1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào các bạn đến với 7X Đà nẵng...

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi victory_or_death, 18/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saobien_12

saobien_12 Thành viên rất tích cực

Hoan nghênh một thành viên mới của 7x Đn , thay mặt cả nhà sứ giả 7x gởi đến anh lời chúc dễ thương nhất..
  2. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

Bác Thanchet nhé, vắng mặt ở KBC hơi bị lâu, lại bon chen sang đây. Bác về tham gia với KBC nhà mình đi, dạo này có nhiều điều mới mẻ lắm. Cụ thể là off tối nay nè (xin lỗi box 7x em tìm người thân tí).
    @Vict: Cám ơn Mod đã quan tâm đến ý kiến quạt mát của em trong những ngày hè nóng nực này. Hôm nay thấy box 7x dn không còn chữ tạm thời hoạt động nữa, vui quá xá. Bác chuẩn bị tinh thần khao em chức mod đí nhá. Bác đã hứa khao riêng em khi em vào ĐN rùi đấy! Nuốt lời là em lu loa cho cả hàng cả tổng biết cho bác xấu cái mẹt đấy! hehe
    À, mà bác post ảnh em lên mà không hỏi ý kiến em! Em hơi bị bực đấy. Bác có gỡ xuống ngay không thì bảo???
  3. emilydang

emilydang Thành viên mới

Vào chúc mừng nhà cửa mới tân trang phát.
    7X Đà Nẵng - bảng hiệu hoành tráng ghê. Đây sẽ là nơi mình sẽ gắn bó đến khi nào đi lấy chồng. Vì lấy chồng thì dễ chi chơi được nhỉ? Nhưng từ giờ đến lúc đó thì cũng hơi lâu. Emily cũng rất muốn góp sức cũng mọi người xây dựng 7X Đà Nẵng thành một nơi mà ở đây những người trẻ tuổi có thể tìm thấy sự đồng cảm trong cuộc sống, tình yêu, sự nghiệp, giải trí,... Hy vọng nơi đây, mỗi khi tìm vào chúng ta sẽ không phải cảm thấy vớ vẩn mà thực sự học hỏi được nhiều điều trong cuộc sống, trong quan hệ giữa mọi người.
    @Thầnchết: Nghe tên bác, em giật mình. Wellcome bác. Đà Nẵng rất mến khách và con người Đà Nẵng cũng rất thực lòng. Hy vọng bác cảm thấy vui khi ở đây với chúng tôi.
  4. victory_or_death

victory_or_death Thành viên mới

Wellcome thần chết đến với 7x đà nẵng.... Đây mới thanchet thứ thiệt này emily à...Hehe
    Lấy chồng thì lấy chồng chứ đây là sân chơi của mọi người mà ...Tất nhiên không được thường xuyên nhưng vẫn nhớ đến nó là tuyệt vời roài....mà này 7x có thương hiệu chú không vớ vẩn chỉ sợ sau này Vict mất phong độ hoặc nghỉ hưu thì chưa dám chắc chứ còn Vict ngày nào Box 7x đà nẵng vẫn là cái vàng vàng như emily như mong muốn ...
  5. thanchettc

thanchettc Guest

Hơ hơ hơ , có tật j đây nên mới giật mình
    Bạn yên tâm đê, tuy nick tui nghe Kêu như vậy nhưng mà con người của tôi lại trái ngược hẳn không như các bạn nghĩ và cũng không phù hợp với cái nick này lắm. Thôi để tìm hiểu về nhau thì còn lâu dài mà phải k các bạn.Rất vui khi được mọi người chào đón nồng nhiệt.
    @ Vict: bạn chưa quen sử dụng các chức năng của mod thì có thể hỏi tôi nhé.
    @ Sư tử: Dạo này tui bận quá không có nhiều thời gian online nên có online cung không mấy khi post bài.Hôm nay lại có off à.Chắc tui k đi được rồi,hix bùn một số ''
  6. saobien_12

saobien_12 Thành viên rất tích cực

heê.. chị sư tử có đuổi anh Thần chết thì ảnh cũng không thể về bỏ 7x ĐN này đuợc đâu .... Anh đang muốn" chuộc lại lỗi lầm xưa "với tác gia nên muốn đi phải có ý kiến của sứ giả đã dẫn vào đây chứ.... Với lại món nợ này chưa tính xong thì sao mà đi được phải không anh THẦN CHẾT???? hêhhhehheh
  7. thanchettc

thanchettc Guest

Ờ mà tính sao giờ nhỉ. Hay là em ra ngoài này chơi đi. Anh ....... đền cho.Ngoài này nhiều đình đền lắm. hi hi hi hi
  8. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Cho xin 1 chân ở đây vậy. Hình như mình có duyên với đất ĐN hay sao ấy? Trước đây cũng từng có 1 người con gái ở ĐN làm mình thức trắng bao đêm. Hì
  9. victory_or_death

victory_or_death Thành viên mới

Vậy ai bảo đàn ông chúng ta yêu ít nhỉ...... nhưng lòng chúng ta cũng nhanh nguội mà thôi khi không còn thứ để sưởi ấm nữa...Đúng không vậy...?
  10. asa_pety

asa_pety Thành viên mới

hix trong này toàn dân ĐN hok àh ! nên hok có wen ai hít trơn , bơ vơ 1 mình nên cũng tủi . thấy mọi người 888 vui wá , với lại thấy anh VICT gigì đó lên chức em vào chúc mừng lun ha ^^