1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chat topic, nơi để mọi người xả hơi, chat chít thoải mái

Chủ đề trong '1985 Hà Nội (1985 Club)' bởi congtu_omai, 28/02/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. congtu_omai

congtu_omai Thành viên mới

Chat topic, nơi để mọi người xả hơi, chat chít thoải mái

Các bạn ơi ! Mình thấy 4rum mình nên lập 1 cái topic để mọi ngưòi xả hơi ! Có gì cứ post lên đây ! Buôn hết tất cả các loại chuối ! Từ Tiểu học đến Đại Học , từ đông sang dương , từ tình cảm đến học hành .....................
    Bác nào có chuyện gì buồn cũng có thể tìm đến đây để giãi bày ! Còn cái topic nhật kí thì chỉ để viết nhật kí thôi ! Chứ mình thấy nó đã biến thành thùng rác lâu rồi !
    [maquee] Cuộc đời là biển cả ! Ai ko bơi sẽ chìm ! Mình ko biết bơi mới đau chứ ! [/maquee]

Blue    * * * * *    Storm
  2. zhaowei85

zhaowei85 Thành viên quen thuộc

Lại giống topic chat chit hồi xưa, nhưng chẳng hiểu sao nó lại bị xoá, ko biết cái topic này có chung số phận ko
    When you're weary, feeling small. When tears are in your eyes, I'll dry them all. I'm on your side when times get rough. And friends just can't be found. Like a bridge over troubled water. I will lay me down
  3. congtu_omai

Xoá làm gì cơ chứ !
    Để đấy anh em còn chát chít nữa chứ !
    Zhawei nè ! Cảm ơn bạn trước về cái vụ Sunny nha !
    Nếu được thì help mình nhé !
  4. trangcva

trangcva Thành viên rất tích cực

Hừ hừ, củ chuối hết sức, không cám ơn tớ à??Tớ cho ấy nick sunny cơ mà... Hừ, nhớ đấy...
    Cái topic hồi trước bị xoá là vì nó 100 trang rùi, ko del thì nó nặng quá, ttvn ko chịu được

Don't give up on your faith.Success comes to those who believe it ! That the way it is...
    A friend in need is a friend indeed
  5. congtu_omai

Chưa gì đã đòi công kìa ! Uh ! Cảm ơn TrangCVA vì đã cho mình nick của Sunny ! Mong là nhận được thêm nhiều nữa !
    À cho hỏi chút ! Sunny học trường nào thế hả Trangcva !
    Ko biết cái Topic này có đạt được 100 trang ko đây ?
    Chán quá đi ! Xăng lên giá đi đâu cũng sợ !
  6. zhaowei85

zhaowei85 Thành viên quen thuộc

Tớ có giúp ấy cái gì đâu mà cảm ơn, ngại quá , phải cảm ơn Trangeva mới đúng. Trường sunny ở xa lắm ấy ạ, mà xăng lại lên giá, đi đâu cũng sợ
    When you're weary, feeling small. When tears are in your eyes, I'll dry them all. I'm on your side when times get rough. And friends just can't be found. Like a bridge over troubled water. I will lay me down
  7. trangcva

trangcva Thành viên rất tích cực

Hôm nay chán quá, chả muốn học bài tý tẹo nào, ngứa tay lên đây post chơi vậy. Cái box mình dạo này bùn cười nhờ, đặc biệt là từ khi bạn congtu_omai vào. Cứ thấy nick bạn ý là mình lại nhớ đến bạn Đu Đủ ở lớp mình, vui đáo để

Don't give up on your faith.Success comes to those who believe it ! That the way it is...
    A friend in need is a friend indeed
  8. congtu_omai

Chán thì vào đây mà buôn cho đỡ chán nè !
    Tớ mà có nét giống bạn của TrangCVA à ? Chả biết nét tốt hay nét xấu thế !
    Chời ạ ! Các bác bảo xăng lên giá có sợ ko ? Chứ em thì sợ quá ! Từ trước đến giờ có bao giờ mua 20000 tiền xăng đâu cơ chứ !
  9. visser_ba

visser_ba Thành viên rất tích cực

câu bài và spam là hai khái niệm khác nhau của một vấn đề, nếu ta không nắm vững khái niệm thì rất dễ bị nhầm lẫn. câu bài là gì? câu bài là viết nhiều bài mà chả có thông tin, viết nhiều thành viết dài, viết dai, viết dại. còn spam là gi? spam là viết bài không có thông tin, viết những câu ko có mục đích, viết lung tung, viết nhiều mà chẳng hiểu viết gì. spam nhiều thì bị cảnh cáo, treo nick...... còn câu bài thì chỉ bị chúng nó nói mình thôi
    câu bài và spam là hai khái niệm khác nhau của một vấn đề, nếu ta không nắm vững khái niệm thì rất dễ bị nhầm lẫn. câu bài là gì? câu bài là viết nhiều bài mà chả có thông tin, viết nhiều thành viết dài, viết dai, viết dại. còn spam là gi? spam là viết bài không có thông tin, viết những câu ko có mục đích, viết lung tung, viết nhiều mà chẳng hiểu viết gì. spam nhiều thì bị cảnh cáo, treo nick...... còn câu bài thì chỉ bị chúng nó nói mình thôi
    các bác thông cảm, cái nút Ctrl+ V của em nó bị kẹt nên mới thế đấy
    [ sống trên đời này một thằng giàu sang cũng như một thằng nghèo khó
  10. congtu_omai

Cái bác này lạ thật ! Đã bảo đây là để chát và câu bài mà ! Bác lằng nhằng quá đi mất ! Câu bài ở đây là VÔ TỘI !
    Trang CVA ơi ! Bây giờ use Sim gì thế ?