1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHESTER LINH HỒN CỦA LP

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi FACE_OF_EVIL_GIRL, 08/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FACE_OF_EVIL_GIRL

FACE_OF_EVIL_GIRL Thành viên quen thuộc

CHESTER LINH HỒN CỦA LP

HI HI CHẮC HẲN TRONG BOX TA ÍT NHÌU ĐÃ ĐỌC BÀI H2T NÓI VỀ CHESTER THẬT TUYỆT VỜI LÀM SAO... LÚC ĐẦU EVIL CŨNG CHẲNG ĐỊNH MUA BÁO H2T NHƯNG KHI MUỢN NHỜ CON BẠN THẤY CÓ LP LÀ O NGẦN NGỪ CHẠY RA MUA LUÔN DÙ CHỈ ĐỌC ĐC 1 TÍ VỀ LP VÀ VỀ CHESTER NHƯNG THẾ LÀ QUÁ ĐỦ.. PHẢI NÓI RẰNG CHẤT GIỌNG CỦA C WÁ ĐẶC BIỆT ĐẶC BIỆT ĐẾN MỨC O THỂ TUỞNG TUỢNG NỔI NÓ TRONG THANH... NHƯNG MÀ LẠI CÓ 1 SỨC HÚT GÌ ĐÓ NƠI CHẤT GIỌNG CỦA C KHIÊN CHO EVIL MÊ MẨN VÌ TỪ TRUỚC ĐẾN BI GIỜ EVIL CHƯA BAO GIỜ MÊ ĐẾN CHẾT GIỌNG CỦA AI MÀ TUYỆT VỜI NHƯ THẾ.. CÁC BẠN THỬ NGHĨ XEM BÀI IN THE END LÚC ĐOẠN NHẠC NHẸ GIỌNG CỦA C CỰC KÌ ẤM VÀ TRUYỀN CẢM NHƯNG CŨNG KHIẾN NGUỜI NGHE THẤY ĐC 1 ĐIỀU GÌ ĐÓ CỰC KÌ THẤT VỌNG VÀ BUỒN. BÀI CRAWLING THÌ GÀO HAY DÃ MAN.. O HỀ GÂN CỔ HỌNG LÊN MÀ GÀO MÀ CÓ 1 ĐIỆU GÀO CỰC KÌ NGHỆ THUẬT KHIÊN SAY ĐẮM LÒNG NGUỜI CÁC BẠN CÓ ĐỒNG Ý ZỚI TUI O?? PHẢI NÓI RẰNG C THẬT TUYỆT VỜI. MIKE HÁT NHẠC RAP CŨNG RẤT HAY CÓ MIKE VÀ C ĐÃ TAO NÊN 1 LP THẬT TUYỆT VỜI VÀ CŨNG TẠO NÊN SỰ THÀNG LẬP CỦA BOX CHÚNG TA PHẢI O??

HỠI THẾ GIAN HỎI TÌNH LÀ GÌ??
    TÌNH LÀ THỨ NGƯỜI TA HAY MƠ(WHERE R U? MY BABE??)

Được linkinhot sửa chữa / chuyển vào 13/11/2002 ngày 10:12
  2. RocKid

RocKid Thành viên rất tích cực

cheaster là đứa nào nhỉ ?????
  3. rap_metal

rap_metal Thành viên rất tích cực

cheaster la` mix lại từ Chester ạ... chú Rốc Kít kém tắm....

Email for me :

duyt@n.ws
  4. FACE_OF_EVIL_GIRL

hic hic sao lại nói em thế. viết nhầm1 tí mà cũng.. mà sao mọi người o nói đúng chủ đề nhỉ có mỗi anh rap ủng hộ em . tốt ghế
  5. rap_metal

chuyện... anh ko bênh Evil thi` ai bênh...
    Nói chung là Cheaster ( <-- hi`hi` ) là 1 fần wan trọng trong sự thành công của LP... hùi Cheater chua zô band thì có chú nào hát ý.., nghe cũng đường được... nhưng kém anh Chét bi giờ... Mà dĩ nhiên hồi đó sao nổi lềnh fềnh như bi giờ được...hehe

Email for me :

duyt@n.ws
  6. musiqueaddictor

musiqueaddictor Thành viên quen thuộc

ông Rapmetal mà cũng đi ủng hộ cái củ chuối đấy ah? Đang định viết bài bật đứa nào dám nói là LP=Chester +... đây!
    Mẹ, thế hoá ra tất cả tài năng sáng tác của Mike, tài năng của Dj Hahn và cả khả năng dir clip nữa.. là vứt đi ah? Thế mà cũng có đứa khen. Ngứa we'!!!!
    i don't wanna hurt nobody but my heart just can't hold back
  7. slimD

slimD Thành viên quen thuộc

Tui bầu Mr Hahn là No1
    Mấy ông còn lại trong LP cũng phải công nhận mà. Hơn nữa hắn ta là dân da vàng, he he
    slimD
  8. FACE_OF_EVIL_GIRL

eê ông anh kia ngứa mồm à
    ừ tui thích chester đấy thì làm sao.. bác này đầu óc có vấn đề à tui nói c là 1 phần của lp chứ đâu có nói bỏ quên tài năng của mấy chú kia đâu.. bác bị chập chập à... những người kia là 1 phần nhưng tôi hỏi bác nhé lp thành lập lâu rồi o phải chỉ mới nổi đây thôi đâu thế hồi đấy sao o nổi dc như bây giờ nói hẳn ra o nhờ c ,,, thì lp cũng o có đc ngày hôm nay
    tui yêu quí lp là yêu quí tất cả chẳng qua chỉ hâm mộ c nhìu hơn thôi mà bác nói thế a`
    ăn nói cho nó cẩn thận. nha'cùng là member trong box chảlẽ evil lại gây sự với bác chứ evil chẳng chịu thua ai đâu nha'
    sao định viết bài bật evil a' viết đi evil đang chờ cái đứa nào ấy đấy.. nghe bác xưng câu 'đứa nào đã thấy con nguời chả tốt lành tí nào rồi mà tui lại là girl.."???
    Được linkinhot sửa chữa / chuyển vào 10:23 ngày 13/11/2002
  9. BYE_BYE_MY_LOVE

BYE_BYE_MY_LOVE Thành viên quen thuộc

"...không nhờ chester thì LPkhông nổi được như ngày hôm nay..." nói thế có quá không hả evil?mình thừa nhận là chester rất xuất sắc và mình cũng là fan của anh ấy nhưng còn các tài năng khác bạn vứt đi đâu thế?"...hay nói hẳn ra không có mike cũng như các thành viên khácmà chỉ có mình chester thì LP cũng chẳng được như bây giờ..."
  10. rap_metal

tình hình zất là tình hình.... 1 bên là Chester do Evil cầm đầu ...( mới có mình cô ấy..), bên còn lại là các thành viên khác trong Band ( 5 ông ) do các bác còn nại chiến đấu..... chiến sự sắp nổ za ( đang âm ỉ ).... Evil 1 mình quyết chiến bảo vệ anh Chét đến cùng... em thấy thế em thương... nên em theo bè Evil... zô nào... come on... Chester no1 band đấy...sao nào... bác nào ý kiến ý còn jề nào.... come on baby... bao nhiu chiều tất Evil nhờ..!

Email for me :

duyt@n.ws