1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chat chit ... tâm sự ... thổ lộ ... tán tỉnh ... chia sẻ cảm xúc (phần 2)

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi pear_pink_rose91, 11/11/2010.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. medikament

medikament Thành viên quen thuộc

Bác Aliencc hình như sang 2008, dạo đó bác còn trương avatar búa liềm phỏng ạ :D?
  2. quachvu

quachvu Moderator Staff Member

Anh qua năm 2003. Thế năm 2003 thím đang học lớp mấy? :D
  3. Aliencc

Aliencc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vâng đúng rồi đấy bác:)) Em chọn bừa 1 cái cho vui thôi, thế mà tới tận cuối năm ngoái mới thấy Admin vào nhắc thay ava=))
    Bác Vũ: Em cũng chả nhớ, nhưng hồi đó dễ em lớp 8 thật:)):))
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ô giờ em mới thấy, bác Medik gia nhập 2010, thế hồi trước bác xài nick nào đấy:))
  4. medikament

trước đó e buôn vũ khí cung cấp cho an kê đa :D, tàu ngầm nguyên tử băc ợ. :D
  5. pear_pink_rose91

pear_pink_rose91 German Club

thím Aliencc, thím gọi em bên fb vào xem oánh cãi nhau j thế hả thím :D, em về mệt quá chả tìm đc ở đâu cả
    ah h thì em đã hiểu :D. Thôi các bác, em nó trẻ người non dạ chưa đi ra ngoài lần nào, ở nhà ăn bánh vẽ thì cũng ngon mờ :D. Cứ sang đây đi xong rồi 1,2 năm nữa vào đây còn dám nói những điều như thế ko ^^
  6. canvas101

canvas101 Thành viên mới

Haizz, mấy bác ở đây toàn tuổi trẻ tài cao, chẳng bù với mình già cả rồi mà vẫn chưa đổi avatar gì cả :(

Bác rooney91 có phải fan MU không vậy? nhìn cái avatar thấy giống giống của MU, mình cũng fan cuồng MU nè.
  7. April15

April15 Thành viên tích cực

em dao muon sam macbook nen luon mot vong cac laptop doi moi cua cac hang. Em thay bon HP cac lap doi sau nay cua no, design tu cai box cho den cai may, y chang macbook :)). Nhat la con HP Envy 2012, cu nhu la phien ban macbook pro moi

cai lap cu cua em cung la hp, nen em ko co cam tinh voi thang nay. HP qua nong, neu chay nhung chuong trinh do hoa nang, co khi 1 tieng phai tat may cho bot nong, voi lai non qua. May ma nong len 1 cai la no keu re re nhuc oc dinh tai.
  8. Aliencc

Lúc đấy em hơi khó chịu nói vu vơ thôi chứ có đánh cãi nhau gì đâu mà Mod :D Thế sao gọi là đánh cãi nhau được:D Mod đang tắm mưa lãng hết sờ mạng sao em dám gọi về;))
  9. medikament

tắm "nui" [:D] hở bác [:D][:D][:D]. Bác có mặt ở hiện trường để tác nghiệp foto k ạ. [:D][:D][:D]
  10. Aliencc

Em ko biết chỉ thấy Mod Rose kêu mát:)) mà ttvn ko hỗ trợ mobile nhìn loạn hết cả mắt, thôi để lát về em chém tiếp.