1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHÁT CHÍT...Mời mọi người vào đón nắng hè tươi mát và cùng hướng tới champion d'Europe sôi động!!! (

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi honigsberg, 13/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. KFC8183

KFC8183 Thành viên mới

Năm mới vào điểm danh phát nào độ này sp thơ ca bay bổng thế, em cứ gọi là hãi hết cả hùng. Bạn hiền, chị yêu, bác yêu, sp yêu, anh rể yêu.... cả nhà giữ sức khoẻ nhé. Em đi làm quần quật ngày 8 tiếng nên dăm bữa nửa tháng mới vào chào hỏi chiếu lệ được thế này thôi. Bonne semaine à tous!
  2. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

ặ, cĂi nick kia cỏằĐa bỏĂn hiỏằn à? TặỏằYng cỏằĐa anh Kit??? DỏĂo này không thỏƠy mỏằi ngặỏằi vào, box buỏằ"n hỏn.,lỏĂi trỏằY vỏằ cĂi thỏằi kơ ngày xặa. Chỏạp chỏạp..sau mỏƠy nfm cỏĂch Paris, 'ỏằÊt này lỏƠy lỏĂi tinh thỏĐn 'ỏằ<nh bay sang 'ỏƠy cuỏằ'i tuỏĐn nên lặỏằÊn vào 'Ây ngó mỏằTt tư, tranh thỏằĐ chào mỏằi ngặỏằi luôn.
  3. PKaN

PKaN Thành viên mới

Hơ hôm nay nhân dịp gì mà box lại có VIP tạt vào ghé thăm thế kia nhỉ
  4. johanl

johanl Thành viên mới

nhân dịp là em chuẩn bị lên giường ạ sp chưa valider những commentaires của e ạ? ôi giời, mà cũng chỉ tại cái blog của sp mà zai nhà em đang thắc mắc ầm lên về 1 số ngôn từ mà nó cứ nghĩ được độc quyền sử dụng đấy.
  5. nikolaus

nikolaus Thành viên mới

6. PKaN

PKaN Thành viên mới

Tại lính mới nên không để ý cái phần valider com bác ạ, em vừa cho qua một lượt rồi Đứa nào thắc mắc ngôn từ gì bác cứ làm cho nó một cái list (càng dài càng tốt) những ai có cùng hệ thống ngôn ngữ là nó choáng váng hết thắc mắc ngay
  7. philipp_lahm

philipp_lahm Thành viên mới

mẹo của sp hay phết nhỉ
  8. girafe

girafe Thành viên mới

Chiện
    Được girafe sửa chữa / chuyển vào 00:26 ngày 27/02/2009
  9. 0707007

0707007 Thành viên mới

sp này, quẩy thì nó gọi là beignet-nature hay sao í, còn bánh tiêu thì e chịu. Với nữa, hình như phải là monuments aux morts chứ, hay tại lâu nên em quên sp vào blog trả lời câu hỏi vừa xong của e nhá. E thú nhận là e vẫn chưa.
  10. girafe

girafe Thành viên mới

Uh nhỉ, quên béng đi mất cái từ beignet, thôi kệ quẩy thì cứ gọi là quẩy đi cho nó dân dã bác ạ, đằng nào thì bánh tiêu cũng tắc mà Momument aux morts thì đúng rồi, nhưng thêm cái Patrie vào sau thì em chả biết phải viết thế nào cho correct nữa