1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÁT CHÍT...Mời mọi người vào đón nắng hè tươi mát và cùng hướng tới champion d'Europe sôi động!!! (

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi honigsberg, 13/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mobile7

Mobile7 Thành viên mới

Sao ko vào Vinpearl luôn đi nhỉ
  2. smilingmen

smilingmen Thành viên mới

Buồn ngủ quá, cứ hôm nào ăn cơm trưa xong là mắt cũng biểu tình. Hôm nay bureau lại vắng người nữa chứ
  3. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

thế ngủ thôi
  4. h_d_t_s

h_d_t_s Thành viên mới

Đi ngu? na?o .
  5. narcisseno1

narcisseno1 Thành viên mới

em chào cả nhà lâu lâu ko vào nhớ quá ạ
    Tình hình mọi người thế nào rồi ạ Thấy sp với sư cụ tranh thủ hè hội chơi bạt mạng, box u ám cứ gọi là Chả biết đi tới đâu ròy. Em đề nghị hè này ai chơi bời đú đởn thì tường thuật lịch trình cho pà kon hóng với. Toàn hot voyages, ko được nghe thì hơi bị phí
  6. kuroaki

kuroaki Thành viên mới

Về HN rồi, zai cũng phắn về F rồi, vào đây điểm danh tí Mải đi chơi nên ko kịp chúc mừng sinh nhật đệ tử yêu Quanh năm xinh tươi, vui vẻ yêu đời đệ nhá
    Tổng kết chuyến đi Đà Nẵng - Hội An - Huế - Phong Nha có 6 ngày mà đến hơn 2.400 tấm ảnh (chưa kể khoảng vài trăm phát ko thể post lên đây được). Quyết tâm mấy ngày tới sẽ làm ngập lụt diễn đàn.
  7. PKaN

PKaN Thành viên mới

Tưởng bác đi Huế ĐN Hội An thôi hoá ra còn la cà ra tận Phong Nha cơ à Báo cáo là sáng nay em cũng vừa chui vào Phong Nha xong Động thì đẹp nhưng các bác bảo quản nhà mình chiếu đèn xanh đỏ làm mất hết cả giá trị, trông cứ như mấy cái động yêu quái trong Tôn Ngộ Không Em thích Ngườm Ngao trên Cao Bằng hơn, ít người nên yên tĩnh, ánh sáng trắng làm nổi bật vẻ đẹp tự nhiên
    Cúc cu cả nhà từ Đồng Hới nhá ngày mai em lại lên đường đi thăm địa đạo Vĩnh Mốc . Ở đây gió Lào nóng cứ gọi là...
    Được pkan sửa chữa / chuyển vào 17:12 ngày 22/07/2008
  8. PKaN

PKaN Thành viên mới

Bác định lấy thịt đè người đấy hả Em đi lần này chụp ít ảnh lắm, căn bản không muốn chụp tràn lan rồi kiểu nào cũng giống kiểu nào, đến lúc về chả có thời gian mà xem Để khi nào em quay ra thì lại thấy chất lượng đè lại số lượng của bác nhá
  9. PKaN

PKaN Thành viên mới

Bác ơi em mà nói ra thể nào cũng bị mang tiếng khoác lác cho mà xem Em chí trích lược ra đây một vài địa điểm để bác tưởng tượng thôi nhá
    Hà Nội - Cổ Loa - Hoà Bình - Mai Châu - Sơn La - Điện Biên - Lai Châu - Sa Pa - Bắc Hà - Đồng Văn - Mèo Vạc - Hà Giang - Ba Bể - Cao Bằng - Bản Giốc - Lạng Sơn - Hạ Long - Hải Phòng - Nam Định - Vinh - Đồng Hới - Phong Nha - còn tiếp
  10. mathieu

mathieu Thành viên mới

Tính ra mới được có 24 ngày mà bạn mod đã càn quét gần hết các tỉnh phía Bắc thế, hâm mộ hâm mộ