1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chat Chit Cảm xúc - For Holland 's Crazy fan Only !!

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi escada_chic, 16/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

phù phù phù .. Yinkaaaaaaaaaaampyyyyyyyyyyyyyyyyy chị ơi .. bánh qua cầu mí nị phở cuốn của chị em mình này
    đây nứa
    Hình như chỉ thiếu thái bình đi bôj thôi nhẩy .. hì hì
  2. chickbox_4ever

lanh chanh hóng hớt .. xuýt thì quên món phở rán .. khà khà
    hé hé .. xong rồi có đi ăn ốc nóng trú mưa nữa ko ..
  3. chickbox_4ever

món tủ của Chickie
    nem chua rán trên Hàng Bông là số 1 .. hị hị,, nghĩ lại thấy ăn năn quá vì hứa lèo mờ chưa đi ăn món này với dế được lần nào ..
    chậc, chả lẽ mình lại rời gánh hàng rong qua bên này buôn bán đồ ăn thức uống chút nhỉ .. hè hè
    Được chickbox_4ever sửa chữa / chuyển vào 08:55 ngày 02/10/2004
  4. chickbox_4ever

Chica ơi, tớ buôn nốt gánh dưa này với bồ tèo rồi lên núi ẩn dật, tĩnh tâm .. ứ thèm màng sự đời nữa .. Hè hè, dạo này thấy bồ tèo nhạc nhẽo lênh láng .. xí nhầm,, lênh .. thênh hay lênh gì thì đênh .. hé hé .. nên tớ cũng hóng hớt 1 tẹo alternative rock .. alt. rock .. more than just some ****in music cos it SAYS what it MEANS
    im not like them but I can pretend the sun is gone but i have a light the day is done but im having fun i think im dumb or maybe just happy
    my heart is broke but I have some glue i still inhale and mend it myself ill float around and hang out on clouds then ill come down and have a hangover
    skin the sun fall asleep wish away the soul is cheap lesson learned wish myself luck soothe the burnwake myself up

... chỉ là .. thế thôi!
    [​IMG] ALTER THE NATIVE ROCK ​
    Được chickbox_4ever sửa chữa / chuyển vào 07:26 ngày 03/10/2004
  5. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Yummy ...... Yummy .... Yummy phở cuốn, phở rán.
    chickie thích ăn nem chua ran ở Hàng Bông àh món tụ àh lần trước box mình có một hôm định ăn ở đấy nhưng lại đông quá thế là đi ăn chân gà nướng, làm aja mất cơ hội thưởng thức.
    aja lại thích ăn nem chua nướng trên Nhà Thờ cơ, hôm nọ tối Trung Thu đi ăn gọi nhiều quá chấm tương ớt ăn cay xè gọi thêm đến mấy cốc trà đá, uống ực ực.
    Haha lúc này xem lại có mấy cái page đầu của topic Bóng đá thế giới trong con mắt bạn - thấy aja với Scorps khoe nhau links đi chửi bọn MU tưng bừng thế nào, cho bọn MU nó tâm phục khẩu phục luôn - Scorps cũng chửi thằng ViTieuBao thế nào .
    http://www.ttvnol.com/forum/t_77022
    http://www.ttvnol.com/forum/t_118512/2
    Cho chica với SomeLikeItHot hai cái links rất Cool để chửi bọn MU cho nó biết thế nào là fans Hà Lan nhé.
  6. yinkamp

