1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chevening (2013 - 2014) - đã có kết quả

Chủ đề trong 'Du học' bởi allroadsleadtoRome, 29/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. violetnguyen236

violetnguyen236 Thành viên mới

Cho em hỏi là em được kí hợp đồng vào năm 3 ĐH, đến khi ra trường là đã đủ 2 năm. Nhưng hình như Chevening yêu cầu bắt buộc phải là kinh nghiệm sau khi tốt nghiệp phải không ạ? Như vậy trường hợp của em có được xét không?
    Em phân vân quá, mong anh chị qíup đỡ.
  2. donaldnguyen

donaldnguyen Thành viên mới

Bao giờ có kết quả nhỉ ????
  3. lthv

lthv Thành viên mới

Hôm nay là đầu tháng 3 rồi. Có bạn nào nhận được thư mời phỏng vấn chưa? Hay là có rồi mà tại mình trượt nên họ gửi thư báo trễ hơn nhỉ?
  4. B-cloud

B-cloud Thành viên mới

Mình cũng nghĩ như bạn lthv, đến thời điểm này mà không nhận được thông báo gì thì là không đạt rồi. Năm ngoái giờ này thấy mọi người đã bàn về việc được nhận thư mời interview.
  5. sparklingg

sparklingg Thành viên mới

những ng theo dõi topic này chắc ko ít, chẳng nhẽ ko có ai được call sao bà con :-ss
    bạn nào có kqua thì hú 1 tiếng cho mọi ng sớm thoát cảnh thấp thỏm nhé ... Thanx ~X
  6. basilisk

basilisk Thành viên rất tích cực

Mình cũng thấy là đội ngũ thợ săn ở ttvnol đông lắm, chả nhẽ ko ai trúng, chắc năm nay chậm hơn năm ngoái vài ngày thôi. Họ cũng đâu làm như máy mà năm nào cũng phải đúng cái ngày đó có kết quả :) cùng đợi chờ tiếp thui
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Mình cũng thấy là đội ngũ thợ săn ở ttvnol đông lắm, chả nhẽ ko ai trúng, chắc năm nay chậm hơn năm ngoái vài ngày thôi. Họ cũng đâu làm như máy mà năm nào cũng phải đúng cái ngày đó có kết quả :) cùng đợi chờ tiếp thui
  7. dongriel

dongriel Thành viên mới

Theo mình biết thì Chevening bên Malaysia đã có danh sách shortlist ngày 27/2 rồi thì phải. Các quốc gia còn lại cũng chưa nghe thông tin gì. Việt Nam chắc cũng trong nhóm các quốc gia còn lại quá :D
    Thông tin chỉ để tham khảo thôi, mình cũng không chắc lắm về nguồn thông tin.
  8. dangkhoi_fb

dangkhoi_fb Thành viên mới

Chắc do mấy bạn nhà mình năm nay nhiều hồ sơ mạnh quá nên làm cho hội đồng phải cần nhắc thiệt kỹ ^^
  9. TrongE48

TrongE48 Thành viên quen thuộc

Hic, cả nhà ơi, đã ai nhận được thư mời phỏng vấn chưa?
  10. B-cloud

B-cloud Thành viên mới

Mình chưa nhận được. Mình là lính mới, lần đầu thử sức nên nghĩ chắc rớt từ vòng hồ sơ rồi. Sân chơi này toàn cao thủ võ lâm. Chúc mọi người may mắn.