1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chế xe, phá xe, đồ hiệu đồ hay.

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi CrazyMinsk, 10/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangbe

giangbe Thành viên quen thuộc

Đã nói chưa làm xong nhưng nói cứ chụp ảnh cho hồn xem chứ khi nào làm xong thì tuyệt . Còn tôi ko thích làm tấm nhôm đâu để như thế mọi người mới biết tổng phanh là NISSIN chứ ha ha ha 100% nhé
  2. giangbe

chưa hết đâu . chiều nay vừa mua 1 bó dây rút 100 cái. mà lúc sau còn có mấy cái kia kìa. nhìn cái xe như cái .....bánh chưng ý...
    [/quote]
    Thằng em này nhanh nhảu thật chuyện gì nó cũng kể ra đây sau này phải cảnh giác nó thôi
  3. giangbe

Thằng em EL...... nhanh nhảu thật chuyện gì nó cũng kể ra đây sau này phải cảnh giác nó thôi
  4. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

giangbe đời đầu .....trong 1 lần lúi húi lên rừng mắc đường dây 110kw..bỗng thấy 1 chiếc xe....
    máu tham nổi lên...và.......
    mới đầu hắn định thay đổi hình dạng xe giống thế này để phòng khi công an phát hiện ra..
    nhưng sau bị truy kick sát quá nên hắn vội đi trốn. xe chưa kịp sửa đã phải lên đường nên cứ gọi là nát bét trên đường đi hắn quen được với crazyminsk 1 tay sát thủ chạy minsk và cả 2 kết nghĩa hồn bóng.
  5. giangbe

Thôi đừng bêu xấu anh nữa hôm nào mời thằng em uống bia nhé
  6. El_Flaco

em.....ko biết uống pia nhưng cái nắp dầu xanh đấy thì ok đấy
  7. giangbe

[/quote] em.....ko biết uống pia nhưng cái nắp dầu xanh đấy thì ok đấy
    [/quote]
    Cái nắp dầu màu xanh đấy em có thích ko? trông cũng đẹp đấy chứ nhỉ..........em ko biết uống bia thì uống bia ngó vậy nhé
  8. El_Flaco

ôi anh giang ơi..cái nắp posh lúc đầu lắp vào tưởng ngon..!!! hóa ra .....tốt thật...hí hí hí thanks anh nhiều lắm. mà chiều nay ức ko nuốt nổi cơm anh ạ. đi thông cái ống xả..tsb nh à nó. đục ngay cái mặt ngoài ra mà thông mà đốt .con bô ngon mỗi cái mặt ngoài mà nó làm 1 lỗ đã thế còn làm câu tỉnh bơ. em tưởng đấy là mặt trong chứ...hic. à có cái nòng nào ko anh. hôm nay em rút hết bông cách âm rồi. kêu to nhưng có vẻ hơi chán .anh tìm xem có cái pô nào ko nhá..em lại...."qua nhà anh chơi "
  9. giangbe

10. izs360

izs360 Thành viên mới

Anh Giang ơi, quả đầu mới anh đã lắp chưa vậy? mà anh định lắp vào xe gì thế, lắp xong post lên cho anh em chiêm nguỡng anh nhé !

Mà anh ơi, Kếu lấy bô supertrapp về không biết làm gì ý, ko thấy lắp anh à, chắc Kếu mang về tối ngủ cho vào trong chăn ôm cho sướng ... Mà thằng bạn em cũng hâm hâm, nhờ mua đồ về mua đến 3 cái bô rồi mà vẫn đêck lắp được quả nào...chim cú quá anh à !
    Được izs360 sửa chữa / chuyển vào 23:57 ngày 25/11/2004