1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào hỏi tự giới thiệu, cho những thành viên mới và cả những thành viên cũ..hehe

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi tin-tac, 13/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Convitduc

Convitduc Thành viên mới

Trời .. ha ha lau roi Box mới vui như zậy.. mong ky_uc_tuoi_tho thông báo cho các em biết niên khoá đi... Vịt (94-97)
    Lak
  2. ky_uc_tuoi_tho

ky_uc_tuoi_tho Thành viên mới

To sư huynh: cái muội hỏi thì huynh hổng thèm trả lời, cái muội biết rồi thì huynh lại cứ trả lời hoài.
    To all: ngoài sư huynh ra thì tất cả các thành viên còn lại trong box đều sẽ là các tiểu muội, tiểu đệ của ky_uc_tuoi_tho. Ky_uc_tuoi_tho sẽ rất vui lòng nhận tin_tac bé bỏng làm em trai yêu dấu, nhưng mà nói trước nhé làm em của ky_uc_tuoi_tho là có nhiều quyền lợi lắm đó, suy nghĩ cho kỹ nhé rùi hãy trả lời. Chứ ky_uc_tuoi_tho đã nói là làm, đã coi ai là em thì mãi mãi người ấy sẽ là em..hì..hì...nghe nghiêm trọng quá phải hông?Nhưng mà nói thiệt đó hông có giỡn đâu é....
    Nghi Lam
  3. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hi hi em sợ gì mà ko chịu, em chịu liền á
    Life is a journey
  4. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

hì hì, nhưng trước tiên sư tỷ phải cho mọi người biết tên tuổi đã chứ.
    Ledminh
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu
    Được ledminh sửa chữa / chuyển vào 00:45 ngày 24/05/2003
  5. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

hờ hờ đến lúc nói ra...ha/ha/...bít đâu tỉ lại phải kiu ledminh là su huynh..hehe..tỷ ơi...em đói...có gì cho em ăn không...hic hic

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  6. hvu901

hvu901 Thành viên mới

,chao moi nguoi,moi nguoi van khoe chu , minh lau roi ko vao day.
    Chuc moi nguoi luon khỏe

Khi thuong de lay mat cua ta mot dieu gi do, thi nguoi se ban lai cho chung ta dieu khac quy gia hon
  7. ky_uc_tuoi_tho

ky_uc_tuoi_tho Thành viên mới

Hi..hi...dzậy là mình có một đống em rùi, sướng ghê...Đầu tiên là em_be, rùi hoa_tuong_vi, bi giờ lại thêm bé mập nữa...mai mốt mình tha hồ hành hạ tụi nó...hi..hi...ha...ha...
    to tin_map: tỷ hổng có dại dột khai tuổi của mình cho người ta bít đâu, nhỏ hơn mà được kiu bằng chi mới khoái chứ...nói dzậy thôi chứ hình như tỷ lớn hơn Minh Minh 1 hay 2 tuổi hay sao á. Mà tin_map đói bụng ư, ăn bò bittết nhé, tỷ làm cho 1phần nhé hay muốn ăn bò lúc lắc...cho tin_map cả 2 phần luôn đó .
    to em_be: muội nhớ nha, mai mốt đừng có hối hận nhé..hi..hi..đặt tên lại cho muội nhé: Bi Bi, chúc muội Bi Bi của tỷ học thiệt tốt nhé.
    Từ lần sau chắc phải chuyển sang topic bên kia để tám thôi, vi xong phần tự giới thiệu rồi mà, chứ hông thôi tin_map lại cằn nhằn là tám hông đúng chỗ.
    Í quên còn chưa trả lời 1 câu hỏi, tên tỷ ư,đã có giới tiệu rồi đó chứ tại đệ hông nhìn kỹ đó thôi.
    Nghi Lam
    Được ky_uc_tuoi_tho sửa chữa / chuyển vào 00:09 ngày 25/05/2003
  8. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Bi Bi a'
    nghe dễ xương wá. Từ lúc dzô TTVN có thêm 2 tên nè: be' bé rồi giờ là BI BI
    eh mà chị hai khi nào dẫn em đi ăn chè nè
    Tôi cười với ngõ cụt của mình
    Chẳng thể đi tới đi lui
  9. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

hehe...sư tỉ mới dzo ai cũng có tên mới...hehe...em thành...tin map...hehe...dù seo cũng nghe hay hơn cái tên be tin....hehe...
    mà sư tỷ ơi..em đâu có cằn nhằn đâu...hehe...em còn là sâu 8 nữa đó...hehe..thỉnh thoảng có đợt admin kiểm tra hơi gắt thì em phải nhắc nhở mọi người thui....hehe

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  10. Baxatinmap

Baxatinmap Thành viên mới

Mod mà thế này à?? Loại dee.... đá đeeê.. hehe..
    Chào cả nhà, vừa từ SG về... đi thăm cái trại của cả nhà rồi.. rộng ghê.. cũng khá đẹp ha.. khiếp chữ Nguyễn Thượng Hiền to đùng.... nhìn mà giật cả mình... sáng cả 1 góc trời... hehee