1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào các bạn đến với 7X Đà nẵng...

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi victory_or_death, 18/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. victory_or_death

victory_or_death Thành viên mới

Chào các bạn đến với 7X Đà nẵng...

Một lời chào thân ái đến tất cả những ai ghé thăm và đóng góp xây dựng box 7X Đà nẵng ngày càng vững mạnh, thú vị, hấp dẫn mang tính sáng tạo, trí tuệ đi kèm cá tính của mỗi người và nơi giao lưu của tất cả các thế hệ với thế hệ 7X chúng tôi...
    Chúc các bạn tham gia diễn đàn một cách thoải mái và vui vẻ ...Chúng tôi cảm ơn những đóng góp mang tính xây dựng của các bạn...
  2. saobien_12

saobien_12 Thành viên rất tích cực

hehhe... vào tự dưng thấy có một thư mới ... nhìn xuống cuối trang thấy anh Vict lên làm mod .... không hiểu sao cảm tháy rất vui ....Chúc mừng anh đồng minh nhé ....
  3. saobien_12

saobien_12 Thành viên rất tích cực

nhưng cho em góp ý tí xíu nhé ... anh bỏ cụm từ ĐANG TẠM THỜI HOẠT ĐỘNG đi nhé ... vậy vui hơn
  4. victory_or_death

Anh chưa khám phá ra hết các tính năng mà mod phải quản lý ...Để anh hỏi thêm về vấn đề này vì anh cũng muôn thay đổi nó từ đầu mà ....Cảm ơn em ...
  5. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

Đã bảo tuyển thư ký kiêm quân sư quạt mát thì không chịu. Mới lên sếp mà đã quan liêu rùi nhá, a Vict. Hehe. Cung hỉ cung hỉ...
  6. emilydang

emilydang Thành viên mới

Chúc mừng anh Vict lên chức mod 7X Đà Nẵng.
    Là mod đầu tiên của box này sau một thời gian dài bỏ trống, xin anh cho biết cảm tưởng của mình và kế hoạch của mình đối với box này????
    Dưng mà anh định khi nào rửa chức này vậy? Bọn em nóng lòng quá.... Chắc là hoành tráng lắm phải không ạ?
  7. nguoidungthoi

nguoidungthoi Thành viên rất tích cực

Hơ Hơ Hơ !
    Nhanh lên Ông chờ rửa lâu lắm rùi đó ? Đừng để Ông giận là mệt à nghe.
    - Muốn đổi cái saobien yêu cầu vô TMG alô lên .
    - Xoá bớt mấy cái topic vớ vẩn đi tập trung vào những topic hay có chất lượng ngay từ đầu.
    - 4room này như 1 tơg giấy trắng Vict bất đầu vẽ đấy. Ko như mình phải giải toả, rùi đề bù ú trời vả.
    - Cố lên sẽ tiếp sức với Chú
    Hehehe đi nghe .....Quay lại Mà nhớ rửa chức đấy nhé Vict . Đi thiệt à nghe
  8. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

@Vict:
    1. Mod nên PM cho admin để đổi tên của box, bỏ chữ đang tạm thời hoạt động đi.
    2. Thống kê và lên danh sách các topic hiện có, có thể bỏ đi những topic lâu ko có ai tham gia hoặc ko hay, ghép những topic trùng lặp (ở đây có nhiều topic nói về tình yêu quá! chả biết đâu mà lần) -------> thông báo trên một topic riêng để mọi người tránh lập topic trùng.
    3. Chịu khó vào các topic để chuyển/ xoá những bài spam hoặc sai chủ đề.
    4. Lên danh sách các thành viên thực, tên thật, địa chỉ email, YM, số đt, ngày sinh để chúc mừng.
    5. Thảo luận với các thành viên khác của box 7xdn, tìm ra ít nhất là một mod nữa (tốt nhất là nữ) để tránh độc quyền (cả thế giới đang chống độc quyền mờ)
    ...
    Vài ý kiến góp ý, quạt mát cho mod. Mong 7x DN ngày càng phát triển và thịnh vượng!
  9. victory_or_death

10. thanchettc

thanchettc Guest

Chào các bạn. Mình rất vui khi box 7x Đà nẵng đã hoạt động trở lại . Mình rất mong mình sẽ đóng góp được nhiều hơn nữa cho Box mình.Rất mong được làm quen với các bạn.