1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

!!!!CHAT CHIT FREE ,Tha hồ....buôn chuyện!!!!

Chủ đề trong 'Czech' bởi tooleruz, 18/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tooleruz

tooleruz Thành viên rất tích cực

Ôi dzào.....!!! Ở trong TTVNOL này, qui định có ghi rành rành...là cấm ăn cắp thương hiệu hay chống giả mạo thương hiệu đâu...tớ chỉ thấy kì cục là Berlin ai cũng gọi là trái tim của châu âu...mà bạn tiệp khắc prag cũng được coi như vậy....he he làm gì mà lắm trái tim vậy!!!
    Mặt khác khối liên minh châu âu hiện tại -->kô có tên bạn czech đâu nhỉ!!-->hơ hơ... thấy cái thiệt thòi chưa...nếu bạn nhận là như vậy thì trái tim của bạn có vai trò gì với châu âu !!
    -->>nói thử xem những yếu tố, điều kiện đủ thuyết phục vai trò của một trái tim xem nào!!!!.....
    -->>Thú thực .... các bạn để cái tên như vậy cũng chẳng ảnh hưởng gì đến tớ .... nhưng mấy box khác họ cũng đòi như vậy thì mấy ông ADMIN mấy ông ý xử ní mần răng....!!!
    --->>tóm lại tớ đổi tên chủ đề thôi!!! ke ke kô mất hết đoàn kết
     !!!
  2. sweet-briar

sweet-briar Thành viên rất tích cực

Chẳng ai thèm tranh tim của các bác đâu, cứ giữ cho chặt vào, thấy lạ thì nói, chẳng lẽ có thắc mắc lại không được nói. Mà nói thế, đổi hay không là do admin, đây chẳng bắt buộc ai làm theo. Nói rất chi là nhẹ nhàng tình cảm, pha trò cười như thế mà cũng không hiểu nữa thì thôi tớ đây cũng chịu. Dù sao cũng chúc mừng box Czech - Trái tim của Châu Âu.
    Too đâu, rút quân, không mình lỡ miệng nói đùa nữa các bác ấy lại kêu mình ghen tị gì đấy thì khổ

finding...
    a piece of something...
    to call mine
  3. ke-doc-hanh

ke-doc-hanh Thành viên quen thuộc

Dạ thằng bé nó còn nhỏ dại chưa biết gì.Mong các anh chị tha cho ạ.
    Em xin chừa lần sau 0 dám phát biểu lung tung nữa.Mấy anh chị làm gì mà giận lẫy ghê thế.
    Ôi cái cuộc đời này!! .......
  4. MuaHN

MuaHN Thành viên quen thuộc

Hì... hì... các bác làm gì mà kinh thé!!! Hồi trước em chạy qua GC cư ngụ (hehe, được là thần dân của GC cơ đấy) bị các bác cho toé khói, mà ứ thèm chạy nhá!!! Xem ra mai fải ra bác sỹ kiểm tra lại xem lá gan của em còn không, các bác nhỉ?!
    MuaHN
    Có những kỷ niệm như mảnh dằm sót lại, Nửa muốn khêu ra, nửa lại sợ chạm vào, Cái nhói đau chẳng đủ để kêu gào, Mà âm ỉ đến bây giờ chưa hết!!!!!!!!
  5. cowboy_cz

cowboy_cz Thành viên mới

PRAHA - trái tim của ÂU CHÂU
    BRNO - thủ phủ của vùng MORAVA
    Điều đó là sự thật
    Chiều chiều đứng ngó lên trờiKhấn cho em lấy được người như anh....hihihihi