1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào mừng mọi người đã đến với diễn đàn chung của Hội HS Ngô Quyền

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi devilamerican, 02/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

To devil : cha``` hội trưởng cứ yên tâm em sẽ trả thu` cho hội trưởng . Hôm nay anh Vô danh bên 7X bắt cóc chị becky thi` ngay` mai em sang 7X em bắt cóc anh Vôdanh cho hội trưởng coi khi`khi`````````
    Ma` ne` hội trưởng? hội trưởng có thấy rằng BB_TY em đây cùng với hongkonggirl la` hai con người ra sức nhiệt tình vì cái quỹ của hội Ngô quyền không vây? HỘi trưởng còn chần chừ gi` nữa. ... hi`hi`hi`i chức thủ quỹ cua? hội Ngô quyên` coi như được ấn định rui` hội trưởng nhở? Em đây đảm nhiệm thêm chức vụ phó hội nữa cũng được hehhehe
    từ bé sinh ra BB_TY vốn la` một người tham lam ma``
    TO hongkonggirl : nói NHỎ cho may` bít nha' cái chức thủ quỹ coi như đã được ấn định cho tao va` mày , sau nay` ma` muốn bớt xén quỹ của hội thì nhớ phải bảo với teo một câu. Tao với may` trong ngoài bao boc. tao hưởng 60% cho may` 40% hehheh sướng nhá may` cám ơn tao đi chứ
    tình yêu là WC[/blue][/size=8]
  2. byebye_tinhyeu

nao```` cả hội nha` mình vỗ tay hoan hô BB_TY và hongkonggirl chính thức nhận chức thủ quỹ của hội nao```
    nói cho cả nha` biết nha' : em và hongkonggirl lên đảm nhiệm chức thủ quỹ là cả HỘi được nhờ đấy
  3. trungnguyentx

trungnguyentx Thành viên mới

he he!!!
    chưc vụ dó nghe có vẻ ngon lành ghê nhỉ??
    tui nghĩ y làm thủ quĩ cũng ổn thôi nhưng phải xem năng lực cỡ nào dã chứ!!!vạy hôm nay hãy chứng minh nhé!!
    ][Text to be green []
    trungnguyentx
  4. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Đã có ai chính thức chọn 2 cô làm thủ quỹ đâu mà đòi mọi người vỗ tay?? Cứ để đi họp xem thế nào đã.
    To Hongkong_girl: Anh có xấu trai thì cũng phải cố mà tuyển 1 em xinh gái làm thư kí cho anh chứ, chẳng lẽ cả 2 người cùng xấu thì còn ra gì nữa, khè khè.
  5. vicky

vicky Thành viên mới

Trời mấy bác lại tranh nhau các nàng rồi. Mà từ từ đã nghe xin cho tui chức trưởng ban công nợ của NQ nghe, đảm bảo không ai dám nợ quá hạn đâu.ok!

Mình iêu tất cả các GIRL NQ

6. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

eeeeeeeee..... sao mà vicky có chữ kí giống tupt thế nhỉ.hay là bác tupt thấy bị khoá user thì lấy user khác đấy.có thể lắm chứ.
    Toe xinh nhất quả đất[/size=10]
  7. byebye_tinhyeu

năng lực cỡ neo` thì ngày mai đi họp là hội trưởng biết liền a```
    hiccc nói cho mọi người biết nha'
    HOitruong NGo quyen nha` ta la một người chỉ mê gái đẹp ma` thui a```( lý do mà chi becky nha` ta bỏ hội trưởng)
    bây giờ ngẫm nghĩ lại em đây cũng thấy đúng lém a``
    mấy cô xí gái đừng có ai dại mà đến gần hội trưởng nhá
  8. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Khè khè, sao bb_ty lại nói xấu hội trưởng như thế hẻ??
    Becky bỏ hội trưởng mà đi là do Becky không yêu hội trưởng chứ không phải như bb_ty nói đâu.
    To bigtoe: Vicky chính là tupt, em chỉ cần nhìn ảnh đại diện là biết ngay mà, đâu cần phải nhìn chữ kí. Lần sau đừng khoá user lung tung nữa nha.
  9. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

he he he he.......ok nhưng ma,tại ông cứ đăng bài lung tung.nhắc rồi mà không có sửa.
    Toe xinh nhất quả đất[/size=10]
  10. vicky

vicky Thành viên mới

Trời ui! Buồn quá Đã được lên chức ông rồi hả, cố hs NQ này đã già thế sao???????.
    To:bigtoe cháu nói ông gửi bài linh tinh gì nào, ông chỉ nói đúng sự thực thôi chứ, thế Toe tròn nhất boox NQ không đúng hả.
    hahhahhaha! Ông đây đã cố tình lấy ảnh đại diện như thế mà chả nhẽ cháu không nhận ra ai hả Toe.
    To: Devil.....chú mày nói hơi láo đấy anh nhất định phải dạy cho chú một bài học, không để chú hỗn nữa thì các bậc tiền bối NQ dạy cho thì khốn đó nghe chưa. Láo vừa thôi.

Mình iêu tất cả các GIRL NQ