1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chẳng lẽ ko có ai quan tâm đến bóng rổ à?

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi Don_Juan_De_Marco, 28/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Hờ...các bác lại nhảy vào công kích tôi à,tôi đâu dám chê bai các bác,chỉ nói những gì mình suy nghĩ vì thấy các bác hơi bị.......to......Bác longatum,tôi thực sự không biết là basketbal cũng thịnh ở VN đâu,cứ cho là ếch ngồi đáy giếng đê,còn bác bảo tụi junior đánh ra quái gì thì hơi bị nhầm nhé,bác đã biết tụi nó chưa mà phán một câu xanh rờn như thế?
    Còn bác Saxoa,tôi không bảo là tôi "khoe" tụi Mĩ đâu nhé,tôi chỉ nói rủ tụi nó về chơi chứ có khoe khoang gì về tụi nó đâu?Bác lạ thật,còn về chiều cao xin lỗi bác nhé, từ khi ở Vn tôi đã nhổ giò rồi chứ đâu cần đợi qua bên này ăn Big Mac như bác nói,mà ăn lắm vào chỉ tổ phị ra thôi chứ khoẻ khoắn gì,bác hơi bị nhầm.
    [​IMG][​IMG]
  2. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

chào tất cả mọi người
    box bóng rổ đã được mở, chúng ta đã có nơi để chơi rồi, mời tất cả vào
    http://www.ttvnonline.net/forum/forum.asp?FORUM_ID=261

Have you ever really loved a woman?
  3. back_rooster_hp

back_rooster_hp Thành viên tích cực

Cho em tham gioa với,em rất thích môn bóng rổ.Đã dủ 30 thành viên chưa vậy, bác đội trưởng.Em xin làm thành viên nhé.

MANDONA
  4. ChinhQuai

ChinhQuai Thành viên quen thuộc

Secretcom à, nếu cứ đem cái 1m82 ra thì chắc là bằng Garnett rồi đấy nhỉ. Hôm nào làm quả dunk anh em khai nhãn nhé, vào đây hơi khện đấy. Bác cứ dribble như cái bọn AND1 ấy, lúc đấy thì em xin ko guard bác nữa. To còi là cái em ghét.
    Nếu nói như bác thì em cũng tự ví mình như Ray Allen hay là Stojakovic nhỉ? Em shoot 3pts cũng ko tệ.
    Proud to be Vietnamese.
    Vietnamese star brightens the world sky.
  5. Yip

Yip Thành viên quen thuộc

Bác Chinhquai nói đúng đấy, bác Secretcom khện quá, ai lại đem chiều cao ra khoe thế, chẳng dấu gì bác em sống ở nông thôn quanh năm nhưng chắc không thấp hơn bác đâu, đội trường em còn có thằng cao 1m87 cơ, mời bác Secretcom đến chơi có khi được nó cho mấy quả block đấy!
    Em thấy thằng Allen Iverson có cao lắm đâu mà nó đánh cứ gọi là vãi.....!
  6. LittleWings

LittleWings Thành viên rất tích cực

Thuc ra thi o Ha Noi thi co ai choi bong ro deu dan dau, toan la cac chu tuan choi 1-2 buoi, ma k chiu tap tanh gi ca, toan dau luon, the thi lay dau ra nguoi choi gioi???
  7. ChinhQuai

ChinhQuai Thành viên quen thuộc

Chẳng qua là chơi bóng rổ ít em gái hâm mộ hơn các môn khác. Con trai HN hay bị cái bệnh sĩ lắm, ít người có lập trường riêng trước con gái. Chán.
    Proud to be Vietnamese.
    Vietnamese star brightens the world sky.
  8. Dread_Knight_new

Dread_Knight_new Thành viên quen thuộc

chan cac bac qua.toi cung chang biet cac bac choi hay nhu the nao ma cu het nguoi nay den nguoi khac noi la minh choi hay.met khong the chiu duoc.toi cung la dan truong Ams cu, cung da tung choi cho doi tuyen truong.truong Ams thi khong phai la vo dich nhung ma trong cac truong trung hoc o VN thi toi nghi chang thua ai.may bac o trong TpHCM cung dung tinh tuong qua,dung la o day thi phong trao bong ro pho bien hon va nhieu nguoi choi hay hon o ngoai HN that nhung toi cung chang thay ai choi thuc su noi bat ca..day la noi ve nguoi choi kieu amateur nhu bon minh. lai con may bac o Mi nua chu.My thi danh hay la tat nhien roi,nhung van de la bac co choi ra cai gi khong co chu(tat nhien toi khong co y noi tat ca moi nguoi).neu bac ma la doi truong cua doi truong ben Mi thi ac roi, toi xin chiu thua. day la toi chi lam ban mot chut thoi,vi cac bac cong kich nhau ghe qua.
  9. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

hê hê
    hello đồng chí dread knight, khoẻ chứ?
    nói chung các đồng chí đều tự hào về mình cả, nhưng cũng vừa vừa thôi thì ko sao cả
    anh em giao lưu học hỏi là chính, có điều kiện gặp nhau được để cùng chơi thì vui nhất
    còn ko thì cứ nói chuyện để mở rộng hiểu biết cũng tốt rồi

Have you ever really loved a woman?
  10. Yip

Yip Thành viên quen thuộc

Thằng Khải này lên chức quản trị ăn nói lịch sự quá thể, thế mà lên sân đánh lỗi hùng hục, hôm qua mày với thằng Tùng vật tao ngã lăn, bây giờ về chấn thương rồi đây nầy, trận sau đến sân biết tay...