1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Châu Văn Sơn - Tết DL 2010 (Cảnh báo cho các nhóm đi Du lịch !!! Sau 4 tháng trưởng nhóm Vecchia_sig

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi vecchia_signo, 22/11/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boyeunghe

boyeunghe Thành viên mới

Mail cho mọi người thì giọng vẫn tinh vi, và rồi nói như kiểu mọi người đổ oan cho nó , lên diễn đàn giọng hối lỗi thế.
  2. DQi

DQi Thành viên mới

Tôi xin nhắc lại, đây là chuyện giữa đoàn châu Văn Sơn và QA, nhà D&D không có liên quan trực tiếp.
    Tôi đã tổng hợp được rất nhiều thông tin liên quan tới QA trong các chuyến đi Lào (tết âm vừa qua) và đi Lệ Giang (tháng 09/2009). Bên cạnh đó, toàn bộ chi tiết thông tin cá nhân của QA tôi cũng đã nắm rõ (địa chỉ, thân thế, người thân....).
    Hôm trước, QA có nhắn tin đề nghị tôi bỏ bớt các thông tin về QA ở topic. Cho tới thời điểm này tôi chẳng thấy có bất cứ chuyển biến nào từ QA đáng để tôi phải làm thế cả. QA đã liên tục vi phạm các deadline rồi nên nếu chúng tôi có hành động cứng rắn nào trước ngày 31/05/2010 thì QA cũng đừng trách nhé.
    Hôm nay là 10/05/2010. Cho tới trước thứ Sáu ngày 14/05/2010, nếu không có thêm ai trong số 9 người chưa được trả tiền của đoàn châu Văn Sơn thấy báo có tiền trong tài khoản, chúng tôi buộc phải coi cái deadline 31/05/2010 là một sự đùa cợt tiếp theo của QA với chúng tôi. Và khi đó, đừng trách chúng tôi nếu chúng tôi tới gặp trực tiếp những người thân của QA.
    Hứa là phải làm nhé, QA.
  3. BCKieuPhong

BCKieuPhong Thành viên mới

Bạn này vẫn nhớ vụ này cơ àh .
    Chủ topic đã có lời và có ngày cụ thể anh chị em cũng bình tĩnh.
  4. boyeunghe

boyeunghe Thành viên mới

nếu bạn biết chi tiết nội tình, và đọc những cái mail của QA viết cho chúng tôi, tôi nghĩ bạn cũng sẽ k bình tĩnh được.
    Những nguoi mà mấy ngày đầu bênh vực QA đến thời điểm này cũng k thể kiềm chế được nữa..... tiền là 1 pần... còn cái lớn hơn đó là mọi người bị coi thường.
  5. boyeunghe

boyeunghe Thành viên mới

Với nhiều áp lực = tin nhán và đt thì 1 nguoi nua~ tỏng đoàn CVS đã nhận dc tiền số tiền là: 720.000 VNĐ
    HÌnh như pải dùng biện páp như thía mới đòi dc tiền của chíh mìn
    vậy những bạn còn lại chưa nhận dc tiền nên tụ lên tiếng đòi lấy quyền lợi của chính mìn vì tiền là tiền của các bạn
  6. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Mình không hiểu tại sao mình cũng là đứa sống hiền lành mà sao lại bị dính vào cái vụ vớ vỉn như thế này. Đôi ba lần mail đi mail lại mà chẳng giải quyết được vấn đề gì vì hình như mình không thể trơ bằng lít đờ. Mình nghĩ lại những lần mình đã bênh vực lít đờ không đến mức mù quáng nhưng cũng k phải thông minh. Để đến hôm nay có một số người bảo mình hình như vẫn còn nể nang thì mình thấy điên quá rồi. Mình cũng như các thành viên khác trong vụ Châu Văn Sơn, không muốn bị gọi là NGU. Mình cũng đã bênh vực và quá thông cảm cho lít đờ nhưng bây h mình thấy không cần thiết phải làm như thế nữa.
    QA hãy sáng suốt làm những gì cần thiết đến thời điểm này. Chúng tôi hứa sẽ theo vụ này đến cùng.
  7. longvux

longvux Thành viên mới

Hề hề, ai nhắc đến tên Rùa thế? Rùa này là không có rụt cổ đâu nhé =))
  8. rock_n_classic

rock_n_classic Thành viên mới

Thiết nghĩ, đây là những con sâu làm giàu nồi canh. Tự dưng nghĩ những ngày ngồi trên xe máy lang thang trên những nẻo đường, con đèo mà kẻ gọi là trưởng đoàn, đi với mục đích là chiếm dụng số tiền thừa của các bạn. Thấy sao mà buồn cho cái từ giang hồ hào sảng.
    Tôi đề nghị mod: lập một topic cảnh báo mọi người và đính lên trên, trong đó có đường link về những thành viên như vậy: Mèo bông và Vecchia.
  9. DQi

DQi Thành viên mới

@rock_n_classic: Cảm ơn bạn đã có lời chia sẻ với đoàn của chúng tôi. Quả thật, việc TIỀN CỦA MÌNH chưa đòi lại được là 1 chuyện, điều khiến chúng tôi bức xúc hơn rất nhiều đó là niềm tin của tất cả các thành viên đã bị PHẢN BỘI, đáng buồn hơn nữa là không chỉ một mà rất nhiều lần.
    Vừa rồi có bạn nhắn cho mình để chia sẻ thông tin cần thiết, mình đã nhắn lại cho bạn. Chờ tin của bạn .
    Đến thời điểm này, sau tròn 130 ngày kể từ khi đi châu Văn Sơn về, mới chỉ có 5/13 thành viên trong đoàn nhận được tiền còn thừa sau chuyến đi.
  10. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Vẫn theo dõi topic này, đọc dòng này nản luôn lại thêm 1 em Mèo Bông nữa à
    được favourite sửa chữa / chuyển vào 02:40 ngày 12/05/2010
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa