1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chat chit ... tâm sự ... thổ lộ ... tán tỉnh ... chia sẻ cảm xúc (phần 2)

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi pear_pink_rose91, 11/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. htcuong

htcuong Phải lấy người như anh!

Mở hòm mail dùng đăng ký tìm trong cái thư Welcome to 365 của nó, phía dưới có cái offer code í.
  2. medikament

medikament Thành viên quen thuộc

e da rinh dc 1 em ve lam wecker danke ba'c :))
  3. htcuong

Cái điện thoại này là bản lock đúng ko? Ko nhét được sim khác vào à [r24)]
  4. quachvu

quachvu Moderator Staff Member

Trận Tschechien – Portugal:

Bắt chú Sivok của Tschechien sẽ bị thẻ vàng :) Chú này ở hàng phòng ngự thế nào cũng phạm lỗi ăn thẻ vàng với Nani hay Ronaldo.
    Bắt Portugal thắng
    Bác nào thích bắt kèo dưới có thể bắt Tschenien doppelten Chance 1X (Sieg Tschechien oder Unentschieden) tại bet365 với Quote 2.1
    Có thể bắt trận đấu có nhiều hơn 2,5 bàn thắng với quote 2,5 tại bet365

:))
  5. medikament

lock dau bac', prepaid ma` co ca 5 eur guthaben nua :)), du`ng het 5 eur thi` lap sim moi va`o ma` xai`, nha` e van co`n 2 cai sim Voda 5cent [:D][:D][:D], cha nhe la.i dang ky' them cai' nua [:D][:D][:D]
  6. htcuong

Bác đã nhận được máy rồi à, nhanh thế. Em vừa mới click like và send dòng FanDeal cho nó. Giờ chỉ ngồi đợi đúng ko nhỉ :D
  7. medikament

đâu có nhanh thế bác, like xong, ấn vào Hier Code anfordern , nó sẽ link tới PM: bác send msg cho nó đại để: Ich bitte Sie um den Code :D, nó sẽ gửi cho bác, có code đó bác điền vào phần : zum Angebot (mit Code bereithalten), nó sẽ dẫn đến trang đăng ký, đăng ký xong chọn mục thanh toán (vorkasse = tức là bác phải tự ueberweisung cho nó), rẻ nhất chứ paypal phải trả thêm.

Tổng thiệt hại 6,8 eur cả versandt, chắc độ 4, 5 ngày mới nhận đc hàng vì nó phải sortieren Ueberweisung nữa
  8. Aliencc

Aliencc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

em vào hòm mail của bet365 mấy lần rồi, chỉ có cái angebot tặng 100% giá trị nạp tiền từ 10-100E thôi, thế nên em nạp 10E được có 10E hà:D thôi kệ chơi cho vui, bao giờ lãi lãi tí em lại rút ra:)):))
    Giờ mới biết trong box này các bác đều là trùm cá độ cả=)) em cũng bị các bác dụ dỗ rồi=))

Còn về cái vụ simlock hay ko thì em ko biết, nhưng mà thậm chí có simlock thì vẫn là rẻ rồi^^
    Mấy cái deal kiểu này em rành lắm, bao giờ có gì hay ho lại post lên cho các bác xem:D
    Thêm 1 cái nữa nhá: 4 chai Head&shoulder 500ml for free
    http://aktion.headandshoulders.de/testwochen/
  9. medikament

chỗ nào nó đề cập tới 4 chai bác, e chỉ thấy nó hoàn tiền nhưng k thấy số lương [:D], dạo này đang urlaub e lượn lờ tí [:D]
  10. Aliencc

Aliencc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nó hoàn lại tiền cho 2 sản phẩm bất kỳ bác mua(tính cả Doppelpack), thế nên bác có thể mua nhiều nhất được là 2 Doppelpack 500ml, vị chi là 4 chai 500ml, thường ở ngoài ít bán nên em mua Amazon, bây giờ ở nhà chó mèo cũng gội Head&Shoulders=))=))
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Bác vào đọc Teilnehmerbedingung ấy