1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chào tất cả các bạn sinh viên Huế !

Chủ đề trong 'Đại học Huế' bởi boulevard_ml, 13/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boulevard_ml

boulevard_ml Thành viên mới

Chào tất cả các bạn sinh viên Huế !

Mình là một sv kiến trúc Hà Nội,muốn làm quen với tất cả các bạn sinh viên ở Huế.Tên mình là Tuấn Linh,trong chương trình học của trường mình cũng đã được vào Huế.Huế đã để lại trong mình một tình cảm rất đặc biệt.Vì vậy rất vui nếu được làm quen cùng với các bạn.Chúc các bạn có một tuần mới vui vẻ và thoải mái.Hãy nhắn lại cho mình nếu có thể.
    SACIFICE_ML
  2. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Trả lời cho bạn đỡ buồn chứ có vẻ như sinh viên Huế ít vào đây lắm.Cứ nhìn số bài viết và số lần được đọc là hiểu thôi
    Mình cũng từng là sinh viên đại học Huế,cụ thể ra là sư phạm Huế,thích thì làm quen cho biết thêm,hay là chỉ muốn làm quen với các em gái thôi nhỉ
  3. enbien8502

enbien8502 Thành viên mới

Hi ! chào tiền bối hidetoshi. Em cũng là sinh viên su phạm ne`.Mà sao không thấy diễn đàn của trường mình vậy he`?
  4. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Gọi cái từ tiền bối nghe có vẻ hợp lí ghê.Chắc bé chuẩn bị lên năm 2 đúng không?Học sư phạm gì thế?Anh hồi xưa học sư phạm Toán
    Đi học cái đã
  5. hung2452

hung2452 Thành viên quen thuộc

Đúng là có quá ít người vào box này. Enbien8502 có nhiều bạn thì rủ vào đây chơi đi, mong rằng box này sẽ đông vui hơn nữa chứ không buồn như thế này nữa
  6. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Rủ vào đây mà chơi cho vui,chứ thấy cái box này chán quá,mà ngoài cái forum này làm gì có cái forum nào khác giành cho đại học Huế nữa đâu nhỉ?