1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chat Chit Cảm xúc - For Holland 's Crazy fan Only !!

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi escada_chic, 16/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. escada_chic

escada_chic Thành viên mới

Chat Chit Cảm xúc - For Holland 's Crazy fan Only !!

HẾ LÔ BÀ CON,ESCADA_CHIC khùng ĐÃ VỀ RỒI ĐÂY!

Tìn hìn là em đã năn nỉ và đã được sự đồng ý của me xừ HOA CUC TAY,nên đêm nay em mạo muội xin được mở cái topic trời ơi này để bà con có đất mà giao nưu học hỏi ,chia sẻ đủ thứ chuyện vui buồn hỉ nộ ái ố..mà chủ yếu vẫn là cho các thành viên thân yêu của HÀ LAN BOX có cơ hội hiểu nhau hơn,thương nhau hơn.Thì cứ gọi nó là chát chít xì pam đi,cũng đâu sao nhỉ!Hy vọng mọi người ủng hộ escada_chic nhé!
    Mọi người có bức xúc,bực dọc gì...thì cứ vào đây...Không lẽ chờ đến 2 năm sau mới lại có 1 đợt sóng mới thì tìh hình box mình sẽ ôi thoi,vắng như chùa bà đanh ấy nhỉ!Nên em với chickie_box xin được góp vui bằng mấy màn văn nghệ rẻ xiền,xin mời chị chickie on lai ạ!
  2. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Đó đó đó, hôm qua chị nói có anh gì hot hot ý ngưỡng mộ chic mà, tin chửa?????
    Trời ơi!!!!!!Mới sáng ra mà đã muốn khùng roài. Nói tới sửa máy tính cho ng` ta mà từ đầu tuần tới cuối tuần vẫn chưa thấy cái mẹt đáng ghét lấp ló giè cả. Suốt ngày học học học, vờ vịt vịt vờ trêu tức ng` ta nè. Hơn 7 hờ đã tít tít tin nhắn tin nheo hỏi eo éo "Sáng nay E có nhà ko???" Bảo có rùi mà ko thấy phản hồi j cả. Gọi tới máy thì ken-xờn, lại còn nhắn tin lại là A để máy trên nhà. Choài oai!!!!! đặt vé máy bay cho đầu gấu chic choè ra Hà Nội trả thù cho tui nèĐúng là hiện đại hại điện mà, máy với móc hỏng ko đúng lúc giè cả
  3. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Ôi bài viết của SomeLikeItHot hay quá, chữ đẹp như con gái ấy. We love Ajax, we do. Sau post tiếp lên nhé tớ sẽ vote cho bạn 5* nhé. Nhớ lại chuyện khắc tên cầu thủ thì tớ ngồi ngay bàn 1 mà hồi đó hình như cũng bắt đầu mới có bút xoá. Tớ ngồi viết cả đội hình Ajax lên cái mặt bàn mới cứng, viết nắn na nắn nót, một bà giáo viên ở đâu chui ra nhìn thẳng vào cái đội hình đấy mà chẳng hiểu rồi hỏi tội tớ là ai viết lên cái mặt bàn mới thế, may mà con bạn bên cạnh thanh mình một hồi bà ý cũng bỏ qua. Lúc nào cũng ngồi nguyên một chỗ tô tô cái đội hình năm đó chỉ sợ tên các cầu thủ tuyệt vời Ajax bị mờ thôi.
    Hỏi cái escada_chic có phải là fan Ajax không nhẻy thấy hình như cũng là fans Arsenal thì phải ? Ồh dạo này đi camping về quên hết cả . . Có gì escada_chic chỉ giáo lại cái nhé.
    Được aja_bar sửa chữa / chuyển vào 23:23 ngày 17/07/2004
  4. escada_chic

