1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào năm học mới !

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi ledminh, 02/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Chào năm học mới !

Chúc các sư đệ, sư muội học hành sung sức hơn năm ngoái he, nhất là bé tin á, thêm 1 năm nữa là thành sinh viên rùi, lúc nào học hành căng thẳng quá mình lại đi offline thêm lần nữa he

Có khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu
  2. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

chúc mừng ngày quốc khánh 2-9 trước chứ anh minh.hehe...chúc mọi người luôn thành công trong mọi chuyện

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  3. hoatuongvi_nth

hoatuongvi_nth Thành viên mới

Em nhớ chủ đề nay là "Chào năm học mời mà"
    Lể khai giảng năm nay của trường mình chẳng có gì là đặc biệt đâu nhỉ, chắc cũng như mọi năm thui, thầh iệu trường lên đọc bài văn dài, đọc thư của ************* rùi là xong phải không?
  4. tin-tac

hehe....có đặc bịt chứ...hehe..em út nhà ta..lên múa...hehe...
    nhung anh thấy mí động tác múa thế nào ý.ko khớp với nhạc.nhạc thì chậm mà anh thấy nhảy tưng tưng như..erobic ý...hic hic

khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  5. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Không bít còn cái vụ "diễn văn tiếng trống trường" nữa không ta. Hồi năm anh học, tổng cộng là 3 năm, 3 lần khai giảng mà lần nào cũng có một bài đó đọc hoài à : thầy hiệu trưởng đánh trống mở đầu năm học mới, trên nền là tiếng trống hùng hồn có đệm thêm một bài diễn văn, anh wên mất tiu rùi, chỉ nhớ mang máng cái gì mà : "tiếng trống đồng Đông Sơn, . . . tiếng trống của bà Trưng bà Triệu,. . . ." mấy chữ cuối cùng là "vọng mãi, bay xa" á
    Còn vụ bé út nhà mình lên múa, chắc là bữa đó phải chui vô coi mới được, xem đẹp cỡ nào mà anh nghe bé tin "quảng cáo" wé chừng à
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu
  6. tin-tac

kaka....dzô đi anh...hehe...xem bé út...nhảy erobic the nào...hehe

7. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hihihi anh Minh nói đúng rồi á. Em học đúng 3 năm thì năm nào cũng nghe lại y chang cái bài diễn văn đó, hihihi
    Hic tự nhiên nhớ trường quá! Nhớ mới vào lớp 10, còn cầm bông hoa vẫy vẫy này (khì khì có 1 chuyện buồn cười là lần đó ông quay phim quay trúng lớp em-be, thế là xem thời sự TpHCM có tới mấy người bạn của ba mẹ gọi điện nói, hihi)
    Hì chỉ có PT mới có ngày khai giảng thôi, lên DH làm gì còn ngày khai giảng. Hic hôm 1/9 em-be đi học buổi đầu tiên, thầy cô nghỉ mất, mấy đứa bạn rủ đi Karaoke, mình ko đi vì chờ 2 tiết cuối học Thể dục. Đi lếch thếch trong trường chờ tới 2 tiết cuối, cuối cùng gặp thầy nói vài câu rồi cho về. Học DH thế đấy!
    Năm nay học buổi chiều, hơi chán. Em-be thích học buổi sáng hơn. Học DH chẳng bao giờ có cái náo nức của năm học mới. Có lẽ 5/9 này nên ghé wa trường (và bị bảo vệ đuổi!) 1 chút, xem có thể lấy được chút hân hoan đầu năm học mới ko
    Ngó lên trời, trời cao ***g lộng
    Ngó xuống đất, đất rộng mênh mông
    Biết răng chừ...
    Có chỗ nào cho ta không?
  8. tin-tac

trườnh NTH cái rì roài....thông báo 4-9 lên tập cho lễ khai giảng....khi lên đ0ến nơi thì mới thông báo qua loa : A1-A4 O LAI CON CAC LOP KHAC KHONG CAN O LAI.troi oi..đang ở nhà chăn ấm đệm êm phải dậy để rồi.....hic hic....mệt wé

9. hoatuongvi_nth

hoatuongvi_nth Thành viên mới

Anh Minh ơi, cái zụ đọc diển văn ngày khia trường thì năm nào cũng như năm nào, coi bộ anh Minh thuộc nhão rùi nhỉ? Em mới học đuợc hai năm mà cũng thuộc rùi nè. Em phấn đấu đến lễ khai giảng năm sau sẽ học thuộc từng chữ. Mấy anh chị đợi nhaMà hôm 5/9 anh Minh và chị em_be có lên trường không?
    Anh tin ơi, anh làm chi mà quảng cáo ghê thế? anh định bôi nhọ em hả/ anh Minh đừng tin lời anh tin bốc phét nha, em chưa múa mà anh đả chọc rùi thì làm seo mà em múa được chứ?Anh tin nhớ đó nha, biết tay em
  10. tin-tac

hehe...không ngờ lúc múa cũng đều ra phết...hehe...hay nhất là...thằng cầm cờ đầu tiên...hehe..A12 mà...hehe...mới ra là...cả dàn hú ầm ỹ...hehe...
    1 buổi khai giảng....không qua chán...tại nó kết thúc khá sớm..hehe