1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chát bùm bum, chát xình xinh... Nhắn tin, chát chít, trút bầu tâm sự, tám tàng ngôi lê đôi mách (phầ

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 01/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. helenham

helenham Thành viên mới

To cả nhà! Em mới đi chơi hè ở Ninh Chữ với công ty về, bữa giờ ngứa tay wóa trời! Em hứa sẽ xì pam đền pù bữa giờ! Mọi người đón xem nha! Hehheh........
  2. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Mèo mập ui, sao tự dưng đóng cửa blog dzị? Chán viết thơ rùi chăng? Còn "đơn đặt hàng" của em thì sao trời?
  3. PTK83

PTK83 Thành viên quen thuộc

Hic, lâu ngày blog không chăm sóc nên nó lên mốc rồi, ăn vô ngộ độc chết. Còn cái đơn đặt hàng thì vẫn đề đó "ngâm kiú", chừng nào ngâm đủ rồi thì sẽ cố gắng thực hiện
  4. Speed_M

Speed_M Thành viên mới

..xp vô cùng cám ơn anh condor , chị sờ anh, sư phụ đã giúp xì pít lấy lại nick!!!..cám ơn mọi người nhiều..hihih
    Được Speed_M sửa chữa / chuyển vào 16:31 ngày 11/07/2007
  5. sn75

sn75 Thành viên mới

Hông cóa chị trong này đâu, khỏi cám ơn chị .
  6. dark_hanzo

dark_hanzo Thành viên quen thuộc

Nhắn chị Sờ Anh, giúp em xóa bớt bài thừa bên Thơ Nhái với. Chả là em không log mà vẫn reply được, thế nên bài của em không có nút e***, em quen tay bấm nhầm nút trích dẫn. Mà chị có xóa thì đừng WARN vô mail box em nhá, em biết tội mình rồi. WARN chị vào mail box em không nỡ xoá, dưng mà để thế lâu nhìn em hãi lắm, sợ lắm cơ!
  7. Gia_Khue

Gia_Khue Thành viên mới

GK có việc nhờ mọi người chỉ giúp.
    Anh chị nào biết chỗ nào có thể xuất 1 hóa đơn về dịch thuật vui lòng chỉ giúp GK. GK đang cần hóa đơn này để lấy tiền, nếu không có thì không biết cách nào lấy được tiền nữa.
    Cám ơn mọi người.
  8. sn75

sn75 Thành viên mới

Chòi, nhè người điếc mà hát . Warn là cái gì chị hông biết, mà cũng làm biếng tra từ điển quá .
    Còn cái vấn đề làm em khiếp sợ, chị cũng bó tay luôn, đó là cái thư tự động của ttvn, mỗi lần xoá bài là nó tự động gửi tới đó kưn. Hồi mới làm mod, mỗi lần chị tự xoá bài...mình thì nó cũng gửi tới, làm hết cả hồn, giờ quen òi.
  9. 24h

24h Thành viên mới

to vequocdoan: 24h ko nhớ cuốn kỉ yếu cất đâu nữa... bữa nào off đem theo cho 24h coi nha. thanks@
  10. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

May mà "nó" vào bán kết !
    Hôm CN "hàng" của BCS có phone, nhưng mấy ngày nay SAO bận quá nên chưa "mần" được !