1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chẳng hiểu sao lai buồn như thế này !

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi kamaz, 02/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kamaz

kamaz Thành viên mới

Chẳng hiểu sao lai buồn như thế này !

Học về không biết làm gì mình vô đây gặp mọi người a`! Có nhiều chuyện không nói được với ai à! Mọi người có hay cảm thấy buồn như tui không?
    Tui là người luôn nghe những tâm sự của người khác . Nếu ai có gì buồn thì nói cho mình nha. Mình sẽ giúp các bạn
    BIBI !
  2. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Em Dương ơi nhận ra anh không hả em. Vào sao không chào anh một tiếng thế hả. Lần sau đừng có mà như thế nhé, Anh nhiều chuyện buồn lắm có thích nghe không em. hi`
    Le Ngoc Hoan[/sze]
  3. kamaz

kamaz Thành viên mới

Em luôn sẵn lòng nghe chuyện của mọi người mà . "Ngay Anh nhiều chuyện buồn lắm có thích nghe không em".Cả chuyện của anh luôn. Anh buồn à ? Có chuyện gì vậy? Có cần giúp gì không?
  4. ForsakenChild

ForsakenChild Thành viên quen thuộc

TO boy dau bac hì cái bác nè quen nhiều thiệt đấy chủ quán chat mà lị giới thiệu cho tui với bác gì gì ơi !
    To all Tui có chuyện buồn thế này giúp tui nhé .......! Tui đã lớn lên ở HD yêu dấu Nhưng tui lại phải học trên đất HN tui cũng muốn về HD nhưng tui cũng muốn học ở HN vì học tập& tham vọng về Hải Dương vì được thoải mái hơn .......về đủ mọi cái nhưng tui không thể nào hiểu được vì sao những lúc tôi buồn nhất là lúc tui cảm thấy mình thật là nhỏ bé trong cái xã hội rộng lớn này ..............! và đó cũng là lúc tui nản lòng nhất
    A free life A relax death[​IMG]
  5. dudannho2

dudannho2 Thành viên quen thuộc

chẳng hiểu sao lại buồn đến thế
    một người bạn gái thân có người yêu cũng buồn
    một người bạn trai thân bỗng nói rằng hắn rất mến mình cũng buồn
    hôm nay đau đầu ngồi nhà một mình ,thấy mây trời sao mà ũ rũ thế ,cũng buồn
    và chợt không hiểu là mình sao hay buồn thế ,buồn vẩn vơ ,về những điều không đâu thế?phải chăng tuổi mới lớn với những rung động dầu đời dã làm mình buồn như thế, hay chợt hiểu là ..mình đã lớn rồi?????????
    du-dan-nho-2
    Được dudannho2 sửa chữa / chuyển vào 12:01 ngày 03/08/2002
  6. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Chào em
    Anh thì em quá rõ rồi cần gì anh phải nói ra ở đây đúng không? Anh nghĩ chính em mới là người cần phải nói đó vì anh rất hiểu em mà chính em mới là người có chuyện buồn đó, nên hãy nói cho anh biết di.
    To orsakenChild bác hãy chú ý học tập ơ hà nội đi rồi hãy đem những gì mình học được o HN về xây dựng quê hương của mình. Đó mới là điều bác cần làm đó. Hãy học cho tốt nhé.
    TO dudannho2 bác thật là dễ buồn đó. Nếu người bạn gái thân của bạn có người yêu thì bác phải vui chứ sao lại buồn thế hả. . Uh thì tuổi mới lớn thì công nhận là dễ bị như thế nhưng bạn cũng nên hiêu là mình còn nhiều chuyên chứ không phải có mỗi thế nên bạn hay vui lên và đừng buồn nữa. Lúc nào bạn cảm thấy buồn hãy lên mạng và vào box HD hoặc bác có thể hãy đến quán internet của tôi<số 9 đoàn kết> tôi sẽ làm cho bác hết buồn ngay. hi`
    Le Ngoc Hoan[/sze]
  7. kamaz

kamaz Thành viên mới

TO boy dau bac hì cái bác nè quen nhiều thiệt đấy chủ quán chat mà lị giới thiệu cho tui với bác gì gì ơi !
    To all Tui có chuyện buồn thế này giúp tui nhé .......! Tui đã lớn lên ở HD yêu dấu Nhưng tui lại phải học trên đất HN tui cũng muốn về HD nhưng tui cũng muốn học ở HN vì học tập& tham vọng về Hải Dương vì được thoải mái hơn .......về đủ mọi cái nhưng tui không thể nào hiểu được vì sao những lúc tôi buồn nhất là lúc tui cảm thấy mình thật là nhỏ bé trong cái xã hội rộng lớn này ..............! và đó cũng là lúc tui nản lòng nhất
    Bạn không có gì phải nản lòng cả. HD là quê hương của chúng ta. Dù có đi đâu thì quê hương vẫn luôn ở trong trái tim chúng ta mãi mãi . Mà điều quan trọng nhất là nghĩ tới nó, luôn mong cho nó tốt đẹp chứ không phải lúc nào cũng phai ở tại HD. Bạn học ở HN , mai sau bạn se về tại quê nhà để xây dựng nó chứ . Đừng nghĩ gì cả nha ! Tuy ở đâu bạn cũng luôn là người HD mà . Hãy cố gắng học tập tốt nha ! Mọi người luôn yêu thương bạn mà !