1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chân thành đón nhận mọi đóng góp ý kiến , vật chất để quảng bá hình ảnh CLB Ý tưởng _ Sáng tạo.

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi tu_hus, 29/05/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tu_hus

tu_hus Thành viên mới

Chân thành đón nhận mọi đóng góp ý kiến , vật chất để quảng bá hình ảnh CLB Ý tưởng _ Sáng tạo.

Nếu bạn là một người yêu YTST, hãy đề xuất ý kiến của mình nhé. Tiện đây xin các bạn hãy ghép liên kết của YTST vào chữ kí của mình- một cách quảng cáo rất tốt. Cảm ơn mọi người trước!
  2. phitient

phitient Thành viên mới

<đùa>Ý kiến của tớ là MOD thì phải thể hiện được sự gương mẫu và có những ý tưởng hơn box viên :D</đùa>
    </bình thường >
    TỚ nghĩ nên có tổ chức được những buổi offline nho nhỏ hoặc các hoạt động nho nhỏ như những cuộc thi chẳng hạn , thuỳ dương đã có những hành động này là 1 vdụ điển hình </bình thương>
    thân
    Chúc BOX YTST phát triển mạnh mẽ hơn
  3. Roseline

Roseline Thành viên tích cực

hehe, tối ngày offline còn nói làm gì, nhìn cái mẹt nhau nhiều sinh chán khỏi cần vô box nữa ( đùa)
    Mod nên tự mình nhận ra, và cùng khiến người khác hiểu được tầm quan trọng của sáng tạo. Sáng tạo ko phải chỉ là một niềm đam mê của một cá nhân cụ thể, mà còn có một tầm quan trọng vô cùng... quan trọng . Đồng ý với tớ là niềm đam mê sáng tạo cuốn con người ta lại gần nhau, vì một mục đích chung và một lợi ích chung đi. Người người sáng tạo nhà nhà sáng tạo chắc ko có chiến tranh đâu nhỉ? Đầu còn lo nghĩ ý tưởng mới hơi đâu mà đi đánh nhau
    Hehe, đấy là tớ sơ qua thế, gọi là gợi ý, và nó hoàn toàn thực tế chứ ko phải tớ đao to búa lớn gì đâu. Vấn đề bỏ ngỏ nhé, ai có hứng cứ việc bình loạn . Mod cố gắng giúp mọi người thấy được lợi ích của việc sáng tạo và giúp họ hứng thú hơn với sáng tạo, thì chắc box sẽ thu hút nhiều thành viên hơn đấy!
    Đề nghị một topic mang tên: " sáng tạo để làm gì" nhé! Ý tưởng đấy
    5* cho tớ nào bạn @tu_hus thân mến!
  4. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Chỗ quen biết ....mà cả được không? cho anh 2 lần 5 sao đê!
    Mở chủ đề các sáng tạo ý tưởng ( mọi mặt nhá ) có kèm hình ảnh sau đó dán cái hình đó cùng nick ( trọn lần lượt hoặc bình ) vào cái gọi là ban nơ ban niếc ấy ....Từng tuần một .Hiểu ý chứ
  5. phitient

phitient Thành viên mới

<đú> cả iem nưa chứ..</đú>
  6. tu_hus

tu_hus Thành viên mới

Chưa ghép chữ ký thì chưa vote, he he
  7. Julian

Julian Thành viên rất tích cực

Túm lại là cu cần người ta góp ý xây dựng cho box YT-ST hay người ta chèn links vào chữ ký thế hả?
    Chèn links thì quá đơn giản nhưng chả ai mất công làm giề chỉ để được vote sao của cu đâu nhé.
    Mod YT-ST tưởng có nhiều ý, ai dè chỉ biết ''tạo sáng'' cho box bằng cách câu sao thế này thì ẹ quá!!
    Nam nhi nhất ngôn cử đỉnh
    Fair play đi cu!!!
  8. tu_hus

tu_hus Thành viên mới

HE he, ai nói để câu vote, chẳng qua các bạn chưa đáp ứng hết ĐK mà, dù sao cũng sẽ vote hí hí.
    Sắp tới mình sẽ nghĩ thêm, mong các bác giúp đỡ.
  9. Julian

Julian Thành viên rất tích cực

Dạ, báo cáo anh là em đọc cái tên topic em thấy là ...sẽ vote 5* cho tất cả các đóng góp của các bạn (nghĩa là góp xấu, góp tốt, góp hay, góp dở, đều vote hết). Mấy bác hồ hởi vào góp ý thì tự nhiên lại bị lòi ra thêm điều kiện phải chèn link. Ừ, thì chèn link, nhưng sau đấy em lại chỉ sơ anh lai he he mấy tiếng kêu ....không làm cái này cái kia nữa thì chưa vote vì chưa đủ ... điều kiện ko?
    Hic hic, được mấy cái sao quèn mà còn khổ sở hơn là nộp lương cho vợ.
  10. tu_hus

tu_hus Thành viên mới

Hè hè, rốt cuộc là đóng góp hay muốn vote nào?
    Câu trả lời :cả hai. Mà vote rồi đây nhé