yinkamp Thành viên rất tích cực

Ôi, ôi, thèm quá chick ui ...
  7. escada_chic

escada_chic Thành viên mới

Thôi đi Aja ơi,cho em xin.Em không thích tranh cãi mà,mệt óc lắm.Em thích Action hơn,có nghĩa là,nói không nghe hả,bụp!
    Thế là xong,khỏi phải nhiều lời!!
    Nói vậy thôi chứ Chica của Aja cũng chán ngán lắm rồi.Ai có hơi cho tui xin 1 chút.Bồ tèo nói phải,bạn đang tâm trạng lắm đây,nhạc nhẽo cứ thế mà lôi ra nghe ngóng,nhưng ngay cả Yanni cũng chẳng giúp ích được gì cho bạn vào lúc này...Vậy mà cứ phải thức nguyên đêm để nghe mới chít chứ!!!Tragedy đầy mình,hic hic .
    Here I lie in a lost and lonely part of town.
    Held in time in a world of tears I slowly drown.
    Goin'' home I just can''t make it all alone.
    I reallt should be holding you ,holding you,loving you,loving you...
    Tragedy,when the feeling''s gone and you can''t go on,it''s tragedy.
    When the morning cries and you don''t know why,It''s hard to bear
    [b]With no one to love you,you''re goin'' nowhere.
    Viết rồi lại xoá,xoá rồi lại viết,giờ thì viết luôn không thèm xoá nữa!!!
    Tại sao vậy??Tại sao trên đời này lại có những con người quá khích đến thế???Bọn chúng không biết liêm sỉ là gì,ngang nhiên vô box người ta quấy phá.Box Arsenal như là 1 cái bãi rác ngập úng,mà mình còn không có đủ tư cách là 1 người công nhân quèn để mà dọn dẹp cái đống rác rưởi mà bọn chúng đem đến đổ nữa.Mình chả còn dám vào đấy nữa,vào mà đọc những lời lẽ dơ dáy thấp hèn hạ tiện,mình chịu không nổi chích ki à!Nghĩ mà thấy thương anh Pires quá.Chỉ có Redman và ***y là có cảm tình đôi chút,nhưng ngay cả ***y bây giờ cũng còn đòi cái vớ vẩn "thánh chiến" con nít con nôi ấy,cũng hài ra phết!!Rảnh thật!Ngay cả fan Ars cũng làm mình thất vọng không kém.Kể từ khi quay trở lại ttvn thì thấy đâu ra xuất hiện quá trời người mới,cãi vã tung toé chả ra thể thống gì,lập tùm lum topic chả ra hồn.Chán quá đi thôi!!!
    Chán ngán quá.Chả thèm đáp trả.Mình không muốn đôi co với những kẻ mình khinh khi.Nói gì với nó đây Aja???Nói gì với cái đứa mà Chích Ki kêu là vịt ấy??Nói gì với nó??Chả nhẽ nói là, ]Hey Vịt,everyday of my life, I''m forced to add another name on the list of people who juz can kiss my ass,and luckily you''re one of them hả??Như thế vẫn còn nhẹ cho nó quá,thế nên thôi ,thây kệ nó!!!Trong phim Passion of the Christ,Jesus of Nazareth có nói rằng,People who live with sword will die by sword.Sẽ là như vậy!!!!
    Bồ tèo ơi chờ tớ với,tớ cũng lên núi hái mơ với bồ tèo đây!!!Sự đời không thèm màng tới nữa,không on lai on liếc gì nữa,nhé!!!
    Nơ trang long 83(ntlong83) gì gì ấy mà còn dám kêu chị phát biểu linh tinh nữa là chị add em vô cái list đặc biệt ấy nữa luôn cho nó chẵn chục đấy,em nhé!
    À QUÊN,TRƯỚC KHI LÊN ĐỈNH NGA MI,CHIC GỞI AJA 1 VÀI HÌNH HÔM ĐI COI ĐÁ BANH,HÌNH HƠI MỜ DO CHIC PHẢI BẤM LIA LỊA NÊN 0 FOCUS ĐƯỢC,THÔNG CẢM NHÉ!!
