1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chat chit ... tâm sự ... thổ lộ ... tán tỉnh ... chia sẻ cảm xúc (phần 2)

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi pear_pink_rose91, 11/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Aliencc

Aliencc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

"Sobald Sie ein Konto eröffnet und mindestens €10* eingezahlt haben, sind Sie zu einem 100% Bonus im Wert Ihrer qualifizierenden Einzahlung (Höchstbetrag: €100*) berechtigt."
    Bác nạp 10Eu nó chỉ cho đúng số tiền bác nạp thôi mà, max số tiền nó cho là 100Eur.
    Hay là bác nạp kiểu gì khác? Em đọc ở đây này:
    http://www.bet365.com/extra/extra.aspx?ContentPath=Promotions%2cOpenAccountOffer
    Bác trả lời em nhanh nhá để em làm quả Đức Hy Lạp:D
  2. giantuhieu

giantuhieu Thành viên quen thuộc

:)) bác ngon
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    có bác nào bắt kèo pháp- TBN chưa
  3. medikament

medikament Thành viên quen thuộc

hong phai cai do, cai xin Bonuscode 100 EUR co [:D], dang ky, nap tien, vao muc Bonuscode 100 eur nhe bac. Khoang 1 tuan no' lai Angebot 1 lan.
    Nhu*ng no chi cho auszahlung - rut tien ra khi ba'c Umsatz tren 450 eur thi phai, con k cu phai nuo^i konto cho no' lo*'n da~ >:). Tu nhien dc 100 eur toi gi k o'anh [:D]
    Chuc bac vu mua` thag loi [:D]
  4. Aliencc

Thế tức là bây giờ ko có cái 100Eur đấy nữa ạ?
    Bác hướng dẫn kỹ hơn đi em chả thấy mục Bonuscode đâu cả@.@
    Mà có cái Freundschaftsbonus ấy mỗi ng được 25Eu, bác giới thiệu em nhá, mail em là fucaca000@yahoo.co.uk
  5. medikament

e cung k biet no con k, vi hom trc e dang ky, no gui willkommen ke`m code cho e vao email. Sau do e phai vao konto cua e de kich hoat. Chac la Aktion cua no'. CO ma` 100 eur e xa`i gan het roai :))

Em invite bac kiem tiep 25 eur vay [:D]

Done!
  6. Aliencc

Em cũng nhận được rồi, danke bác để xem thế nào:D
    T_T nó ko cho trả paypal ạ, cre***card của em thì chưa về, cre***card của ông anh thì ko được tại nó đòi đúng tênT_T tình hình trận tới quote cao mà ko đặt đc rồi^^!
    Bác Medik chả bảo em sớm, em bám càng bác Vũ thì có phải giờ em cũng có Ipad rồi ko:D Thôi giờ chơi cho vui vậy, đằng nào cũng mất có 10Eu, chứ đợi được đến 450Eu thì đến bao giờ:))
  7. Aliencc

Bọn này lừa đảo=))
    lúc nó gửi mail cho em bảo bác giới thiệu thì bảo là 25E + 100E, giờ thì muốn có 25E thì kèm theo 1 đống điều kiện, còn 100E thì chẳng thấy đâu=))
    Được mỗi 10Eu thôi bác ạ, mà là ko đc đặt hết 20E 1 lúc^^!
    Thôi nghịch cho vui vậy, đằng nào em cũng vừa được tiền:D
  8. medikament

Dau ba'c, sao ben ba'c la. nhi, em 100 eur gutschein da.t thoai mai cho toi het, 25 eur thi e chua xem, nhung e nghi chac cung dat vo tu.
    Cai nay no cho online direkt ueberweisung ma bac. Chuyen bang internetbanking co luon xeng ma.
    bet3000 moi kho' nap
  9. htcuong

htcuong Phải lấy người như anh!

Mấy cái Gutschein ấy hình như để trừ tiền lúc thua thôi chứ có sinh lãi được đâu nhỉ? Nếu sinh lãi dc thì họ đã đăng ký chục cái tài khoản lấy 1000 Euro để đặt dần rồi.
    Nạp tiền cho mấy trang đấy các bác cứ ra siêu thị mua cái paysafecard, giống kiểu thẻ điện thoại cho nhanh.
  10. Aliencc

vâng em vừa mua 1 cái paysafe đấy, nhưng chả thấy 100E bác Medik bảo đâu cả:D