn ông nó cứ vô tâm thế thui. Chấp nhận được hay không là do chị em. Thấy khó chịu thì góp ý kiến, góp hoài không sửa thì phải suy nghĩ lại
  3. mean_girl

mean_girl Thành viên mới

Đàn ông nó cứ vô tâm thế thui. Chấp nhận được hay không là do chị em. Thấy khó chịu thì góp ý kiến, góp hoài không sửa thì phải suy nghĩ lại
  4. river_sound46

river_sound46 Thành viên mới

Sao không nói trực tiếp với anh ta ý, ít có anh nào nhiều tuổi mà vô tâm như vậy lắm, thế anh của em nhiều tuổi là bao nhiêu, cẩn thận đấy.
  5. river_sound46

Sao không nói trực tiếp với anh ta ý, ít có anh nào nhiều tuổi mà vô tâm như vậy lắm, thế anh của em nhiều tuổi là bao nhiêu, cẩn thận đấy.
  6. paris8607

paris8607 Thành viên mới

Vâng ,thì thế nên em rất rất thất vọng .Chán nản .Nghĩ mình là phận gái.giờ mới đang yêu mà đã thế,cứ cố lao đầu rồi không biết tương lai ra sao ..........
  7. paris8607

paris8607 Thành viên mới

Vâng ,thì thế nên em rất rất thất vọng .Chán nản .Nghĩ mình là phận gái.giờ mới đang yêu mà đã thế,cứ cố lao đầu rồi không biết tương lai ra sao ..........
  8. khongthe

khongthe Thành viên mới

Tui có ông anh rể. Ổng ở xa, thi thoảng xuống HN. Có dịp củ chuối thế này: Ba chị em tui ở với nha, 8/3 ông vác hoa và quà gì gì đó tới tặng chị tui, còn tui với chị gái nữa thì ông cóc có lấy một lời chúc mừng. Mẹ tui cũng ko được 1 cú phone. Đó là một ví dụ điển hình, còn nhiều, nhiều ví dụ củ chuối nữa.
    Nhưng được cái ông í thật lòng dạ. Sau này cưới chị tui rồi, xuống HN công tác đúng dịp SN tui. Ổng dẫn tui đi mua quà nhưng tính tui hơi khó lựa đồ nên ko mua được, ổng đưa tui 500k tự mua đồ. Ông đưa thì tui cầm, cũng chả để ý gì cả. Mãi sau qua lời bà chị gái mới biết lương của ổng, được có 1,5 triệu một tháng (ko màu mè gì - dù ông làm chức cũng kha khá to nhưng mà ko ăn vụng). Thấy thương ổng, cù lần nhưng mà ko ki bo với em út.
    Được cái ổng tốt tính. Lần nào tui lên chơi cũng cắp gì đi chơi khắp nơi.
    Nhưng mà... Đấy là chồng chị tui. Chứ tui thì khá chuộng hình thức. Nếu người yêu tui mà ko biết quan tâm, chắc tui kiếm đường lượn mất.
  9. khongthe

khongthe Thành viên mới

Tui có ông anh rể. Ổng ở xa, thi thoảng xuống HN. Có dịp củ chuối thế này: Ba chị em tui ở với nha, 8/3 ông vác hoa và quà gì gì đó tới tặng chị tui, còn tui với chị gái nữa thì ông cóc có lấy một lời chúc mừng. Mẹ tui cũng ko được 1 cú phone. Đó là một ví dụ điển hình, còn nhiều, nhiều ví dụ củ chuối nữa.
    Nhưng được cái ông í thật lòng dạ. Sau này cưới chị tui rồi, xuống HN công tác đúng dịp SN tui. Ổng dẫn tui đi mua quà nhưng tính tui hơi khó lựa đồ nên ko mua được, ổng đưa tui 500k tự mua đồ. Ông đưa thì tui cầm, cũng chả để ý gì cả. Mãi sau qua lời bà chị gái mới biết lương của ổng, được có 1,5 triệu một tháng (ko màu mè gì - dù ông làm chức cũng kha khá to nhưng mà ko ăn vụng). Thấy thương ổng, cù lần nhưng mà ko ki bo với em út.
    Được cái ổng tốt tính. Lần nào tui lên chơi cũng cắp gì đi chơi khắp nơi.
    Nhưng mà... Đấy là chồng chị tui. Chứ tui thì khá chuộng hình thức. Nếu người yêu tui mà ko biết quan tâm, chắc tui kiếm đường lượn mất.
  10. river_sound46

Cái ko quan tâm thì đúng rồi nhưng mà cẩn thận là cẩn thận xem anh ta có ai khác nữa không, mà em nên nói chuyện trực tiếp, "Anh co muốn em làm vợ anh không? :"