1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào mừng Ban Quản Trị mới (Kết quả cuộc bầu chọn xem trang 8)

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi havalo, 05/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. havalo

havalo Thành viên mới

Tôi xin thay mặt Ban thư ký nói rõ hơn 1 ý nhỏ trong cái "luật bầu cử mod" để có bạn nào thực sự không đồng tình với 1 ai đó trong cái danh sách đã đưa ra ma vẫn có quyền bỏ phiếu:
    Phiếu không bầu ai (phiếu trống) vẫn đương nhiên được tính vào trong tổng số phiếu bầu chọn khi công bố theo đúng luật bầu cử.
    Cái này để đảm bảo quyền tự do dân chủ mặc dù ko khuyến khích đối với cộng đồng nói chung. Mong các cử tri hãy sáng suốt và giữ lập trường của mình khi hạ bút bầu ai đó (hay hạ bút mà không bầu ai)
  2. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Yeah.Tức là bầu nhiều nhất là 5 người.Còn nếu thấy mình chỉ muốn bầu 3 hoặc 4 người thôi cũng được.Phiếu vẫn hợp lệ.
  3. havalo

havalo Thành viên mới

Cuộc bầu cử dường như đã hơi lắng xuống để nhường lại cho bầu không khí đầy hưng phấn thăng hoa của các tuyển thủ FKBC với chiến thắng giòn rã 2 - 0 trên sân MU ngày hôm qua. Chúng ta một lần nữa chúc mừng đội tuyển nước nhà
    Nhiều topic có tính chất giao lưu nhẹ nhàng được mọc lên khác hẳn với "các cuộc chiến tranh ác liệt" mới nổ ra mấy ngày trước đó. Sóng gió rồi cũng sẽ qua đi, biển lại hiền hoà êm dịu...
    Còn các cử tri không biết mọi người đã thực hiện quyền công dân KBC của mình chưa nhỉ. Các bạn làm chúng tôi - BTK hồi hộp quá cũng như không giấu nổi sự lo lắng mong hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình.
    Nào tất cả đừng quên quyền lợi và nghĩa vụ nhé! Như thế là các bạn đang giúp chúng tôi làm tốt chức trách và giúp cho KBC này rồi.
  4. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Mọi người có thể bầu tớ làm Mod được không nhỉ?
    Tớ xin trình bày chiến lược tranh cử của tớ :
    Tớ nhất trí với việc cần phải trẻ hoá đội ngũ Mod. Tuy nhiên, cần chú ý rằng đại đa số các bạn trẻ đều lên mạng từ các hàng nét, nên không chủ động được thời gian và phải tốn tiền. Tớ tuy có hơi già một chút (28 tuổi), nhưng tớ online 24/24, riêng cơ quan tớ lên mạng suốt ngày, ở nhà thì dùng ADSL, do đó có nhiều thời gian để phục vụ cho việc phát triển diễn đàn KBC.
    Tôi mong muốn ban quản trị diễn đàn KBC cho mở riêng một topic về đầu tư và phát triển của Bắc Ninh, và tôi xung phong làm mod của chủ đề này. Đây cũng là một mảng rất quan trọng về Bắc Ninh, mà hiện tại tôi thấy còn thiếu
  5. havalo

havalo Thành viên mới

Cá nhân tôi nồng nhiệt chào mừng bạn Nguyenphuong5!
    Tôi mới vừa chợt đọc thấy ý tưởng của bạn là đã muốn nói chuyện ngay với bạn để mong biết được những chiến lược của bạn nuôi cái ý tưởng ấy ra sao? và phát triển nó như thế nào? Tôi nói vậy bởi bạn nói trúng ý định của tôi và nhiều anh chị em khác trong KBC (Tớ havalo: Nick YM là Havalo123 nhiều hơn bạn 2 tuổi).
    Bạn chỉ cần nói bạn có thể làm mod cho KBC là chúng tôi đã thấy quý và cảm ơn bạn rồi. Tuy vậy cuộc bầu cử đang ở giai đoạn cuối như bạn thấy đó dù sao cũng có luật bầu cử mà. BQT mới lần này tổ chức lại là chủ yếu để phân công và chia sẻ trách nhiệm cùng quản lý và định hướng diễn đàn này cho tốt hơn.
    Chúng tôi có sự thống nhất cho mỗi nhiệm kỳ là 6 tháng. Bởi vậy Havalo mạo muội nghĩ thế này: trong thời gian đó Nguyenphuong5 có thời gian gần gũi tìm hiểu cũng như gặp gỡ giao lưu với các thành viên KBC hơn nữa và nhiệm kỳ sau nếu bạn vẫn nhiệt huyết như vậy. Ý tớ là như thế bạn và mọi người thấy sao nhỉ ?
  6. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Yahoo ID cua NP là nguyenphuong5@yahoo.com
    Hihihi, đừng dội bom thư nhé
  7. havalo

havalo Thành viên mới

Tin tức từ Ban thư ký,
    10h trưa nay giờ Việt Nam, Ban thư ký chúng tôi (gồm Havalo, Baotrungvip, Khonhuloai_codai85 và Khongkhocdau) sẽ tiến hành kiểm tra, khoá hòm phiếu và lập biên bản xác nhận đảm bảo sự minh bạch cũng như an toàn cho từng phiếu bầu. Sau đó chúng tôi sẽ tiến hành kiểm phiếu và cố gắng công bố kết quả trong thời gian sớm nhất.
    Trân trọng cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các cử tri và mọi người.
    Được havalo sửa chữa / chuyển vào 09:01 ngày 08/06/2005
  8. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Thông báo Nick :boy_galang812003 nay thuộc sở hữu của người khác
    và Nick và Ym mới : boy_galang19032005 ............ Chúc mọi người tham gia bầu "Cử" thành công
  9. havalo

havalo Thành viên mới

10. havalo

havalo Thành viên mới

Thưa mọi người!
    Thay mặt BTK chúng tôi xin chúc mừng các đồng chí đã trúng cử vào BQT. Trách nhiệm lại đề nặng trên vai mong các đồng chí cố gắng hoàn thành tốt nhiệm vụ vì một "KBC phát triển và bền vững" và vì lòng tin của tất cả mọi người.
    BTK chúng tôi đã hoàn thành nhiệm vụ được giao giờ là lúc trao lại những công việc tiếp theo cho BQT mới.
    Một lần nữa xin chúc các đồng chí và gia đình mạnh khoẻ