1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Changing....

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Seltaeb, 09/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ellie

ellie Thành viên mới

em mệt quá, dù cho học chẳng có điên cuồng lắm. chỉ tại thức khuya, mắt bây giờ sưng va nhăn quá. từ trc tới giờ thức khuya nó có để lại dấu tích gì đâu. hôm nay mệt mà call ko đc. hôm trc quyết định viết rồi, thế mà cuối cùng lại hòi pass để xoá đi. sao bây h trông giống bà cụ, suốt ngày đau cái này cái kia. trở trời là đau đầu. còn hơn 1 week nữa thôi. ko sao đâu....
  2. ellie

ellie Thành viên mới

mợ cha nó, bao nhiêu công sức mà đc có thế thôi sao.
  3. ellie

ellie Thành viên mới

mợ cha nó, bao nhiêu công sức mà đc có thế thôi sao.
  4. alucus

alucus Thành viên mới

Em muốn nghỉ ngơi. Tất cả. Cả chuyện bạn bè.Muốn thấy mình dẹp hết ...
  5. alucus

alucus Thành viên mới

Em muốn nghỉ ngơi. Tất cả. Cả chuyện bạn bè.Muốn thấy mình dẹp hết ...
  6. Be_xi_trum

Be_xi_trum Thành viên mới

Người ta ăn để sống ! nhưng mình muốn thay đổi chút ít bằng cách sống để ăn. Ăn để food đè bẹp dí nỗi buồn. Ăn no để rồi tối về lăn kềnh ngủ 1 giấc tới sáng ko phải trằn trọc. Ăn để thấy ít ra mình cuộc đời cũng còn 1 đều thú vị để mình thưởng thức !
    Và ăn vì ngoài ăn thì chẳng biết làm gì ! Hehe....... (nói thế thôi chứ bé xì trum nặng có 65kg hà)
  7. Be_xi_trum

Be_xi_trum Thành viên mới

Người ta ăn để sống ! nhưng mình muốn thay đổi chút ít bằng cách sống để ăn. Ăn để food đè bẹp dí nỗi buồn. Ăn no để rồi tối về lăn kềnh ngủ 1 giấc tới sáng ko phải trằn trọc. Ăn để thấy ít ra mình cuộc đời cũng còn 1 đều thú vị để mình thưởng thức !
    Và ăn vì ngoài ăn thì chẳng biết làm gì ! Hehe....... (nói thế thôi chứ bé xì trum nặng có 65kg hà)
  8. ellie

ellie Thành viên mới

Hết 1 tuần. Em lại rơi vào hoàn cảnh như trước. Mệt mỏi, chán. ko biết nhét tâm sự đi đâu cả. em cần 1 ai nói cho em hiểu cs có ý nghĩa như thế nào. những cái em thừa biết. em đủ lớn rồi mà sao lúc nào cũng như trẻ con. ko vừa ý khóc. buồn khóc. tự ái khóc. ngồi một mình khóc. nặng lời khóc. nghĩ về những điều cũ kĩ khóc. nghĩ về những xích mích đã qua cũng khóc. nghĩ mình kém cỏi khóc. còn gì nữa ko. em ko biết trạng thái em thế nào. em ko thể thả lỏng trong lúc này, mà em cũng ko muốn. em muốn thi tốt. em muốn học. em muốn lao đi lắm. em muốn học để quên hết. nhưng tại sao, mẹ em nói em ko thể vui, ko thể thấy mọi thứ đều nice. lovely. em chẳng cảm thấy gì cả. em chỉ cảm thấy muốn khóc. lòng em nặng trĩu. em có tất cả đk để làm mọi thứ. thế mà em chờ đợi điều gì nữa?????
  9. ellie

ellie Thành viên mới

Hết 1 tuần. Em lại rơi vào hoàn cảnh như trước. Mệt mỏi, chán. ko biết nhét tâm sự đi đâu cả. em cần 1 ai nói cho em hiểu cs có ý nghĩa như thế nào. những cái em thừa biết. em đủ lớn rồi mà sao lúc nào cũng như trẻ con. ko vừa ý khóc. buồn khóc. tự ái khóc. ngồi một mình khóc. nặng lời khóc. nghĩ về những điều cũ kĩ khóc. nghĩ về những xích mích đã qua cũng khóc. nghĩ mình kém cỏi khóc. còn gì nữa ko. em ko biết trạng thái em thế nào. em ko thể thả lỏng trong lúc này, mà em cũng ko muốn. em muốn thi tốt. em muốn học. em muốn lao đi lắm. em muốn học để quên hết. nhưng tại sao, mẹ em nói em ko thể vui, ko thể thấy mọi thứ đều nice. lovely. em chẳng cảm thấy gì cả. em chỉ cảm thấy muốn khóc. lòng em nặng trĩu. em có tất cả đk để làm mọi thứ. thế mà em chờ đợi điều gì nữa?????
  10. ellie

ellie Thành viên mới

i wish i have a phone call for now.
    just one
    can make things ease
    better
    but
    noone wants to b the first
    I
    high and mighty
    and u too
    it seems