1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chè Thái gái Tuyên(F), Chè HG gái HG(T)???

Chủ đề trong 'Hà Giang' bởi vanyeuminhem, 16/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. manutd1982

manutd1982 Thành viên mới

thế sinh thật à các bác .em tưởng là xinh chứ nhỉ .con gái hà giang sinh thật đấy .em nói dối 2 đầu gối em bằng nhau .em nói sai hai tai em có lỗ .lớp em có 2 bạn ở hà giang và đúng là sinh như các bác nói dấy .đến chịu với mấy bác
  2. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Bạn này tốt nghiệp lớp một chưa đó hả? Sao lại viết sai chính tả be bét thế kia. Nói chung á, con gái HG xinh là điều tất yếu roài, không cần bàn cãi, chè HG cũng ngon không kém chè TN. Thế nhá, khỏi bàn, hè hè, bạn nào còn nghi ngờ cứ lên HG chơi tôi chỉ cho biết, nhà tôi nhiều chè lắm, còn con gái à, buổi trưa, cứ ra trước cổng trường LHP nhá, ối zới nhiều con gái xinh lém hì hì.
  3. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Bạn này tốt nghiệp lớp một chưa đó hả? Sao lại viết sai chính tả be bét thế kia. Nói chung á, con gái HG xinh là điều tất yếu roài, không cần bàn cãi, chè HG cũng ngon không kém chè TN. Thế nhá, khỏi bàn, hè hè, bạn nào còn nghi ngờ cứ lên HG chơi tôi chỉ cho biết, nhà tôi nhiều chè lắm, còn con gái à, buổi trưa, cứ ra trước cổng trường LHP nhá, ối zới nhiều con gái xinh lém hì hì.
  4. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Lên HG, thì cho đứng cổng nhà anh, ngắm bét nhè luôn, toàn các em bé cấp III, xinh dã man... nhưng hè này chắc mình không về rồi..
  5. vanyeuminhem

Lên HG, thì cho đứng cổng nhà anh, ngắm bét nhè luôn, toàn các em bé cấp III, xinh dã man... nhưng hè này chắc mình không về rồi..
  6. Guns_and_roses

Guns_and_roses Thành viên mới

Ta không tự an ủi ta!
    Ta không tự làm cao ta!
    Nhưng sự thật đúng là " Con gái Hà Giang (không có 100%: ai không ở trong số này thì đừng buồn) đều rất xinh!
    Em nói thế đúng không các bác ời, các bác ơi!!
    ai không tin bây giờ cứ về nhà tối tối lượn thử vài vòng ngoài đường !!! Hic đúng là lác mắt!
    Mấy tới về phải kiếm 1 em mới được hehe
  7. Guns_and_roses

Guns_and_roses Thành viên mới

Ta không tự an ủi ta!
    Ta không tự làm cao ta!
    Nhưng sự thật đúng là " Con gái Hà Giang (không có 100%: ai không ở trong số này thì đừng buồn) đều rất xinh!
    Em nói thế đúng không các bác ời, các bác ơi!!
    ai không tin bây giờ cứ về nhà tối tối lượn thử vài vòng ngoài đường !!! Hic đúng là lác mắt!
    Mấy tới về phải kiếm 1 em mới được hehe
  8. vanyeuminhem

Tiếc là hè này mình không về nhà, nếu không chắc mình cũng sẽ chim mồi ở ngoài đường xem thế nào? nóng thế này chắc các bé cũng lượn lờ kinh lắm đây! tiêc thật!
  9. vanyeuminhem

Tiếc là hè này mình không về nhà, nếu không chắc mình cũng sẽ chim mồi ở ngoài đường xem thế nào? nóng thế này chắc các bé cũng lượn lờ kinh lắm đây! tiêc thật!
  10. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Hà Giang với Tuyên Quang là hai anh em mà, em người Tuyên Quang mà vẫn xấu như thường đó thôi, ở đâu chẳng có người này người khác... Có điều cam ở Bắc Quang ngon... Vài hôm nữa box Tuyên Quang thành lập mọi người sang chơi nhé.