1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chắp cánh những ước mơ tương lai.

Chủ đề trong 'Hội học sinh Trần Phú' bởi I.O.U, 26/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

Anh vosac cựu học sinh Thái phiên à?? Em là học sinh Thái Phiên đây...Nhưng là TP ở HP cơ..Có ai mơ ước sau này làm chủ tịch thành phố ko??
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt..***..Suốt cuộc đời mãi đuổi tìm nhau..**..dẫu biết thế 3 chúng ta ai là người dừng lại

2. tram_xi_trum_new

tram_xi_trum_new Thành viên mới

Chào anh I.O.U!
    Ước mơ của anh cũng đơn giản thôi mà, em nghĩ là tự anh cũng có thể thực hiện được ,phải không?Em chỉ có thể giúp anh là nếu như anh vào ĐN thì em sẽ làm hướng dẫn viên dẫn anh đi tham quan ĐN, còn về gia đình thì em chịu thua thôi, vợ anh thì chỉ có thể do anh chọn , về phần xã hội và sự nghiệp của anh thì em chỉ biết chúc anh thành công và thành công...
    Còn về mơ ước của em cũng rất đơn giản.Bây giờ em chỉ ước mình thi đậu vao nơi mình mơ ước mà thôi.Còn sau này thì tính sau.
    T.A
  3. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

hì..chúng ta same age thui mờ..gọi bằng anh ngại quá tram_xitrum ui...hi hi..cám ơn trâm nha..Mình chỉ đùa thôi chứ trâm sao giúp được vợ con đây..có chăng thì khi nào có dịp giới thiệu em gái hay bạn gái cho mình thôi...khi nào hiểu nhau hơn đó...Mơ ước của tui lớn lắm đó..mọi người thử nhìn tilte của tui mà xem.....hi` hi`..
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt..***..Suốt cuộc đời mãi đuổi tìm nhau..**..dẫu biết thế 3 chúng ta ai là người dừng lại