1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chat Chit Cảm xúc - For Holland 's Crazy fan Only !!

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi escada_chic, 16/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chel

Chel Thành viên rất tích cực

Ku Aja ơi kiếm được mấy cái gift của Ajax chưa?
  2. yinkamp

yinkamp Thành viên rất tích cực

Gift ở đâu thế, cho tớ kiếm với.
  3. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Chúng ta nói chuyện như hai ng` già vậy, lụ khụ móm mém. Mình ít cười hơn ở cơ quan rùiSao thế nhỉ???? Nhắn tin tít tít qua lại vui vẻ thế rồi một sự im lặng đến rợn ngợp......lại hiểu nhầm rùi. Chẳng thanh minh đâu....Mình yêu sự bùng nổ, hãy gầm lên nếu mi là một con sư tử, còn ko ngay cả một con mèo cũng có những móng vuốt của mình chứGiá mà được ngồi sau xe ai đấy vù ra một vùng thật hoang xơ nhỉ???Cơ mà thế thì phải đội mũ bảo hiểm, phải có ai cũng hâm hâm như mình và chiều ko quá hanh vàng như hôm nay. Sao kiến trúc thượng tầng lại luôn bị quyết định bởi cơ sở hạ tầng nt nhỉ???Thôi vùi đầu vào đống sách vậy???Qua một chiều thứ bẩy,,,,,lại bớt trẻ đi 1 tuần tuổi rồi
    Công việc cuốn ta đi.....hay sự hờ hững làm lòng ta băng giá Giá mà lấy lại được lòng nhiệt thành, những cảm xúc nóng hổi và sắc cam cháy rực trong tim.........
  4. yinkamp

Đâu, ảnh áo ngắn đâu
  5. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

hí hí .. thôi ngượng lúm .. có gì em gửi riêng cho chị nhé .. ko mang tiếng đi đong hàng quá .. hê hê ... .. mí nị box này toàn người mi nhon nhỏ nhắn, pót lên có đứa nó lại hỏi sao có con ỉn chạy nhầm chuồng thế này .. xót ruột lắm chị ạ
    hờ .. đang nghe đĩa American Idiot của Greenday .. mẹ ơi .. in love with Billie Joe Amstrong all over again .. will u marry me Billie .. chết cha, hình như anh này có vợ rồi thì phải .. cẩn thận ko nó kí đầu mấy nhát thì hết đời gà .. Nhạc nhẽo đỡ xì chét hơn bóng bánh .. hệ hệ
  6. yinkamp

Buồn ngủ quá.
    May m Chick nhắc mới nhớ Hà Lan hôm nay đá, trí nhớ dạo này tồi thật đấy.
    À mà gửi ảnh đê m.
  7. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

chẹp .. ngại quá cơ chị Yinkamp ạ .. đã định ko gửi rồi dưng mờ hôm nay Hà Lan thắng hoành tráng quá .. Wesley nhà em lại ghi bàn .. thế nên đang rất phe phởn,, te tởn .. hí hí .. cho chị xem cái pix áo ngắn này http://ttvnol.com/f_354/128527/trang-16.ttvn ... lỡ co cười nghẹt thở lọt ghế thì đừng có chửi em nhé .. em thông báo trước rồi mà
    mai đi xem the KILLERS live in concert .. hồi hộp quá .. hụ hụ, bọn này có anh hát chính cute vãi cả ra .. khà khà,, túm đi túm lại hum này rất vui .. vui nhất là tình yêu của Chickie ghi bàn .. yêu quá đi mất thôi
  8. yinkamp

Ui dùi oi, yêu thế còn j` nữa, hehe, thế mà cứ fải đi trấn an tinh thần cả nhà trước, khổ em tôi
    Có mỗi cái thôi huh, sao ít vậy chick hết đê
  9. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Ồh áo dài àh, chắc đang International Week các bác ý mặc toàn bộ truyền thống dzân tộc cao ngất ngưởng. Công nhận tê lê phe phết nhỉ ( bắt chước chị yinkampy phát)