1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chạy có làm bắp chân bị to ko thía?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Bugs_and_Bees, 17/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phanhcun

phanhcun Thành viên mới

đứa bạn em là vận động viên điền kinh chuyên nghiệp nè
    cuờng độ tập của nó nặng vô cùng mà chân nó đẹp lắm
    bắp chân thon đẹp săn chắc trông đầy sức sống
    nó nói với em là muốn chân không ta hơn khi chạy thì hãy chạy thất nhanh, hết sức một đoạn ngắn rồi chạy thật chậm lại
    và lặp lại như thế
  2. missfatcat

missfatcat Thành viên mới

Chạy mà bắp chân nhỏ đi thì em ko biết(lên trên này mới thấy các sis nói thế) chứ theo em biết thì chạy sẽ làm to bắp chân và trông cái chân ko con mềm mại nữa. Em thấy đi bộ nhanh mới làm săn nhỏ bắp mà không làm bắp bị nổi lên, cũng giúp V2 thon lại đấy ạ. Hồi trước em chăm chỉ tối nào cũng đi bộ sau 1 tháng thấy người vừa nhanh nhẹn hơn mà v2 và bắp chân cũng săn lại nữa đấy
  3. nhungoinhung

nhungoinhung Thành viên mới

cho mình hỏi ké với.
    Dạo này mình đang tập GYM tại 1 CLB, mình có hỏi hướng dẫn viên thì 1 người nói là chạy làm săn chắc cả người, người nữa thì nói là chạy sẽ làm đùi nhỏ nhưng bắp lại to. Hic hic, chả bít nghe ai bgiờ.
    Mình thì sức yếu không chạy được lâu, mình muốn hỏi là đi bộ nhanh với tốc độ từ 6 - 6,5 có tác dụng làm nhỏ chân ko?
  4. yenlee

yenlee Thành viên mới

Người thì to ngươì thì nhỏ, hic, các chị đi bộ cho nó lành , 2 năm nay em toàn đi bộ đi học,cả đi cả về 30/ ngày ,chưa kể cuối tuần lươn lờ ở mấy khu shopping còn đi nhiều hơn, bắp chân nhỏ ra trông thấy đấy ạ
  5. linh219

linh219 Thành viên mới

em mới đăng kí học võ ( karatedo ) cho em hỏi tập cái này có làm đùi to ra hok a. ? ( 1 tuần em tập 2 buổi ,ăn uống cũng rất ít )
  6. nhungoinhung

nhungoinhung Thành viên mới

tập karate chân cực to luôn vì phải đứng tấn nhiều. Chị là một điển hình đây này
  7. undress

undress Thành viên mới

Tớ đã chạy 3 năm và tớ khẳng định bắp chân ko to lên
  8. linh219

linh219 Thành viên mới

nhưng sao có nguời vẫn bình thường hả chị? em chỉ tập 1 tuần 2 buổi thui mà,ngoài ra sáng nào cũng nhảy dây nè ,mà do đi xe bus nên cũng phải đi bộ rất nhìu >''''< ,
  9. leethuchinn

leethuchinn Thành viên mới

dạ,em cũng tình trạng chăm đi bộ đi học và shopping khủng khíp nhưng cứ nhìn bắp chân em thì bít,đoạn cổ chân thì bé(em vốn gầy,xương lại nhỏ) nhưng đến bắp chân tự nhiên phèo ra một đống,nhìn ghét lắm ý ạem đang chbị đăng kí học dance sport,hok bít có cải thiện hok hả mấy ss
  10. leethuchinn

leethuchinn Thành viên mới

dạ,em cũng tình trạng chăm đi bộ đi học và shopping khủng khíp nhưng cứ nhìn bắp chân em thì bít,đoạn cổ chân thì bé(em vốn gầy,xương lại nhỏ) nhưng đến bắp chân tự nhiên phèo ra một đống,nhìn ghét lắm ý ạem đang chbị đăng kí học dance sport,hok bít có cải thiện hok hả mấy ss