1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÁO...

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi scrable, 14/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. skept82

skept82 Thành viên mới

@bạn Hao: đợi đến 11 thì tớ đói quá. K đợi được đến giờ đấy.Mah tớ thích ăn cháo cá tươi, k thích ăn cháo cá rán gì như bạn nói đâu
    @umbala:Tóm lại là có hàng cháo cá ở Nguyễn Trung Trực huh bạn? Bạn Hao giờ hơi bị tình cảm chi phối nên bạn ấy hơi lẫn tí
  2. nightmare0809

nightmare0809 Thành viên mới

nếu bạn nào thích ăn cháo chim cút thì đến chỗ hồ ngọc khánh đối diện với hồ . k nhớ chính xác địa chỉ nhưng nhà hàng đó chuyên cháo chim và đồ về chim , ngon cực . cháo nấu nhừ với đậu xanh cùng 1 con chim cho vào lon bia hay lon coca đun cách thủy . 1 bát cháo nủă con chim là 20-25k còn nguyên con chắc phải 40k vì tớ toàn đc bố dắt vào ăn , k thì lôi bồ đi ăn hehheh . hít hít ngon lém í nghĩ đến mà thèm . ra đó 1 dãy các nhà hàng nhưng cứ vào nhà hàng nào ghi cháo chim câu í , có mỗi của hàng đó có bán thui
  3. nguyenhung75

nguyenhung75 Thành viên mới

Có bạn nào biết món cháo mắt heo ko?
  4. umbala8X

umbala8X Thành viên mới

Ờ có! Hàng cháo đó nói chung là cũng nổi tiếng, và những người ở khu Hoàn Kiếm ko ai ko biết mà! Lâu lắm roài mình cũng ko ra đó ăn, hôm nào bạn ra đó ăn thử, ở đó có cả bún cá,....óc cá......v...v.....! Ở đây rẻ hơn ở hàng chỗ Đào Duy Từ!