1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chát bùm bum, chát xình xinh... Nhắn tin, chát chít, trút bầu tâm sự, tám tàng ngôi lê đôi mách (phầ

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 01/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Chát bùm bum, chát xình xinh... Nhắn tin, chát chít, trút bầu tâm sự, tám tàng ngôi lê đôi mách (phần 2)

- êu hê hê mới đó mà đã 3 năm rồi nhỉ? Hôm nay gặp nhớ tranh thủ ôn lại kỷ niệm xưa nhé .

- chị @Italyhoney: lên mạng chủ yếu để xả stress nhưng tự do vẫn nằm trong khuôn khổ của nó, ngay cả nước mỹ tiếng là tự do nhưng vẫn nằm trong những qui định của nước họ, phải thế ko chị? Em ko theo dõi hết các topic ở 7X nên ko rõ chị viết gì, có thể trong lúc cao trào mình ko làm chủ được những gì mình gõ trên bàn phím nên lời ko được hay cho lắm chăng?! Chính em cũng từng mắc phải mà . Ở box 7X có đủ dạng topic cả, chat chit, xì pam thì cứ vào topic này tha hồ ngược lại cũng có những topic thật sự nghiêm túc. Vì lý do bị nhắc nhở mà ra đi thì cũng thật tiếc phải ko chị, ở đây còn bao nhiêu là bạn bè, ví dụ như em chẳng hạn .

- anh @Ducsnipper : em cũng đã nghe tiếng ốc BCD từ lâu nhưng chưa có dịp thưởng thức, hôm nào có vụ ốc éo gì đó thì hê em 1 tiếng nhé .
  2. Trai7x

Trai7x Thành viên mới

1 THÀNH VIÊN MỚI THAM GIA NÊN CHƯA CÓ AI CHAT CHÍT NHẮN TIN GÌ CẢ...KEKE...
  3. PTK83

PTK83 Thành viên quen thuộc

Vậy iem mở hàng cho anh zai nhé, sáng CN café vỉa hè trước nhà thờ Đức bà nhé, sau đó iem dẫn anh zai qua Tí Nị chào hỏi
  4. thuminh222

thuminh222 Thành viên mới

Em PTK83 ui,
    gài độ ma mới quá thể (ơ mà có fải ma mới thật không nhỉ).
    Em nè, hôm "Rống cá vàng" hình như em không đi hử. Chị xem hết mấy tấm hình mà chẳng được chiêm ngưỡng dung nhan người hát song ca cùng mình.
    Vậy CN này có nhất định dẫn ma mới lên Tí Nị không? Để chị sắp xếp lên ngắm dung nhan em cái nhỉ.
  5. Trai7x

Trai7x Thành viên mới

EM ZAI UIII
    ANH CHƯA CÓ SỐ PHONE CỦA EM
    SỐ ANH NÈ 0908601979
    OK SÁNG CN CAFE VỈA HÈ
    THỜI GIAN: CÀNG SỚM CÀNG MÁT (6H30 NHÉ)
    UI CHOAA, FẢI QUA CHÀO HỘI 7X BÊN TÍ-NỊ NỮA, ZUN WÁ
  6. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Cứ bình tĩnh mà....... zzzun bác ạ.
  7. cogai_dentu_homqua

cogai_dentu_homqua Thành viên mới

sao lại......... zzzzun? [tà] [/tà]
  8. PTK83

PTK83 Thành viên quen thuộc

hờ hờ, iem đã hối lộ pác Condor chầu café tuần này để ông í giếm cái hình của iem rồi
    Gặp chị ở Tí Nị nhé.
  9. thuminh222

thuminh222 Thành viên mới

Ơ, ơ, dạo này sao thấy bác Condor được hối lộ nhiều thế nhỉ. Hôm trước hình như là Bờ lu xì bai, hum nay là Pê tê ca.
    Bác Condor dạo này làm ăn quá nhỉ?
    To Bunnie: Cn này em có lên Tí Nị. Cái hôm bà con chen chúc nhau mua xăng, em cũng vào đổ xăng nhưng không chen được, cuối cùng phải chạy vô, chìa cái mặt mình cho cửa hàng trưởng thấy thì mới được ưu tiên đổ xăng trước. Chỉ mình em được ưu tiên thôi. Thấy bà con nhìn em dữ lắm, chẳng biết vì sao nữa....
    Được thuminh222 sửa chữa / chuyển vào 13:37 ngày 01/09/2005
  10. bunnie

bunnie Thành viên mới

to thuminh222: CN này chị cũng lên Tínị, gặp em trên đó luôn nha.
    Chị mà là bà cửa hàng trưởng chị cũng nhìn em luôn. Ai biểu em tới sau mà được đổ xăng trước. Hôm đó chị đi làm muộn nên không đổ xăng, định chiều về mới đổ, ai ngờ thiên hạ nghe đồn ùn ùn kéo nhau đi mua xăng. Nhắm không chen vô được nên chị phải ráng chạy về nhà, vừa chạy vừa run sợ dọc đường nó hết xăng thì khổ, lúc đó chỉ có khóc.
    to Bác Condor: Bác nhận hối lộ kín kín một chút, dạo này em thấy báo chí làm căng lắm đó!!