1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào mừng mọi người đã đến với diễn đàn chung của Hội HS Ngô Quyền

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi devilamerican, 02/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Thoi hai nguoi cu lo tranh nhau di de toi giu chuc nay la thich hop nhat.The nhe'
    Hoi truong dau roi Hoi pho' xin trinh` dien.
  2. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

á à,toe biết rồi.chắc là các chị muốn làm hội phó để gần anh hội trưởng chứ gì.gớm,thích gì thì cứ nói thẳng ra cần gì phải quanh co.ha'ha'......nhưng mà các chị ơi,anh devil có người yêu rồi.các chị không nhìn thấy chữ kí của anh ấy à.thôi,cho các chị.mỗi người làm một chứ thư kí với thủ quĩ nha.héhé cũng được đấy
  3. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Toe ơi, sao lại nói anh thế?? Ai làm hội phó cũng được mà, nếu ai muốn làm thì gửi thông tin cá nhân cho tôi nha, nhưng nói trước, phải xinh thì mới được làm hội phó đấy, khè khè
    Becky ơi, Anh yêu em nhiều lắm!!
  4. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

toe ui la toe uiiiii
    toe nham` to rui` toe uiiii
    chi day dau có ham mà đòi làm thư ký của anh devil đâu
    chị sợ cái quả " hom nay la mực ngày maila axit cua chi becky lắm a```" em đừng có nói thế mà oan uổng cho chị chứ.
    chức thư ký chi đây nhường cho con hongkonggirl nó lam đấy để có gi` hậu quả đâu nó gánh chịu hết khi`hkhi`hikhi` mình đứng giũa có khi ngư ông dắc lọi toe nhi???
    Chi đây chỉ them` cai chức truỏng ban tai` chính của hội NGô quyền mình thôi ( để có gì còn biẻn thủ công quỹ mà cô em ) Toe tháy chi khôn không ha??
    TO anh devil : nhờ ông anh nhắn giùm với becky là nếu ba`chi muốn em sẵn sàng làm gián điệp tụ nguyen cho ba` chi ( tuc la theo doi anh devil y' ma``)
    ma` ong anh nhơ' nha'' cai chưc gi` ma liên quan đến ăn uông nhậu nhẹt đi chơi là anh nhớ phai nhuòng cho em dây một chân . Em khoái nhất la cái chúc đó đó....... Khi` khi` khi``````
  5. Bigtoe

sao box của mình ít thành viên vào thế nhỉ.mấy thành viên khác chẳng thấy post bài lên gì cả.mọi người hình như vẫn vào bài ở box hải phòng.chán quá.tại sao không nhanh nhanh đến thứ 7 nhỉ.để chúng ta họp mặt.a'a'a'a'a'a'a'a'... buồn chết được
    Toe xinh nhất quả đất[/size=10]
  6. yeuemnhieu

yeuemnhieu Thành viên mới

Sao ở đây chán đời thế nhỉ chẳng ai chịu Post bài lên nhỉ, Ở box DHHH vui lắm cơ các bác ơi cố lên nào mình phải hơn DHHH chứ nhỉ
    Tôi yêu mọi người nhiều nhưng nhiều hơn vẫn là người yêu tôi[/size=8]
  7. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Chắc chắn rồi, vì sau HPC thì Box mình là Box đầu tiên tổ chức gặp mặt mà.
    To bb_ty: em khỏi lo, chị Becky đã bị anh Vodanh bên hội 7X Hà Nội bắt mất rồi, cũng may anh trả thù được cái lão Vodanh đấy bằng cách chém lão mấy nhát trên sân bóng, khè khè, ai bảo lão ấy dám nẫng tay trên của anh, khè khè.
    Mà em muốn làm thư kí hay hội phó cũng chưa chắc được đâu, còn phải xem em có xinh hay không đã, khè khè.
    To Toe: Anh đã đưa links của Box mình ra cả Hải Phòng và Hoa Phượng rồi, hy vọng là mọi người sẽ vào Box này nhiều hơn.
  8. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Toe oi la toe
    hehhehhehhe Toe noi the chung to la Toe tam anh Devil tu lau roi nha' .The moi biet cai gi goi la tu bung ta suy ra bung nguoi.Ma hom di hop phai xem cai bac hoi truong nha` minh co dep trai hay khong ma cu bat cac em thu ki' voi hoi pho phai xinh gai.Em di hop ma bac xau trai qua chang may em co cú len em danh bac thi bac bỏ qua cho em nha'.Thanh ra neu bac khong muon an dam oan thi mau mau di tham mi vien tu hom nay di hehhehhehhehe
    Ma em xin noi lai voi bac Del la em xin cai thủ quỹ thoi
    Chang dam xin nhieu hon
    To :BB_TY:tao với mày làm song thủ quỹ xung dược chứ đừng co tham lam qua an mot minh de chet hoc may a

Ma may cai nguoi nay ro hay ro rang la cu keu khong ai chiu gui bai( nhat la em be' toe ay')
    May bac cung co chiu gui bai dau nao?????????????
  9. Bigtoe

cái gì!!!!!!!!!!! chị nói gì thế.em mà không post bài lên á.chị có nói đùa không.em vẫn post thường xuyên.nhưng tại mấy ngày hôm nay.em bận quá.đi học liên miên,máy tính nhà em lại hỏng rồi<vì em cao hứng đá cho nó mấy cái ấy mà> nên ít có thời gian vào box ngô quyền.
    to devil: em bắt đền anh đấy nhá.quá thể.anh biết bây giờ em bị trần phú nó ghét như chó không.chỉ vì sang đấy quảng cáo cho ngô quyền đấy.
    Toe xinh nhất quả đất[/size=10]
  10. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

Ha ha dân NQ ta bắt đầu đông vui nhôn nhịp rồi đây.Bác nào làm thủ quỹ cũng được nhưng phải nhó đừng noi gương TIỀN KÌ THAM nha.neu không là bị xử bắn đó.

Hai