1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chao ôi cái thời oanh liệt nay còn đâu!

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi byebye_tinhyeu, 05/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girl_danhda

girl_danhda Thành viên mới

Tại thằng em chị nó học TP nhưng cứ thích ra cổng trường NQ đứng..nó có con bạn tên là Hằng học cùng lớp với em mà hôm lâu chị hỏi ý..tưởng ai
  2. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Ngày xưa em chị hâm mộ em Hằng ấy lắm ấy...Keke chị không quan tâm lắm .Em thấy nó ở NQ đuổi về cho chị tính cái thằng ấy thích bon chen lắm cơ...Nhưng mà chị có biết mặt em không nhở?
  3. girl_danhda

Ôi zời ơi..bảo thằng em chị hi vọng làm rì cho đau lòng..
    Hình như chị ko bít mặt em đâu
  4. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Chị đã nói rồi ngày xưa ơi mà công bằng mà nói em Hằng ấy cũng chẳng có cái gì nổi bật được cái đan giáo đẹp chứ mặt mũi cũng bt thôi em ơi...Chị hỏi em chị nó tả em cho chị nghe rồi thú vị phết
  5. girl_danhda

Ối zời ơi...chị nhìn em Hằng mà bình thường còn em chắc xấu thậm tệ mất.
    Mà đan giáo đẹp là sao hả chị...chị nói tiếng nước ngoài hay sao thế hả..Em nói thật còn thằng em chi...có xấu thế chứ xấu nữa cũng...
  6. honnhien_cotien

honnhien_cotien Thành viên mới

box NGÔ QUYỀN tại sao lại trở nên như thế này ??" thời oanh liệt nay còn đâu??"đây là câu hỏi của topic này , thế mà cứ bàn mãi vân chưa thấy câu tră lời thiết thực nhất nằm ở đâu cả.nhưng tất cả trong các bạn ,là những thành viên của box lâu năm nhất cũng nhận ra 1 điều rằng cái box đang ngày càng hẹp đi , giăm về tất cả mọi thứ , từ chất lượng bài viết, số lượng bài viết cho đến thành viên viết bài.nhưng có phải nó bị thu hẹp lại thật kô???chưa chắc đã đúng.nó chỉ kô tăng lên thôi.bằng chứng là khi các bạn mở topic này , tất cả những người cũ đều quay trở lại và tìm cách liên lạc với nhau.nhưng bây giờ , cái số thành viên đó suy cho cùng vẫn là quá nhỏ bé , nó kô còn làm cho người vào đọc diễn đàn hứng thú nữa, vì đã quá quen nhau rồi.chính vì thế ,các bạn nên tìm cách để tăng số lượng thành viên , kô nên câu nệ là bạn cũ hay bạn mới , người trong trường hay kô.sẽ có người nói rằng làm như thế sẽ mất đi bản sắc và cá tính của diễn đàn NGÔ QUYỀN. vây thì các bạn nên tìm cách vượt qua rào cản này.nhưng cũng nên nghĩ đến những cái lợi mà nó có thể sẽ đem lại .các thành viên cũng nên tìm cách giải quyết vấn đề, kô phải thông qua việc offline họp mặt đi chơi để bàn bạc,mà nên bàn qua mạng , ngay trên diễn đàn cũng có thể được mà, vì bây giờ các thành viên đều đã có những việc riêng để làm , ít thời gian họp mặt.
  7. carjetaime

carjetaime Thành viên mới

Dạ dạ em xin ý kiến,tai vì moi người ngày xua đã tốt nghiệp ra trường rồi,đều bận cả,còn mấy đứa còn đang đi học bây giờ chúng nó cung ko thiết tha gì ,vào đây gẫu chuyện cho vui thôi,ngày xưa thi mọi người còn có nhiều kỉ niệm với cái box này.Mà thôi,ông bạn có lòng thế là được lắm rồi,lúc nào vote cho cậu 5*.
  8. honnhien_cotien

hà, cũng may là box này vẫn còn có người trả lời bài viết của tôi.cảm ơn ông bạn nhiều lắm,cho dù chưa đưa ra những vấn đề cần làm để giúp box của các bạn, nhưng nếu chỉ cần 20 , hoăc 10 người như ông bạn thôi thì cũng đủ dựng dậy box ngô quyền rồi.câu trả lời của ông bạn đúng là 1 sự thật kô thể bác bỏ rằng các thành viên đều đã ra trường và đi làm , nhưng diễn đàn được lập ra là giúp những người đi làm các công việc khác nhau đó vẫn có thể kô gặp mặt mà vẫn giao tiếp đc với nhau thông qua việc online.các bạn cũng thấy đấy, 1 số thành viên của box vẫn online , nhưng chỉ kô post bài thôi, và họ vẫn post bài cho các box khác, như các fan club hoặc các diễn đàn về khoa học , ca nhạc.....chỉ cần những nhân vật nòng cốt đó quay trở lại , box ngô quyền của các bạn vẫn còn hi vọng.các admin và các mod nghĩ gì ???
  9. doilong

doilong Thành viên mới

Mọi người công nhận vào web www.thptngoquyenhp.com vui hơn không , tiếc cái web này hay bị down quá, làm ơn có chỗ cho dân NQ đi
    chúng ta là những người nổi tiếng nhất vn ( cảm ơn chị nhan`)
  10. honnhien_cotien

1 topic có chủ đề thiết thực thế này mà sao kô thấy ý kiến đóng góp xây dựng của các mod nhỉ?? mà lâu lắm cũng kô thấy fei hay gì gì đó xuất hiện nữa. cố gắng liên lạc với nhau để nâng cấp box đi thôi chứ. HKG mơ ra box tìm người lạc mà , tìm lại fei và em gì gì đó đi. xem lạc thật chưa??nếu lạc thật thì nên cho các thành viên lâu năm và tích cực lên bổ xung đi chứ. 1 mình HKG làm thì mết quá đúng kô .