1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chem chép xin tự giới thiệu.

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi chem_chep, 13/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chem_chep

chem_chep Thành viên mới

Chem chép xin tự giới thiệu.

Chem chép xin kính chào các anh chị gần xa, quý vị gần nhà(cái này chắc không có).Đầu tiên chem chép tôi xin có đôi dòng giới thiệu về mình.Tôi hiện đang ở TP HCM thấy có cái này hay quá nên cũng hăng máu nhảy vào xin các anh,các chị cho tôi 1 chân vào hội (7X hay HCMC gì gì cũng được miễn có tên chem chép này là OK(ai muốn TRUST hoặc gì gì đó thì tùy) rồi).Như các anh,các chị,các bạn... đã biết(có thể một số không biết)chem chép là một loài giống nghêu,sò ăn rất ngon nhưng hiện nay tôi không có điều kiện để ăn nó nữa (hic hic) vì mắc quá (cái này các anh,các chị biết chỗ nào rẻ thì chỉ tôi với nhá.Cám ơn trước đấy).Một điều nữa thì tôi khỏi giới thiệu vì nghe qua cái tên chắc các vị cũng cho là tôi nhiều chuyện lắm đây.Về cái này thì tùy vì nhiều chuyện hay không ở chỗ tùy mọi người đánh giá nữa nhưng em thấy là nhiều chuyện mà không gây hại tới ai thì cũng tốt chứ phải không.Nhiều chuyện để góp vui cho mọi người,mong mang đến cho mọi nụ cười sau một (hay vài ngày,nhiều ngày tùy các bác siêng vào mạng hay không)ngày học tập (với các em),làm việc.Hôm trước em thấy có bài "Cô gái mặc quàn tổng hợp" của cái bác Nokia8890 gì đấy hay ra phết mà sao hôm nay lại mất nhỉ.Tôi đang dịnh nhảy vào làm 1 bài mà mất toi mất rồi.Vài nhời với các cựu thành viên nếu có gì không phải mong các cựu acc và các Mod bỏ quá cho.