Khiếp cái anh Aja này chưa chi đã "xỏ mũi" em roài!
    Bấo cáo anh là em 0 là fan Ajax thì ai mới là fan Ajax đây hả??Mà sao lúc này tự dưng con ma bận nó cứ bu vô người,khủng hoảng thật,mấy hôm nay coi như là ná thở mà chạy rông ngoài đường,đủ các việc phải lo,đi chợ đi làm giấy tờ...coi như là rạc cả cẳng,có nhín ít tg mà lập cái topic cho bà kon giải trí là may lắm rồi anh còn ở đó mà giận em,mấy hôm sau em vào em san bằng cái box này cho anh ở đó mà đỡ có kịp không nha!hì hì!
    Hic tội nghiệp hoacuctay,bảo là tuần sau sẽ vào trong Nam mà mình 0 bít có tg để gặp chị 0 nữa...muốn lắm chứ,nhưng mà khi nghe chị báo cáo là sẽ làm 1 quả phóng sự về escada_chic thì bỗng giật nảy cả mình...Thế là cả đêm hôm qua nằm vắt chân bên phải lên đầu gối bên trái mà miệng cứ lẩm bẩm:she meets me,she meets me not(có nghĩa là,có gặp chị ấy 0,không gặp chị ấy à???).vậy đấy,chỉ 1 lời"hăm dọa " của me xừ cúc tây mà làm chic em oải cả người!thôi để suy nghĩ thêm vài hôm nữa rồi sẽ quyết định...Cơ mà,nếu hành tung của mình được giữ kín thì sẽ 0 ai biết escada_chic là ai,lúc đó tha hồ quậy phá mà hổng sợ ma nào đến tận nhà bỏ bom...he he he,quyết định vậy đi,chơi trò bịt mắt bắt dê với hoccuctay thân iu vậy,nhé cúc!
    AJA NÈ,ANH CÓ CẦN EM POST CÁI BÀI BÁO ĐƯỢC ĐĂNG LÊN BÁO TUỔI TRẺ CÁCH ĐÂY 4 NĂM 0? he he chỉ sợ lúc anh đọc xong rồi anh 0 có đủ nick để vote cho em đó!
    Mình đồng hội đồng thuyền mà,anh đừng lo nhá Aja!
    Ah em nhớ rồi,khoảng 2 hôm trước em có đọc 1 bài của Aja viết trong box Arsenal,chờ chút để em paste:
    hic sorry Aja em 0 bít Aja có post 1 bài làm quen như vậy!Thì đó,thấy chưa,em luôn đặt Ajax trên Arsenal 1 bậc mà,khéo lo!!!!!!
    (Aja nhà mình hơi con nít các bác nhể,he he)
    Được escada_chic sửa chữa / chuyển vào 07:50 ngày 18/07/2004
  5. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Àh ha thế àh ? Dạo này cũng hay quên thông cảm nhé escada_chic !! Rất vui rất vui, We are Ajacied !! We love Ajax. Chúc chic vui nhé !!
  6. SomeLikeItHot

SomeLikeItHot Thành viên mới

Cám ơn Aja đã có lời khen.Hệ hệ cái dòng chữ chứa đựng chi chít là cảm xúc dành cho Ajax thân yêu của những năm tháng 0 thể nào quên...Biết đến bao giờ mới được tái hiện hình ảnh này?hic hic!
    À mà tình hình đang đến giai đoạn căng thẳng đây,xin báo cáo với các bác!Số là,dạo trước em có qua box Argentina và có đọc topic"BATIGOL-RONALDO AI HƠN AI".Hic,đang đọc ngon lành thì bỗng đâu xuất hiện mấy bài chửi BATIGOL nhà minh của lũ fan Bò Ra Xin mất dạy,thế là ức quá choảng nhau với chúng...Thế rồi cứ lời qua tiếng lại(mà khổ cái là trước đên giờ em có cãi nhau to tiếng với ai đâu ạ,nhưng ức vì thần tượng bị chúng hạ nhục dữ quá nên đã gọi cúng là LŨ PHÂN BÒ MẤT DẠY ạ,hic hic,vì chúng quả là láo lếu rất thích gây sự ạ.).Hôm qua chán 0 muốn cãi nhau nữa nên đã làm hoà,ấy thế chúng 0 biết điều lại còn thách em qua box chúng nữa.Mà em thì đời nào muốn mò sang cái box toàn nhặng muỗi ấy,nên em đã liều mình...mời chúng sang BOX MÌNH ạ,để ccoi chúng hống hách đến cỡ nào!Sao mà ở đâu ra cái loại người thích đi gây thế 0 biết,thật uổng cho cái gọi là"fan " quá,không ra thể thống gì!
    Thế tình hình là như thế ạ,em xin báo cáo trước để nếu có sinh vật lạ nào mò vào là chúng ta có sẵn lính để đối phó.Gì thì gì chứ dám đụng đến HÀ LAN của iem là coi như chúng về chầu diêm vương là cái chắc ạ,!Cái thằng Luiz gì gì đó,là admin mà còn dám đi quậy thì đã hiểu thế nào là lũ còn lại!Thật em chưa thấy fan nào..MD như fan Bò ạ,em nói thật đấy!
    Chúng còn bảo là em 0 có bài phân tích nào ra hồn vì toàn chửi thôi,thì chúng cũng có bài phân tích nào ra hồn đâu,chỉ toàn lăng mạ BATIGOL cả đấy thôi...nên chúng mà có mò qua đây thì em sẽ chiều tất!Báo cáo với các mod để lỡ có chuyện gì thì...cứ đổ lên đầu em ạ,hic hic!
    Thế nhé!Thách 10000 thằng chúng nó dám làm gì bên này ấy!
    HIC CÒN VÈ MẤT BÀI BÁO CHƯA THỂ POST THÌ EM ĐANG CỐ GẮNG HẾT ĐA..TỰ DƯNG XUI XẺO QUÁ CHẢ POST ĐƯỢC GÌ!ĐANG TÌM CÁCH ĐỂ CÓ THỂ COI HOLLAND DIVISION 1 ĐÂY,ĐỂ XEM CHÂN CẲNG AJAX NHÀ MÌNH...HIC LÂU QUÁ RỒI 0 ĐƯỢC XEM AJAX,NĂM NAY PHẢI MANH NHA CÁI C1 MỚI ĐƯỢC!
  7. Ronaldo