    Mọi chú ý của Chica hôm ấy đều dồn vào....Phan-chét-cô Tót-ti.Hôm ấy Chica ngồi ngay hàng đầu và rất gần với Toti nhưng khốn nỗi,mặc dù rất muốn lao ra để xin chàng tí...nước bọt nhưng đành bất lực nhìn chàng phun phèo phèo xuống mặt sân cỏ chứ không dành cho mình,hu hu!!!Bởi vì tụi Guarder nó đứng nhìn mình chằm chằm như sợ mình bỏ bom.Vả lại hôm ấy xui cho em là em bị cái bị thịt này nó choán mất 2/3 tầm nhìn xa trên mười ki nô mét nữa chứ,cú thật!!Hai cái bị thịt nó đây này!!!
    Chưa hết,ngồi kế 1 bọn crazy tifosi.Trận đấu tẻ nhạt mà chúng làm inh ỏi cả lên,hở chút là "bravo Toti!!Tót ti!!Tót ti tót ti!!" và hở chút là chúng chửi thề bằng tiếng..Ý.Sở dĩ em biết được chúng chửi thề là vì chúng rất hay đệm đại từ nhân xưng "****" vào,chút chút là "**** %%$$$^$" nghe đinh tai.Zdui lắm nhé,chic mới la lên(vừa đủ cho chic và nó nghe,bằng tiếng việt hẳn hoi nhé,vì có biết tiếng Ý đâu): "Chửi bằng tiếng zdiệt đi cha"!!!Thế là nó quay sang em,hỏi:"What??What did you say?".Em mới nói:"Oh nothing,I''ve juz said that..You look like John Lennon''s son"[/b].Má ơi nó cười toe toét,he he,coi coi nó có giống con trai John Lennon không nhé!
    Cuối cùng là hậu quả của bác security khi mải ham mê canh me...Chica mà quên nhiệm zdụ hé hé.Một chú điên từ sân bên kia run helter-skelter trên sân trông hài dã man,rồt cục thì cũng bị tóm!!
    Xong xuôi nhé Aja.Nga mi trực chỉ,đường chúng ta đi Chick Ki Ki ơi!!!!!
    Nơ trang long83 nhớ đấy,cấm kêu chị phát biểu linh tinh,chị add vào list bây giờ!!!
    [b[I stayed out late last night
    But I nothing could drink
    Could help me drink you off my mind
    Everywhere I looked, I saw your face
    And I wonder, and I wonder
    If there still might be
    A little space in your heart for me
    ''Cause I''m so cold, I''m so alone
    And I miss you, babe!!!
    [/b]
  8. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Khổ thân escada_chic thui tạm biệt chica mọi chuyện ở bên Arsenal chắc sau sẽ cải thiện đưọc thui - Arsenal đang lên !!
    Nói gì với cái bọn nó vào chửi bậy - tức giận để chửi bọn nó chỉ phí nước bọt vì bọn nó mặt dầy và mình chửi thêm cũng chỉ là nước đổ đầu Vịt thui.Chửi bọn nó xong mình có ăn thêm đưọc bát cơm nào đâu. quê đâu ta - cái món phở cuốn và phở rán phải nhờ chickie dẫn đi cơ - lằng ngoằng lắm.
    Bác Van Basten nhà mình vừa mới bảo bác ý có gọi và ngồi nói chuyện tâm sự hết với các HLV tiền nhiệm như Louis Van Gaal, Hiddink, và Advocaat về từng cầu thủ trên sân - ông muốn hỏi những ông cụ trước là họ đã dùng người sai như thế nào để tránh khỏi vết xe đổ của các bố - Van Basten mới lên mà rất có ý chí tiếp thu đáng khen hơn hẳn so với mấy ông cu bảo thủ dùng một vị trí năm này đến năm khác thì sai lầm toe toét. Thứ hai hôm qua Van basten đã gọi điện cho Robben và có lẽ chắc anh sẽ có thể ra sân trong trận đấu tới.
  9. Michaelmas_Daisy

Michaelmas_Daisy Thành viên mới

hic he he mình bị tái mù chữ hay sao ý nhở mà đọc bài của bọn nầy chả hỉu giè cảChica là ai vầy?????
    Chic choác vừa đi vi vu khắp phương vìa đấy hử?????Hôm qua nhận quà made in khắp thế giới
    Chicki ơi sắp tới mùa đông rùi.......
  10. nerazzuri1996

nerazzuri1996 Thành viên mới

mới kiếm lại được cái poster của Jari Litmanen hồi còn thi đấu cho Ajax ...vui wé ...cứ tưởng là tiêu luôn rồi