1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÁT CHÍT...Mời mọi người vào đón nắng hè tươi mát và cùng hướng tới champion d'Europe sôi động!!! (

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi honigsberg, 13/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. WTR

WTR Thành viên quen thuộc

của đáng tội, lúc đầu sp đọc lướt cũng tưởng chẳng động chạm gì mấy nên định tặc lưỡi cho qua. Nhưng mà đúng là càng nói lại càng thấy đồng chí này chẳng hiểu vấn đề gì cả, lẫn lộn lung tung... nói chung là mất cơ bản. Lại lâu lâu chưa tỉa tót phát nào (mod rủ nhau đi chơi hết, chân dài lại từ quan rồi nên ko biết túm ai để... tâm sự), thành thử hơi ngứa ngáy tí, mất công đệ tử phải lo lắng.
  2. squirol

squirol Thành viên mới

hix, của VN buồn cười lắm bác ạ, em chịu mà em đang nói đến cái ăn cơ mà.
    Được squirol sửa chữa / chuyển vào 23:34 ngày 09/08/2008
  3. narcisseno1

narcisseno1 Thành viên mới

đệ đọc cũng chả hiểu j luôn, thề nên tự dưng thấy lạ lạ là hnay sp câu nệ câu chữ thế chứ bình thường, toàn thấy tỉa tót đệ tử ngoan hiền có bj alaxxô người lạ đâu. Dzưng mà nói chung sp cũng mất căn bản nốt Hay hnay SN TY, mà trời thì mưa bão sinh ra tâm sự
  4. narcisseno1

em thắc mắc ko bít xúc xích việt # j pháp đức. Nói chung là hồi xưa em ko thik xx lắm ăn phải rán lên, béo chết đc, mà cũng ko thấy vị j đặc sắc, nhanh ngán v.v... Nhưng đợt trc ăn thấy ngon ghê gớm, thơm bùi cứ như giò í, mà ngon hơn jò nhiều thành ra bjờ lại kết rồi, chắc mấy nữa phải đi ăn nhờ Chiep
    mà buồn cười ntn hả sp
  5. mathieu

mathieu Thành viên mới

hix, thời buổi nào rồi mà còn phải lọ mọ vàng vàng hả đệ
  6. johanl

johanl Thành viên mới

buồn cười là trông nó bé tí í, cứ như là lừa đảo
    Xúc xích thì Đức vẫn là nhất, sau đến Pháp thì xài tạm cũng được. Nhưng là saucisse nhá, chứ saucisson ăn kinh lắm.[icon]oẹ[/icon]
  7. narcisseno1

thì ttvn nó gửi link vào mail, ko có phải lập chứ Nói ko có cũng ko đúng, nhưng dùng mail cũ có đc đâu nhỉ
  8. mattias

mattias Thành viên mới

vàng1 : ôi giời, thế mà nhảy vào can ngăn phán quyết như đúng rồi í.
    vàng2 : nếu ko động chạm thì sp cũng chả hơi đâu tỉa người ta làm gì. Nhưng mà khi đối phương sơ hở thì tỉa thích lắm í đệ à, lúc ấy thì quả nhiên là irrésistible
    vàng3 : chưa, mà TY ở tận đẩu đâu thì mưa gió liên quan j. SN TY thì đã nhờ đuợc sp của sp làm anh giao liên đưa quà rồi.
    Nói thế mới nhớ là chưa có quà SN cho đệ nhỉ ? Hôm tới đệ có đi OFF ko sp gửi luôn một thể cùng với quà SN của sp của sp và quà cho TY của sp mà sp nhờ sp của sp chuyển hộ ? Mình đang nghĩ xem mùng 5/9 là thứ mấy, hôm sau ko biết có phải đi làm ko.
  9. kkieu

kkieu Thành viên mới

đọc xong choáng váng, hoa mắt, chóng mặt nhức đầu quá chả buồn đọc lại
  10. cafetero

cafetero Thành viên quen thuộc

uầy, dùng mail jetable í đệ à. Tức là loại địa chỉ dùng 1 lần rồi bỏ. sp dùng xxx@mailnator.com (tốt nhất là xxx chính là tên nick mình định lập, như thế sẽ ko bao h bị trùng cả). Sau khi đăng ký trên TTVN rồi thì vào mailinator.com, gõ username (không cần password) rồi ấn vào link (hay copy rồi paste) để kích hoạt. Sau đấy thì ko cần đến đ/c kia nữa, mà rồi nó cũng tự xoá sau 1 thời gian. Có điều là muốn đầu cơ, không kích hoạt ngay thì không dùng cách này được.