1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào mừng tất cả các bạn vào nhà của tôi chúng ta có thể làm cho box của nhatrang phong phú hơn

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi NguyenVanMinh, 30/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NguyenVanMinh

NguyenVanMinh Thành viên mới

Chào mừng tất cả các bạn vào nhà của tôi chúng ta có thể làm cho box của nhatrang phong phú hơn

Sao box nhatrang của chúng ta ít phái yếu thế nhỉ các bạn và mình làm cách gì để tuyển thêm được không nhỉ các bạn góp ý kiến điText
  2. babyblue

babyblue Thành viên mới

sao lại nói là ít chứ,có rất nhiều đấy chứ,tại các anh không biết cách cho chúng em có dịp tham gia mọi hoạt đông thôi.em vào ttvn online mãi mới gặp được một hai người ở nha trang.mấy người ở các bõ khác chúng nó tổ chức rôm rả lắm cơ.tại sao chúng mình không gặp nhau để củng cố thêm nhỉ?phải quảng bá rộng rãi trên thông tin đại chúng cho mọi người tham gia anh nhé!
    chúc anh đón xuân vui và hạnh phúc!
    [blue]badboyblue
  3. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Nha Trang Club hoat dong yeu qua,chang bang cac Box khac duoc,vi vay toi da de nghi thanh lap mot Box rieng cho Nha Trang ma chang ai dong y ca,vay thi cai do la do cac ban day chu.
  4. phuongdao

phuongdao Thành viên mới

Secretcom...you cứ làm cái Box đi rồi thì sẽ có các bạn ghé qua thăm..OK?
  5. secretcom

Ban phuongdao than men,muon lap Box o day khong phai cu muon co la co duoc,phai thong qua ttvnonline founder moi lap duoc,va neu vay thi phai co tu 20 thanh vien tro len ung ho moi duoc ban a.
  6. NguyenVanMinh

Bạn babyblue à ý của bạn là sao nhỉ , chúng ta trong box nhatrang gặp mặt ở ngoài vào một dịp nào đó rồi quản bá cho nhau ,hay cho bạn bè đúng ko
  7. ATC

ATC Thành viên rất tích cực

Các bạn ạ, thay mặt cho BQT TTVNOnline, xin được gửi lời cảm ơn tới tất cả vì sự tham gia nhiệt tình của các bạn vào việc xây dựng TTVNOnline.
    Cái gì cũng cần có thời gian, chúng ta có lẽ phải cần sự kiên trì. Box Nha Trang mới được mở, thành viên TTVNOnline sinh sống tại Nha Trang cũng chưa phải là nhiều. Nên việc hoạt động có qui mô chắc phải đợi một thời gian nữa.
    Theo kinh nghiệm từ TTVNOnline. Muốn phát triển sâu và rộng, nhất thiết phải có được vài thành viên nhiệt tình, cùng tham gia xây dựng cộng đồng. Thành viên đó, nên đang sống tại Nha Trang, và có nhiều thời gian online trên mạng.
    BQT TTVNOnline cam kết, sẽ hỗ trợ và ủng hộ các bạn trong mọi hoạt động tại Nha Trang. Nhưng điều cần vẫn là có con người. Bạn nào có thể tự thấy tham gia được, xin đề nghị tự đề cử. Trải qua giai đoạn đầu, bao giờ cũng khó khăn, nhưng khi đã hoạt động, thì mọi thứ sẽ ổn định ngay thôi ạ.
    Chúc các bạn vui vẻ, chúc cho Box này sẽ nhanh chóng , trở thành nơi tụ hội của rất nhiều thành viên yêu quí thành phố Biển đầy nắng và gió.
    Mong sớm nhận được sự tích cực tham gia của các bạn
    ATC
  8. secretcom

Cac ban da nghe bac ATC noi gi roi chu?Phai co gang tich cuc hoat dong nua len thi moi mong mo rong Box Nha Trang duoc,dao nay toi cung thay nhung thanh vien tich cuc nhu:nhoctutin,Balinh,harukasun.....dau mat roi y nhi?
  9. NguyenVanMinh

bạn secretcom à chắc những bạn đó bận thôi ,mà chúng mình hãy giới thiệu cho bạn bè mình biết thì mới có thể có đông người tham gia,nhưng phải giới thiệu sao cho hấp dẫn đó các bạn nghĩ mình nói có đúng không,và nếu đúng thì các bạn và mình hãy thực hiên ngay đi ,để box của nhatrang phát triển mạnh mẽ và phong phú
  10. handuyloc

handuyloc Thành viên mới

Minh cung la mot thanh vien tich cuc day chu, khong nhung the di dau minh cung deu quang ba mang TTVNONLINE de moi nguoi tham gia, va khi do chac chan thanh vien NT CLUB se khong it dau.Minh ung ho viec mo Box NT.Minh hien nay dang song va hoc tap tai NT.