1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào 2007: Nơi những lãng tử hội ngộ : Mẫu Sơn 3/2/2007 - chi tiết về chuẩn bị trang 11.

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi vagabonder, 08/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. uaz_hunter

uaz_hunter Thành viên mới

Hị hị, bác nói muộn quá, nhà vivu vừa mới off xong, đang tăng 2 rồi đấy, bác gọi cho chị red râu mày ra kịp tăng 3 bác ạ
    À mà tang vật màu kứt trẻ con đây ạ:
    Đi off em thấy được, bỏ ngay tăng sau về báo tin để các bác, các bác chửi nhau tiếp ạ, em thì em té kẻo vỡ đầu
  2. 4x4

4x4 Thành viên mới

Nhìn đèo lại thèm...
  3. broken_sword

broken_sword Thành viên mới

Lâu lâu mới vào Du lịch, đọc lại topic này, không thể chịu được phải nói đôi lời :
    Thưa anh Tabalo, anh dùng câu : " các bạn đã lầm " là không đúng. Người lầm lẫn chính là anh. Nên tôi viêt lại thế này:
    Tabalo anh đã lầm.
    Bài viết trên của anh, ý nói là: các bạn phải tự tìm niềm vui cho bản thân trong cuộc vui. Nhưng theo tôi, từ những gì tôi cảm nhận được qua các bài viết. Các bạn trong box cảm ơn BTC chẳng qua là do cái sự nhiệt tình của BTC (trong đó có tabalo) và bản thân mỗi người đã tự tìm niềm vui cho mình, vì nếu họ không tự tìm được niềm vui cho bản thân, thì họ đã chửi vào mặt tabalo, và vào mặt BTC vì đã làm chương trình quá dở.
    Với bài viết trên, anh cho rằng anh và BTC làm tốt, và tất cả những người không hài lòng với chương trình đại hội là không tốt. Không anh ạ, những phán xét của số đông bao giờ cũng chính xác, họ vẫn cám ơn sự nhiệt tình của BTC, nhưng sự nhiệt tình cộng với sự đầu óc hạn chế cũng không thể đưa ra được một sản phẩm hay. Và sản phẩm không hay, thì không thể đổ tại người chơi là không biết chơi được.
    Bạn Tabalo nên nhìn vào thực tế, và đừng gân cổ lên: chúng ta là người chiến thắng nữa nhá.
    Vài lời, nếu có lảm nhảm, xin các bạn bỏ quá
  4. tabalo

tabalo Thành viên rất tích cực

Cảm ơn broken_sword đã góp ý !
    Mong nhận được nhiều đóng góp hơn thế nữa !
  5. XanhDoTimVang

XanhDoTimVang Thành viên mới

Eo ơi, khiếp. Em là em... phẹt vào cái mặt thằng này. BTC như thế nào thì cũng không liên quan đến nó. Thằng này chắc ở nhà sợ vợ (tức là không tổ chức nổi vợ) nên vào đây phun cho đỡ tức.... Đối với loại này không thèm chấp
  6. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Hơ hơ. Lại hội chứng Đã Hôi Lại Vẹo. HỰ hự.
    OÀi. oài. em bi h chả nói j nữa ko các pác bảo mất cái nịch sự. Thôi, ngỗi nghe các pác cãi nhau cái ạ. Hé hé. Iem l
    à iem thích hóng hợt nắm ạ.
  7. comodus

comodus Thành viên mới

Nghe chú nói anh như bị kiến nó cắn vào mông
  8. mo_nhac_len_di

mo_nhac_len_di Thành viên mới

Chời ơi là chời !
    Cứ ngồi mà bới ra rồi chê bai nhau như thế này thì lần sau ai còn muốn đứng ra hô hào tổ chức 1 **** off hoành tráng nữa. Làm thì khó chứ đứng nhìn rồi chê bai thì dễ quá . Thôi ! Góp ý thì cũng trên tinh thần hợp tác và động viên BTC là chính chứ để anh chị em cảm thấy mình là người nỗ lực mà không được nhìn nhận thì ...
  9. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Hớ hớ. bình chọn đê. câu nói bất hiếu nhất trong năm đây.
  10. nonxanhbavi

nonxanhbavi Thành viên mới

Cái chú Ngumo này sao cứ lải nhải như đàn bà thế nhỉ.
    Chú gặm mãi cái mẩu xương mà người ta vứt ra từ đỉnh Mẫu Sơn mà chưa thấy chán à.
    Ngồi gặm trong câm nín ở một góc nhà thì không sao. Đằng này lại rên rỉ, lúc thì oe oe lên ... cứ như là hay lắm. Anh chỉ muốn đá vào đít cho chú một cái.