Ronaldo Thành viên rất tích cực

Ah,SomeLike thân mến
    Anh vừa post vài lời nhắn nhủ chú bên box ArFC,chú qua bên ý đọc nhé,anh ko tiện post lại vì những thứ ấy chỉ để dành cho chú thôi
    Hehe,chạy đâu chứ lại chạy sang box Hà Lan trú thì dốt quá
    Không biết 2 box HaLan-Brazil có mối thâm giao,đoàn kết ntn àPhải ko chị HoaCucTây dễ mếnLâu rồi ko gặp?Thế có nghe nói đến đội bóng liên quân BrFC-HLFC ko?
    Chán chú!
    Thôi sang ArFC đọc rồi suy nghĩ về gì mình đã post nhé!
  8. Ronaldo

Ronaldo Thành viên rất tích cực

Chúng mừng chị đọat giải thưởng của VietnamNet nhé
    Di động mới chắc nhắn tin liên tục
  9. escada_chic

xí quên xí quên,sao anh Aja lại sửa cái tittle của iem?Đã bảo là"FOR HOLLAND'' SCRAZY FAN ONLEE" thì anh lại sửa là"online" hic hic!ONLEE đi anh,có nghĩa là"for holland ''s crazy fan only" đó mà!please!
    Ah còn bác Ronaldo nào đó bên box Braxin đó,cẩn thận nhé!Em vừa qua bên đó coi anh chửi anh Hot ra sao,ai dè thấy anh chửi nặng quá,lại còn xưng "mày,tao" rồi còn chửi anh ấy là đầu óc ngu đần rỗng tuếch nữa!Em cực lực phản đối!Ai biểu mấy anh chửi thần tượng của người ta trước làm chi,gây sự cho đã lúc người ta phản công lại thì doạ này doạ nọ.Đồ xấu xa!,người ta chửi lại như vậy là nhẹ lắm rồi đó!Fan Braxin hiếu chiến quá đi!Anh Hot về đi dừng đi qua bên ấy nữa,đừng cãi nhau nữa!
    Ah mà bây giờ em mới biết box mình có "tình đoàn kết" với box Braxin hả?Hic hic,em mà biết trước,em đã...cản roài,he he đùa tí thôi!Hic 5h rồi đi ngủ cái đã,hẹn các bạn bữa khác rảnh,nhất định sẽ post tùm lum luôn!Còn cả cái NHẬT KÝ TRONG RỪNG bự chình ình của tui nữa chứ!
    HÉ LU HÉ LU CHICKIE ĐÂU ROÀI,SAO 0 SONG KIẾM HỢP BÍCH ZDỚI BẠN HIỀN GÌ HẾT ZDẬY?CHIKIE-DOO-BAH-DOO, WHERE R U???
  10. SomeLikeItHot

SomeLikeItHot Thành viên mới

Cám ơn em escada_chic,anh 0 qua đó cãi nhau nữa đâu,có nói cũng 0 lại bọn ấy,khiếp chúng văng tục dữ quá làm nhơ cả cái box,đúng là vừa ăn cướp vừa la làng thôi 0 dây vào nữa!Chỉ cầu trời cho chúng tự kiểm điểm mà 0 đụng chạm đến Batigol của anh nữa,được thế anh mãn nguyện lắm rồi!
    Tình hình là hôm nay tớ được nghr làm nên tranh thủ post nốt mấy bài báo "cũ rích" hẹ hẹ!Aja nhớ nhá!Cậu đã hứa gì với tớ nào?
    zời ạ cái ttvn mắc dịch này,sao 0 up được mấy cái bài quý giá đó lên vậy và???hic hic!