1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào 2007: Nơi những lãng tử hội ngộ : Mẫu Sơn 3/2/2007 - chi tiết về chuẩn bị trang 11.

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi vagabonder, 08/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vagabonder

vagabonder Thành viên mới

Huhu sao lại là tối mùng 3/2. Tối hôm í nhóm fan Mùa Xuân tụi em đang ngủ đêm đầu tiên trong rừng
  2. tabalo

tabalo Thành viên rất tích cực

Chào 2007: Nơi những lãng tử hội ngộ : Mẫu Sơn 3/2/2007 - chi tiết về chuẩn bị trang 11.

Xin chào các thành viên đã đang và sẽ của Box Du lịch

Tiếp theo phiên họp trù bị hôm vừa rồi tại Bảo Lâm, chúng ta đã thống nhất sẽ tổ chức buổi gặp mặt chính thức của box ngày hôm tới, đêm 3/2/2007 tại Mẫu Sơn.

Buổi gặp mặt sẽ là nơi tất cả các nịck quen nick lạ có dịp hội kiến, tìm ra các chiến hữu để chuẩn bị cho những chuyến đi mới.

Buổi gặp mặt cũng sẽ là dịp để các nhóm thi thố tài năng của mình thông qua các trò chơi - cuộc thi - tất nhiên là phải liên quan đến du lịch.

Buổi gặp cũng sẽ là để lúc chúng ta làm những việc sên sến như đốt lửa trại ... chung vòng tay ... âu yếm sau những ngày mạt sát nhau thậm tệ trên box.

Để chuẩn bị:
    - BTC: gồm có Du gia, tabalo, bopbopchatchat, Hằng ở nhóm vivu ( nick ??) , Hoanbquang, Hoan kiem ( bác này sắp bay )

- Các nhóm đã đăng ký tham gia gồm có:
    Vivu
    Longnhong
    D&D
    BCS
    CBN
    TBG
    ...
    Rất mong các nhóm / cá nhân khác tích cực hưởng ứng

Ngoài ra, mỗi nhóm cũng sẽ tự chuẩn bị một vài tiết mục / hoạt động để giới thiệu với tất cả box.

- Thứ bảy tới btc sẽ đi tiền trạm để chuẩn bị các công tác cần thiết. Sau khi đã có ý tưởng chi tiết và phương thức tổ chức cụ thể sẽ trao đổi với mọi người .

Các nhóm / cá nhân nào có ý kiến gì thì cùng đóng góp nhé.

Thân,

3. dau_dau

dau_dau Thành viên mới

Em có phải là người trời ko, chắc hôm trc ko đi off box Du lịch à, thôi em ạ, đc cái này, mất cái kia, đó là tất lẽ dĩ ngẫu thôi.
    Còn chuyện off thế nào, thì cứ phải chờ đoàn đi tiền trạm về đã, mọi chuyện sang tuần sau hẵng bàn các bác nhỉ
    Được dau_dau sửa chữa / chuyển vào 10:33 ngày 08/01/2007
  4. vagabonder

vagabonder Thành viên mới

Bác có phải người ... dưới đất không ? Tại ban tổ chức không mở chi nhánh off trong SG nên em không đi được. Hê hê ... thì biết được cái này mất cái kia, em chỉ huhu tí cho ... vui thôi mờ, làm gì dzữ
  5. bopbopchatchat

bopbopchatchat Thành viên mới

Báo cáo các bạn là danh sách BTC đây ạ:
    1. Trưởng BTC: Anh Tabalo
    2. Trưởng thôn: Du già (chuyên cầm cái loa đi quát các nhóm ợ)
    3. Hoangbquang
    4. Hoankiem
    5. Longnhong
    6. Red_rose (Hôm trước gọi là Trưởng ban hậu sự - à nhầm hậu cần ợ)
    7. Chitto - Trưởng tiểu ban trò chơi đặc biệt ợ
    8. Susungot
    9. TVUHOANG
    10. LE hoặc WS - Vào lao động đê!
    Các nhóm đã đóng gạch (tức là tiền) để đăng ký gian hàng trên Mẫu sơn:
    1. CBN
    2. D&D
    3. Vivu
    4. TBG
    5. Longnhong
    6.F19_BCS
    7. Fan mùa đông
    8.OtoFun
    Còn lại nhóm Du lịch vòng quanh Viêtnam với những con đèo chưa đóng tiền, đề nghị tối nay về Hà nội thì đóng nhá!
    Welcome Mẫu Sơn! Box Dulichtichphich - The hidden charm!
  6. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Mình không tham gia lao động đâu mình chỉ là người ăn cắp ý tưởng thôi ( he he ý tưởng ọp ở Mẫu Sơn là của bạn Body). Mình tự cảm thấy xấu hổ nên mình xin rút lui. Chắc là mùng 3 em mới bay từ Sing về chưa biết bay về Hà Nội hay bay về HCM. Nếu lươn lẹo được cái vé bay về HN thì em xin một chân một tay còn nếu em không về được thì xin ký uỷ thác 01 bài thuyết trình ảnh + Clip ngắn gọn 7'' nhờ BTC phát hộ nhá.
    ÔI yêu xế, ọp ẹp mà mình lại bị đi đầy... Thôi hẹn đến mùa hè ọp lần 2 em về nhé
  7. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Đúng là thông tấn xã con bìm bịp. Nói quàng xiên thiên hạ một hồi nhưng cấm có thấy nhà bốp chát đăng ký làm cái gì. Vào lao động đê...
    (Thui em lượn).
  8. bopbopchatchat

bopbopchatchat Thành viên mới

Làm mõ gõ bàn phím đấy thôi
    LE đi vắng, bạn chim trĩ vào lao động thay, ko thì đóng tiền thay sức người cũng được kekeke
  9. dau_dau

dau_dau Thành viên mới

Hic hic, tưởng chú ý bị trĩ, hoá ra chim bị trĩ cơ à, nặng đây, nặng đấy, hic hic. Chưa thấy WS vào lao động gì cả.
  10. maytrangtc

maytrangtc Moderator

Nhà Bốp làm thông tấn xã hay thía còn gì. Ke ke