1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào mừng Box Thanh Hoá

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi hoathanh, 03/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoathanh

hoathanh Thành viên mới

Chào mừng Box Thanh Hoá

Chào box Thanh Hoá !
    Là một người con của Thanh Hoá, cũng như các bạn, tôi rất yêu mảnh đất đã sinh thành và nuôi dưỡng tôi tới ngày hôm nay. Nói thật với các bạn, khi trở thành sinh viên ĐH và phải xa rời xứ Thanh yêu thương để lên đường ra HN học tập, tôi luôn mang trong mình những hình ảnh đẹp, những niềm tự hào vì được là một người con của Thanhhoa.
    Các bạn ạ ! Là những người thanh niên trẻ tuổi đầy nhiệt huyết, tôi những mong mình và các bạn của minh có thể góp chút công sức và kiến thức học được cho sự phát triển và vươn lên mạnh mẽ hơn của tỉnh Thanh chúng ta.
    Sự ra đời của Box Thanh hoá quả thật làm tôi thấy bất ngờ và vui mừng. Bởi lẽ điều này chứng tỏ Tahnh hoá ta đang ngày càng tiếp cận gần hơn về nền tri thức tin học. Điều đó cũng chứng tỏ Thanh Hoá chúng ta đã có một diễn đàn riêng dành cho thanh niên nói riêng và những người con yêu quê Thanh nói chung được trao đổi, bày tỏ những quan điểm của mình về mảnh đất của chúng ta !
    Rất cảm ơn ban quản trị Box Thanh hoá, cảm ơn những người đã sáng lập ra box Thanh hoá. Mong rằng Box sẽ ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn và tạo được niềm tin lớn trong mỗi người. Chúng ta tự hào vì chúng ta là những người con của xứ Thanh, phải không các bạn ?

Ngoc Thanh
  2. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Hic , vậy bác hãy thường xuyên Vào Box hoạt động nhé !
    Bác học kiến trúc ah , năm mấy vậy ,Tui cũng đang ở Hn nè , nhắn tin cho tui nhé .
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
  3. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Ah , bác gì Ơi , xin lỗi bác là em xin khoá cái này nhé , vì bây giờ nó không hợp lắm nữa , em chỉ muốn chống loãng chủ đề của Box thôi mà , mong bác thông cảm !
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa